Các bạn MMO ngoài đời làm gì!

vậy là quá oki rùi. lúc trước mình cũng có 1 ao nuôi như bạn nhưng chỉ dc có ngang 4m x dài 8m :m017:
chủ yếu nuôi ăn chiêu đãi bạn bè chứ hok kinh doanh gì cả :m048:

pm ta tặng cho nguyên con đừong về nuôi gà :))

Mình cũng là sinh viên.Mình thấy bạn có diện tích ao khá lớn.Bạn nên tìm hiểu xem nên làm gì với diện tích lớn như vậy.Bây giờ kinh doanh mới nhanh giàu,làm công chức không giàu lắm.Trên đây là suy nghĩ của cá nhân mình.

Mình cũng là sinh viên.Mình thấy bạn có diện tích ao khá lớn.Bạn nên tìm hiểu xem nên làm gì với diện tích lớn như vậy.Bây giờ kinh doanh mới nhanh giàu,làm công chức không giàu lắm.Trên đây là suy nghĩ của cá nhân mình.
đúng rồi đấy bạn. nhưng bme mình cứ bắt phải theo nghề nghiệp bố mẹ. Mình cũng nuôi trồng để đủ ăn đã. rồi sau đó mới tính chuyện đem đi bán. hihi

Mình ở Sơn La bạn à. mình nuôi Rô phi, mè, trắm cỏ..v/v. ngoài ra nuôi gà, vịt, nuôi lợn nữa :D bây h phụ thuộc vào bme ít. Bạn bè đến chơi thì đánh cá làm gỏi ăn. :D cuộc sống thanh nhàn
Nuôi cá chim đi bạn. nhanh lớn lém :)

Mình ở Sơn La bạn à. mình nuôi Rô phi, mè, trắm cỏ..v/v. ngoài ra nuôi gà, vịt, nuôi lợn nữa :D bây h phụ thuộc vào bme ít. Bạn bè đến chơi thì đánh cá làm gỏi ăn. :D cuộc sống thanh nhàn
món gỏi này k phải ai cũng ăn được đâu nhá
mình là sinh viên =p~ thèm cái ao như thế để thả vịt nuôi cá xấu =))

Mình cũng là sinh viên khoa chăn nuôi trồng trọt (cntt) đây :binhsua01:. Nghề nghiệp hiện tại: người mẫu áo tắm :binhsua14:. Cùng sở thik nuôi cá rùi, nhà mình nuôi nào là cá ngựa, cá độ..vv.

Last edited by a moderator:
Sinh viên. Nghề phụ: bán các loại bánh online, 1 số mặt hàng dây chuyền handmade còn MMO là làm kiếm chút đỉnh để dành sau nay mở barkery :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week