các bạn anti-kpop thì vào bình luận?

vote 1 phiếu non-anti-Kpop :binhsua07:
Hầu hết các nhóm nhạc của Hàn đều khá ổn, họ ko chỉ nổi tiếng ở châu Á mà trên toàn thế giới kia. còn vấn đề là ở đâu ma chẳng có ban nhạc tệ, nhưng đó là số ít và thì antifan thì luôn soi từng điểm để chỉ trích thì đúng là rảnh hơi.
luôn tiện post cái video này quảng cáo cho em IU luôn: người có thể hát những nốt cao nhất ( đoạn cuối video sẽ rõ )

[video=youtube;Q8H1v9sQ4OY]http://www.youtube.com/watch?v=Q8H1v9sQ4OY[/video]
Nói IU hát được nốt cao thì chưa chắc đâu cậu, công nghệ bây giờ mà, thử nghe bài "Đổi Thay" của Noo Phước Thịnh hát bản thu âm với live thử :))

Hàn Quốc có mấy bản OST nghe cũng hay, mình không anti, thấy bài nào hay thì nghe thôi, nhạc Việt Nam thì có M4U :X (thời trước)

Bọn dở người, phỏng vấn 100 người rồi cắt mấy người k thjk ra làm clip thì cũng thế.
Lady Gaga, Britney Spears, ...
Hay group như WestLife, BSB ngày xưa phong cách + đàng hoàng cũng đầy anti
Nói gì đến phong cách nhạc thời nay nhiều người thích nhiều người không thích
Các bạn nghe nhạc VN đương đại xem có đỡ được không - không phải chỉ dòng nhạc trẻ. Mấy bài trên Bài hát Việt nghe cũng như đấm vào đít ấy

ko hay nghe Vpop hay Kpop . lấy pop ra làm nhân tử chung thì trong ngoặng chỉ còn lại ( Vi - Khuẩn) thôi :binhsua76:
nghe nhạc trịnh, US & secret garden :D

thích 1 số sao của K-POP và thích văn hóa lẫn đất nước hàn quốc, thích cách chào cúi gặp người 90 độ
còn về fan vn thì ko nói. mỗi ng có 1 cách cảm nhận riêng, hâm mộ những cái tốt để noi theo chứ ko phải vì cuồng

ở nhà gặp mấy đứa em mới lớn sao mà mê mấy đứa k-pop thế ko biết
đẹp thì ai chả thích , còn cái việc bắt chước văn hóa nước ngta thì sao thấy nhục thế ko biết
nước mình ko có văn hoá tốt sao mà phải đi bắt chước ngta để người ta cười vào mặt cho

Đả đảo

Đả đảo phim ảnh HQ,phim ảnh HQ làm teen VN mình xấu đi.Không hiểu sao VN mình cứ trình chiếu những bộ phim của HQ,trong khi có nhiều phim cần phải coi,người nào coi phim HQ xong cứ tưởng là người HQ rất là lãng mạn,tình cảm giống trên phim,nhưng sự thật lại ngược lại.Nhiều thế hệ teen ngày này đã bị đầu độc bởi thứ phim ảnh,âm nhạc đấy.Bạn nào còn lý trí hay cùng nhau chống lại phim,nhạc hàn

:m077: vãi hàng nhất thằng này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week