Các bạn MMO ngoài đời làm gì!

Keniio

Junior
Reactions
155
MR
0.014
Như tiêu đề. mình thì sinh năm 93. Năm nay trượt ĐH. thế là obz mua cho cái ao 1500m2 bảo mày làm gì thì làm rôi năm sau thi tiếp :))
Hiện nay mình vừa trồng trọt chăn nuôi. nuôi ao cá( gọi là k phụ thuộc bố mẹ, rượu chè đều đều :)) ). và cũng có thời gian online MMO :D
Còn anh em thì sao. hiện giờ đang làm gì.
Nếu pic nhảm mọi người chém nhẹ tay naz
:binhsua11:

wow sướng thế dc cái ao cá 1k5m2 =P~ ( mình ước ao nhưng hok có :m017: )
cậu ở đâu vậy. cá nuôi gồm các loại nào.

wow sướng thế dc cái ao cá 1k5m2 =P~ ( mình ước ao nhưng hok có :m017: )
cậu ở đâu vậy. cá nuôi gồm các loại nào.
Mình ở Sơn La bạn à. mình nuôi Rô phi, mè, trắm cỏ..v/v. ngoài ra nuôi gà, vịt, nuôi lợn nữa :D bây h phụ thuộc vào bme ít. Bạn bè đến chơi thì đánh cá làm gỏi ăn. :D cuộc sống thanh nhàn

Ko có nghề nghiệp ổn định.chán

Mình ở Sơn La bạn à. mình nuôi Rô phi, mè, trắm cỏ..v/v. ngoài ra nuôi gà, vịt, nuôi lợn nữa :D bây h phụ thuộc vào bme ít. Bạn bè đến chơi thì đánh cá làm gỏi ăn. :D cuộc sống thanh nhàn
Quy về ở ẩn đây...:binhsua02:

vậy là quá oki rùi. lúc trước mình cũng có 1 ao nuôi như bạn nhưng chỉ dc có ngang 4m x dài 8m :m017:
chủ yếu nuôi ăn chiêu đãi bạn bè chứ hok kinh doanh gì cả :m048:

Lấy vợ rồi làm ăn ở trang trại thì còn gì bằng!Cuộc sống thật đơn giản không lo âu!!!

vậy là quá oki rùi. lúc trước mình cũng có 1 ao nuôi như bạn nhưng chỉ dc có ngang 4m x dài 8m :m017:
chủ yếu nuôi ăn chiêu đãi bạn bè chứ hok kinh doanh gì cả :m048:
4x8 = 32m2 à bạn. hihi bạn ở đâu

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Lấy vợ rồi làm ăn ở trang trại thì còn gì bằng!Cuộc sống thật đơn giản không lo âu!!!
Đừng hiểu nhầm nha. chưa lấy vk đâu zai tân :))

Bác chủ topic sướng thế còn gì bằng nhỉ. E cũng 93, đang học năm 1 đại học, còn phụ thuộc ông bà già khá nhiều @@

Hay! Hồi nhỏ mình cũng muốn vậy. Vui thú điền viên vẫn có tiền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week