Got Paid CÁC BÁC CHIẾN OFFER VÀO KHAI THÁC NÀO

Ko tuyển ref thì bao giờ mới đủ min :v :confused::confused::confused:
Cái này bạn biết Fake IP mà chơi thì cần gì ref, 1 mình bạn làm 1 ngày cũng hơn 50 ref mình ns thật :) cứ chơi đủ minpay r quăng chơi con khác ,1 ngày 5 acc thì 10$ r @@

Sao lại create 1 thread mới thế?
Thread cũ mình đã thử fake ip và bị ban trong 1 nốt nhạc.Giờ lại lập thêm 1 thread nữa?

Sao lại create 1 thread mới thế?
Thread cũ mình đã thử fake ip và bị ban trong 1 nốt nhạc.Giờ lại lập thêm 1 thread nữa?
Theard này dành cho dân chuyên offer nhé bạn, còn thớt kia là cho newbie chơi click chay mà bạn @@

khó đủ min 2$ lắm cậu ơi, đúng ra là 1,25 vì reg cậu được công 1$ rồi, nhưng làm nó không lead, cái này dành cho pro chơi thì hết xảy
đúng là cái này cho pro chơi :p

họ biêt nhiều off ăn hơn còn mìn thi biết những con off thông dụng nên nó mở thì làm ko mở thi những con khác cũng pó tay
bó tay thôi
ừa mình thấy ref cho mình cũng có các pro chơi, 1 ngày họ ăn chắc cũng 10$ @@

Last edited:
cậu cho hoi mình lam nhiều acc nhưng cùng một paypal được không nhỉ
nếu bạn chơi nhìu acc thì nên tạo Bitcoin phụ, bởi vì bitcoin thoải mái hơn, còn Paypal nó khó nó biết nhân từ nhiều nguồn nó Limit ngay, và tạo bitcoin dễ hơn nữa

do mới lam hôm qua sang nay được nhận 2$ qua pp ròi, con bitcoin thì chua nhận, nên hỏi thử do có vẻ pp nhận nhanh hơn
PP thì nhận nhanh hơn đúng r bạn , Bitcoin khoảng 2 ngày

ref đc 10point hả bác? cheat ăn ref không đc k? :3
à Ref từ US hoặc EU mới ăc đc. 10 Point nhé, mà có khi đc. point có khi k nhé bạn , nên cheat ref thì chưa biết ^^

nghe điêu điêu site này ra từ thời nào rồi ai cũng bảo ăn đc mà hiếm thấy proof

nghe điêu điêu site này ra từ thời nào rồi ai cũng bảo ăn đc mà hiếm thấy proof
proof mình có 3 cái r nhé bạn, vẫn pay đều

share video đi thớt , cái này khó nhằn vừa lập nick đã bị lock , mịa
bạn phải fake bằng Vip72 chứ site này khó fake dễ bị block , cái này ns chung rành rỏi thì kiếm tiền ms ngon bạn à , mình thì cũng ăn point nhờ các pro tuyến dưới, chứ mình làm ra point k bao nhiu hết ^^

bạn phải fake bằng Vip72 chứ site này khó fake dễ bị block , cái này ns chung rành rỏi thì kiếm tiền ms ngon bạn à , mình thì cũng ăn point nhờ các pro tuyến dưới, chứ mình làm ra point k bao nhiu hết ^^
fake k đc là nó block liền à bác? mấy con off fai ăn trên bluestack à

fake k đc là nó block liền à bác? mấy con off fai ăn trên bluestack à
off có nhìu phần để ăn. off android cũng có, mình thì k có đt nên ăn phần survey thôi ^^

vào nhận Free 10 point nhé
Code : BIRTHDAY10

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week