Got Paid CÁC BÁC CHIẾN OFFER VÀO KHAI THÁC NÀO

xác nhận mail nhé bạn, vì lý do các cheater khai thác site quá 1 ngày có khi tạo đến hơn 500 tài khoản , nên vấn đề Reg đôi khi bị lỗi, và site cũng dần nghiêm ngặt các bạn cẩn thận kẻo bị block nhé ^^

mình hỏi chút nếu đang làm mà die sock coi như vứt à , vô quất em game dc nhiu đây bí cmnl
Sock die thì vứt đấy bạn, mà s SignUp Bonus của bạn chỉ có 25 nhỉ, chắc bạn k đăng ký trên đỉa chỉ mình đưa, thường thì là 100 Point

Sock die thì vứt đấy bạn, mà s SignUp Bonus của bạn chỉ có 25 nhỉ, chắc bạn k đăng ký trên đỉa chỉ mình đưa, thường thì là 100 Point
có em đùng link ref của bác đó mà sao dc có 25 cũng lạ , mà hình như link bác đưa đâu có link ref , nếu có sẵn 100 thì làm đủ minpay 1 nốt nhạc , sợ làm gần 2$ mà die sock coi như bỏ acc à bác

----

à rè theo link bác dc 50 point chứ ko dc 100

Last edited:
có em đùng link ref của bác đó mà sao dc có 25 cũng lạ , mà hình như link bác đưa đâu có link ref , nếu có sẵn 100 thì làm đủ minpay 1 nốt nhạc , sợ làm gần 2$ mà die sock coi như bỏ acc à bác

----

à rè theo link bác dc 50 point chứ ko dc 100
s kì v. ta, các bạn khác đc 100 point mà, chắc do mình nhiều ref quá

nó sửa rồi giờ ref chỉ được 50 thôi. Chứ 100 thì đúng 1 nốt nhạc là được min rồi, thế tôi mới bảo giờ cày 175 poit nó khó :|

nhập code JUNE5 nhận 5 point nhé

Proof sau 3 ngày bị khóa acc :)))

Bị khóa rồi à :) Thế dẹp đc chưa :D close topic đi các mod :)
xàm gì v. bạn :))) ,thế k thấy ns gì à sau ba ngày bị khoá tức là đã mở r nhé , có thấy proof là Just Now k =))))

xàm gì v. bạn :))) ,thế k thấy ns gì à sau ba ngày bị khoá tức là đã mở r nhé , có thấy proof là Just Now k =))))
Ảo vl sao của mình ko đc mở nhỉ? :confused::confused::confused:
Mà cho hỏi nếu clone acc thì payment giống nhau có vấn đề j ko bạn?:)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back