Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

Con số 0 cho khởi đầu và bây giờ lại sắp về con số 0 ấy.... có ai cứu với không.....:binhsua94:

nhớ cái thời gõ captcha Qlink, nhận tiền ở cổng trường đại học...
ồ kiếm được tiền thật :binhsua111:

0 vnd .....................................

Bắt đầu từ con số 0 vs offers ngồi cọc cạch ka ngày :binhsua119: tích đc ít vốn và biết nhiều loại hình , tự nuôi sống đc bản thân
Cám ưn MMO :binhsua51:

còn có khối đứa đến giờ vẫn ko tin là có thể kiếm tiền online cơ mà :))
ko tin thôi là may đấy bác ạ @@, lên Yahoo Answers tìm thử xem, gần tấn thánh phán như thần : bạn đừng có tin mấy cái trò lừa đảo, làm sao kiếm $ kiểu vô lí đó được,....bla bla and and bla @@

ngày đầu tiên bước chân vào cái thế giới kiếm tiền online, tham gia donkeymail, cày mệt nghỉ 1 tháng được 1$ rút thành công mà sướng run người, đồng tiền đầu tiên kiếm được. Thế đấy, tôi khởi nghiệp với 1$, mới đó mà đã 5 năm rồi , thời gian trôi nhanh quá chả đợi ai bao giờ.

Lần đầu tiên thấy bác last tâm sự :) Mình cũng khá giống với cậu ấy . Khởi nghiệp = captcha . Cũng tình cờ , đang ngời chơi game , thì thấy 1 ông anh ngồi gõ gõ cái gì ấy ( vì nhà ỗng cúp điện ) , rùi tò mò hỏi han , cuối cùng đc nhận làm đệ , ổng chỉ trong vòng 1 tuần thì hầu như ko còn bị banned nữa :) Lúc đó 1 ngày cũng gõ đc 3$ :))
Sau này có tí vốn rùi chuyển sang chơi HYIP ( mất nhìu hơn thu vào ) =))
Và hiện tại thì đang chơi BTC :D Ko sợ Xì Cam nữa :D

Từ 0$ héhé..bắt đầu từ mấy vụ sì cam ptc mà vẫn còn ức chế tới giờ:(

ko tin thôi là may đấy bác ạ @@, lên Yahoo Answers tìm thử xem, gần tấn thánh phán như thần : bạn đừng có tin mấy cái trò lừa đảo, làm sao kiếm $ kiểu vô lí đó được,....bla bla and and bla @@
vậy đi cho nó hay ;))

mmo thì mình khởi nghiệp từ 0$ :)

2 số 0 tròn trĩnh -> sau 3 tháng cày cuốc được 1tr5 đầu tiên từ MMO -> vừa cầm 3 tờ 500k vừa quạt và nói "tiền thật từ làm mmo đó bà con, mmo làm ra tiền thật đó bà con"
nghĩ lại mà thấy cảm giác thật là Yomost.

Update thêm cái cảm giác lần đầu tiên cầm thẻ ATM đi rút số tiền đầu tiên cũng hồi hộp ko kém
, vì trước h có bao h xài thẻ đâu mà biết, chỉ sợ nó nuốt thẻ 1 cái là mọi công sức mình tiêu tan thôi
,cũng may đầu xuôi đuôi lọt nên còn ngồi đây tới bây giờ kể chuyện cho anh em nghe

Last edited by a moderator:
Lội page đọc cmt của mn. Hầu như ai cũng bắt đầu từ 0đ nhỉ?

Biết đến mmo khi lang thang tìm công việc trên mạng. Mới đầu cũng ko tin là thật. Chỉ nghĩ có những công việc thật như gõ tài liệu, văn bản, hay là dịch thuật tiếng anh. Tình cờ thế nào lại biết đến PTC, donkeymails. Hồi đó có 2 site cỡ bự là Zeek và Justbeenpaid. Ko hiểu sao lại quyết định bỏ 185k tiền túi để mua 10 AP về up Zeek. Vốn ban đầu là 185,000đ cộng thêm làm cái thẻ ACB miễn phí nữa. Tiền thu về đầu tiên từ mmo là 1$ donkeymails mà sướng ghê. Lúc đó mới tin là mmo là thật.

Đi lên nhờ zeek và chết toi là HYIP. Có đợt ngày chơi 5 site bỏ túi 10$/ngày nhưng rồi cũng bị SCAM hết.

Lời khuyên chân thành cho Newbie: chịu khó gõ cap với PTC. Có ít vốn thì theo học offer hay mua soft về mà chơi cho đỡ vất vả. Đừng dùng tiền mình mỗi ngày mệt nhọc kiếm đc chơi HYIP hay ***. Cờ bạc là bác thằng bần mà.

Lội page đọc cmt của mn. Hầu như ai cũng bắt đầu từ 0đ nhỉ?

Biết đến mmo khi lang thang tìm công việc trên mạng. Mới đầu cũng ko tin là thật. Chỉ nghĩ có những công việc thật như gõ tài liệu, văn bản, hay là dịch thuật tiếng anh. Tình cờ thế nào lại biết đến PTC, donkeymails. Hồi đó có 2 site cỡ bự là Zeek và Justbeenpaid. Ko hiểu sao lại quyết định bỏ 185k tiền túi để mua 10 AP về up Zeek. Vốn ban đầu là 185,000đ cộng thêm làm cái thẻ ACB miễn phí nữa. Tiền thu về đầu tiên từ mmo là 1$ donkeymails mà sướng ghê. Lúc đó mới tin là mmo là thật.

Đi lên nhờ zeek và chết toi là HYIP. Có đợt ngày chơi 5 site bỏ túi 10$/ngày nhưng rồi cũng bị SCAM hết.

Lời khuyên chân thành cho Newbie: chịu khó gõ cap với PTC. Có ít vốn thì theo học offer hay mua soft về mà chơi cho đỡ vất vả. Đừng dùng tiền mình mỗi ngày mệt nhọc kiếm đc chơi HYIP hay ***. Cờ bạc là bác thằng bần mà.

HYIP không phải là cờ bạc, nếu HYIP là cờ bạc thì tôi đang ngửa tay xin tiền bác thằng bần mỗi tháng đây.

khởi nghiệp bằng 2 bàn tay trắng, tham gia năm 2008, forum đầu tiên vào là vietlockerz. tới giờ thì cap 7$/day, hyip 4$/day, ptu 6$/day :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week