Waiting for Answer Các bác giúp em với

Status
Not open for further replies.
Đúng rồi a . Đã có rules thì làm theo rules . nhưng RULES BẮT GÀ . Giờ buyer gỡ limit - không qua được LIMIT thì refund lại cho seller . Trong rules seller đưa ra cũng đâu có cấm refund lại đâu ạ
bạn lại ko chịu hiểu, có bao giờ mua hàng mà được trả lại không. Chừ mình mua bạn 1 BTC rồi mai mình refund lại yêu cầu bạn gởi lại vnđ có được không?

bạn lại ko chịu hiểu, có bao giờ mua hàng mà được trả lại không. Chừ mình mua bạn 1 BTC rồi mai mình refund lại yêu cầu bạn gởi lại vnđ có được không?
Chạy mất dép và cảm ơn đã refund :D

Theo mình đây cũng là kinh nghiệm cho bạn khi mua bán PP. Gởi nhiều liên tục vậy số tiền nhỏ 99% là limit . Bạn hiểu nó để mua làm thế nào để tránh rủi ro cho mình nhất.

Bạn bán thì theo mình bạn hiểu Paypal mà sao bạn vẫn gởi lắc nhắc vậy cho người mua để account bạn kia bị limit . Chả ai rành Paypal mà chơi gởi theo kiểu này cả.

Theo mình đây cũng là kinh nghiệm cho bạn khi mua bán PP. Gởi nhiều liên tục vậy số tiền nhỏ 99% là limit . Bạn hiểu nó để mua làm thế nào để tránh rủi ro cho mình nhất.

Bạn bán thì theo mình bạn hiểu Paypal mà sao bạn vẫn gởi lắc nhắc vậy cho người mua để account bạn kia bị limit . Chả ai rành Paypal mà chơi gởi theo kiểu này cả.

Mình là mua bán hàng nên nhiều tài khoản bạn.Chứ 1 tk PP sao mà được. Và tôi đã yêu cầu refund trong vòng 48h rồi.

bạn phải hiểu 1 câu : PP KHÓ cỡ nào và đặc biệt khó tính cỡ nào ex ít ai dám đụng như BTC,BTCE,PM,v.v..... Nên khi chơi nếu chấp nhận limit thì chơi không thì dừng.

Còn trong vụ này mình đã nói trước mà bạn. Do acc PP bạn kia yếu quá. Nên vào là do acc bạn ấy sao lỗi do bên trí đc. Bạn nghĩ đúng ko?

sao mua hàng lại không được trả lại :) mình vẫn trả lại hàng và lấy lại tiền rất nhiều lần nhé :) cậu thớt có quyền trả lại hàng nếu cảm thấy mình ko thích :)

hàng đểu thì t có quyền trả lại chứ . bên seller đâu có rules không cho refund lại đâu .
T bán cho bạn 1 BTC. b nhận BTC xong - bạn có gặp vấn đề gì không . Đừng đánh đồng mọi thứ . Vì bản chất không giống nhau . Trong rules của seller không cấm refund . Thì buyer có quyền được làm điều đó . Seller có rules bắt gà - nhưng rules còn hở và nhiều chỗ lách lắm

hàng đểu thì t có quyền trả lại chứ . bên seller đâu có rules không cho refund lại đâu .
T bán cho bạn 1 BTC. b nhận BTC xong - bạn có gặp vấn đề gì không . Đừng đánh đồng mọi thứ . Vì bản chất không giống nhau . Trong rules của seller không cấm refund . Thì buyer có quyền được làm điều đó . Seller có rules bắt gà - nhưng rules còn hở và nhiều chỗ lách lắm
vote

tiền hiện tại ko đểu, cái việc limit không liên can đến seller, mặc dù nguyên nhân do ông chuyển kiểu đó,mà buyer chấp nhận thì phải chịu, tiền vấn đề là tiền bi refund tiền bị dispute. Còn việc mua rồi miễn trả là mặc đinh ko cần rule.

