Spotlight Các bác khởi nghiệp với bao nhiêu $?

HYIP không phải là cờ bạc, nếu HYIP là cờ bạc thì tôi đang ngửa tay xin tiền bác thằng bần mỗi tháng đây.
vâng, bác last nói đúng đấy ạ...:binhsua57:
17$/ngày là ước mơ của mình =P~
đó cũng chính là mơ ước của em ....:binhsua166:

khởi nghiệp từ cái PC cùi vào kolo 3 ngày đc 25Z mà chẳng biết rút $ về ATM làm sao. khj rút đc thì ôi thôi sướng....Hyip thì k chơi cheat thì ngon thật nhưng trắng tay khj nào ko ai biết

khởi nghiệp từ cái PC cùi vào kolo 3 ngày đc 25Z mà chẳng biết rút $ về ATM làm sao. khj rút đc thì ôi thôi sướng....Hyip thì k chơi cheat thì ngon thật nhưng trắng tay khj nào ko ai biết

ừm, ai kêu bác cheat làm chi, em thì chưa cheat bao giờ...:binhsua166:
ko phải tốt lành gì, chỉ tại đi làm không có thời gian cheat.:binhsua172:

nhớ cái thời gõ captcha Qlink, nhận tiền ở cổng trường đại học...
ồ kiếm được tiền thật :binhsua111:

hihi, ừ, lúc trước mình cũng ko tin mmo kiếm tiền thật

khởi nghiệp với 200m ném vào JSS , nhờ trời nên cũng rút ra được 1b , và đã đem đi mua nhà , giờ lại bắt đầu với 2 bàn tay ko trắng lắm

khởi nghiệp với 200m ném vào JSS , nhờ trời nên cũng rút ra được 1b , và đã đem đi mua nhà , giờ lại bắt đầu với 2 bàn tay ko trắng lắm

bác cứ hù em hoài:binhsua53::binhsua168::binhsua156:

bác cứ hù em hoài:binhsua53::binhsua168::binhsua156:

hù gì , thật mà -.-

bắt đầu là buôn vàng trong game , rồi cầy top bán acc , tích lũy mãi cũng được >200m , tính đi tính lại ko đủ mua nhà , ném phát vào hết JSS , ăn ở chung tình với em nó mãi , may mà ko phải ra đê :))

ừm, ai kêu bác cheat làm chi, em thì chưa cheat bao giờ...:binhsua166:
ko phải tốt lành gì, chỉ tại đi làm không có thời gian cheat.:binhsua172:

bạn nói linh tinh j thế hyip ko cheat lời lãi đc ji, mà ko chaet vẫn ăn cam như thường thôi chứ ko chaet là ko ăn cam ah

bạn nói linh tinh j thế hyip ko cheat lời lãi đc ji, mà ko chaet vẫn ăn cam như thường thôi chứ ko chaet là ko ăn cam ah
aizza :( khổ thiệt vs bác. đồng ý là ai cũng cheat, nhưng cũng có ngoại lệ chứ:binhsua58:

em thank hết các comment của các bác rồi nhé.

Chúc các bác 1 ngày vui.:binhsua166:

Tiếp tục thảo luận rôm rả nhé các bác.

HYIP @@, thử lần đầu toi luôn nửa vốn của tui T_T. Mà cái ngành này nghe danh bác loimuonnoi hâm mộ vãi chửa, muốn bám càng bác ấy cho an toàn mà tìm hoài ếu có thấy @@

có gì hâm mộ đâu bạn, tự tìm hiểu là được rồi, người càng pro, càng khó với tới, đừng mang ý nghĩ đó :binhsua56:...

- - - Updated - - -

mà sao hok có bác nào thanks topic em hết vậy hức hức :binhsua166::binhsua53:

Kô có câu rả nhời :-< Vỳ chưa có ngiệp chả byết khởi cái zỳ nữa :((

khởi nghiệp làm mướn 0$ captcha mega tháng đầu làm dc 70$ rồi tới JSS (thằng này lời cũng nhiều )=> zeek + pix =>>> pix - 2013 tính ra cũng gần 2 năm biết đến mmo T_T

ngày đầu tiên bước chân vào cái thế giới kiếm tiền online, tham gia donkeymail, cày mệt nghỉ 1 tháng được 1$ rút thành công mà sướng run người, đồng tiền đầu tiên kiếm được. Thế đấy, tôi khởi nghiệp với 1$, mới đó mà đã 5 năm rồi , thời gian trôi nhanh quá chả đợi ai bao giờ.

giống em quá bác ơi! nhớ lại ngày ấy, kiếm đc vài cent thôi đã sướng run người lên :D

Hyip thật sự mình không có duyên, mấy bạn giới thiệu ngon lành hễ mình dep vào là hôm sau không có cái để rút ra, số đen thật

à, cái mà Tâm dep sau khi LR bị bệnh đó, 10$ mà Tâm nói mất, Sa with đc nhé, with sau Tâm luôn, nên Tâm with lại thử xem nào.

2 số 0 tròn trĩnh -> sau 3 tháng cày cuốc được 1tr5 đầu tiên từ MMO -> vừa cầm 3 tờ 500k vừa quạt và nói "tiền thật từ làm mmo đó bà con, mmo làm ra tiền thật đó bà con"
nghĩ lại mà thấy cảm giác thật là Yomost.

Update thêm cái cảm giác lần đầu tiên cầm thẻ ATM đi rút số tiền đầu tiên cũng hồi hộp ko kém
, vì trước h có bao h xài thẻ đâu mà biết, chỉ sợ nó nuốt thẻ 1 cái là mọi công sức mình tiêu tan thôi
,cũng may đầu xuôi đuôi lọt nên còn ngồi đây tới bây giờ kể chuyện cho anh em nghe

Bác có cái icon cười bá đạo quá =)), cảm ơn bác đã chia sẻ những cảm xúc ban đầu khi bước chân vào MMO.
:binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week