tiền hiện tại ko đểu, cái việc limit không liên can đến seller, mặc dù nguyên nhân do ông chuyển kiểu đó,mà buyer chấp nhận thì phải chịu, tiền vấn đề là tiền bi refund tiền bị dispute. Còn việc mua rồi miễn trả là mặc đinh ko cần rule.
Những cái gì có lợi có seller thì chiếu theo RULES để làm
Còn những việc đem lại lợi ích cho BUYer thì mặc định không cần rules.:confused:

Những cái gì có lợi có seller thì chiếu theo RULES để làm
Còn những việc đem lại lợi ích cho BUYer thì mặc định không cần rules.:confused:
những cái ko có rule thì miễn nhiên ko có, còn việc mua hàng ko trả thì trên thế giới ni ai cũng vậy rồi, chỉ có ai thông báo có thể đổi trả đc thì mới đc đổi trả.
Bảo vệ thì rule nào cũng bảo vệ người mua và người bán.

những cái ko có rule thì miễn nhiên ko có, còn việc mua hàng ko trả thì trên thế giới ni ai cũng vậy rồi, chỉ có ai thông báo có thể đổi trả đc thì mới đc đổi trả.
Bảo vệ thì rule nào cũng bảo vệ người mua và người bán.
Thế thì RULES bắt gà của seller phải chặt chẽ hơn nữa - Nếu đã chơi rules
" Bảo vệ thì rule nào cũng bảo vệ người mua và người bán. " Ở đây bảo vệ người mua chỗ nào vậy ?
Chốt : GỠ LIMIT KHÔNG QUA THÌ REFUND VỀ CHO SELLER

Thế thì RULES bắt gà của seller phải chặt chẽ hơn nữa - Nếu đã chơi rules
" Bảo vệ thì rule nào cũng bảo vệ người mua và người bán. " Ở đây bảo vệ người mua chỗ nào vậy ?
Chốt : GỠ LIMIT KHÔNG QUA THÌ REFUND VỀ CHO SELLER
gà dần đân rồi mới lên pro chứ :D
Mình nói rule giải quyết của forum chứ ko nói rule ông sell,thấy rule bảo hành 24h mà nhảy vào mua thì chịu rồi trừ khi quá rẻ.

gà dần đân rồi mới lên pro chứ :D
Mình nói rule giải quyết của forum chứ ko nói rule ông sell,thấy rule bảo hành 24h mà nhảy vào mua thì chịu rồi trừ khi quá rẻ.
Ukm rate có 21.9 thôi mà, heee :cool:

vậy bạn nói tôi bán hàng ĐỂU. xin bạn chứng minh nhé. Nếu bạn không chứng minh được xin mời bạn ra khỏi topic này. Ok?

Còn chuyện refund tôi đã đồng ý trong vòng 48h nếu không refund tôi sẽ nhận lại vnd. Ok dừng tại đây đã thống nhất với cuipap xin hết

@dinhkienphong này có phốt từ xưa rồi, tránh cho khỏe, vì thế cùng là dân nha trang mình có bao giờ giao lưu cf đâu@@
Nếu bạn chứng minh tôi dính phốt LỪA ĐẢO ai đó 1000 tôi đền bạn gấp 10 lần. Còn bạn không chứng minh được thì xin mời bạn ra khỏi topic này lun.

P/s: Tôi nghèo không đủ tư cách đi cf vs bạn. Vậy bạn khỏi cần nói ở đây. Cảm ơn

Nói chung cái gì cũng thương nhau mà sống chứ mấy anh em

Riêng em thấy vầy cũng hơi kì, có ai đi ăn cháo lòng mà được chủ quán rót cháo vào từng chút vừa ăn vừa rót hông :D Phỏng lưỡi chết luôn á chời

Có cái nhà hàng nào đã và đang kinh doanh mà dám đưa ra cái luật: Bạn ăn bạn bị ngộ độc chết ráng chịu, miễn hợp tác với công an :D

Em troll thôi đừng chửi e nha :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week