Các bạn MMO ngoài đời làm gì!

Mình ở Sơn La bạn à. mình nuôi Rô phi, mè, trắm cỏ..v/v. ngoài ra nuôi gà, vịt, nuôi lợn nữa :D bây h phụ thuộc vào bme ít. Bạn bè đến chơi thì đánh cá làm gỏi ăn. :D cuộc sống thanh nhàn
Sơn la gái trắng lắm nhỉ. Kết rùi đấy! mình là sinh viên nghèo vượt khó.:) có vẻ hoàn cảnh hợp đây.:))

Sơn la gái trắng lắm nhỉ. Kết rùi đấy! mình là sinh viên nghèo vượt khó.:) có vẻ hoàn cảnh hợp đây.:))
Lên sơn la xem gái tắm tiên bạn ơi :))

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Cùng sở thik nuôi cá rùi, nhà mình nuôi nào là cá ngựa, cá độ..vv. :binhsua06:
Cá rồi bán nhà à bạn ơi :))

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

chăn dắt gái địa bàn quận Tb - sài gòn =)):binhsua07:
em nà em kết quả này nhắm :x

được thế thì còn gì bằng :))

Em thì sáng bơi ra biển cho cá mập ăn trưa bơi về.
tầm 2 3h trưa thì đẩy xe tăng từ Mĩ về Việt Nam .
tối thì về chơi ném kim cương với mấy đưa hàng xóm

Boy anh ơy :)) :))..............
Ôi con gái mà 1 mình 1 trang trại lỡ đêm nào đó có anh nào mó thì chết à. Hoặc đã có husband:D
Mình thì nghề chính là SV CNTT còn cạp cạp phụ để giành mua EX chạy chơi (chắc mình 1 phần pa mẹ 9 phần mất :) )

Ôi con gái mà 1 mình 1 trang trại lỡ đêm nào đó có anh nào mó thì chết à. Hoặc đã có husband:D
Mình thì nghề chính là SV CNTT còn cạp cạp phụ để giành mua EX chạy chơi (chắc mình 1 phần pa mẹ 9 phần mất :) )
Mình cũng đg chạy ex nè. côn 4 số đời 2010. :)) hôm 19 ngã xe may mà xước nhẹ

mình buôn bán phụ tùng xe 2 bánh =.= MMO mà đứng lên ngồi xuống liên hoàn :))

Như tiêu đề. mình thì sinh năm 93. Năm nay trượt ĐH. thế là obz mua cho cái ao 1500m2 bảo mày làm gì thì làm rôi năm sau thi tiếp :))
Hiện nay mình vừa trồng trọt chăn nuôi. nuôi ao cá( gọi là k phụ thuộc bố mẹ, rượu chè đều đều :)) ). và cũng có thời gian online MMO :D
Còn anh em thì sao. hiện giờ đang làm gì.
Nếu pic nhảm mọi người chém nhẹ tay naz
:binhsua11:
Thi rớt Đại học, mua cho cái ao rộng thế, ý ông bà nói: "Năm sau mà rớt nữa thì nhảy xuống luôn đi con ạ !"
Chúc cậu sang năm thi đỗ.

mình thi trựot ĐH, bố mẹ cho mih Showromm oto . Cuối tuần bạn bè đến chơi , mih thử oto lai bạn bè đi khắp phố phường :))

đang chán học đây. a e có ai đi buôn lậu thì cho mềnh đi với

Đang chạy chiếc Sirius của chị tính mua jupiter RC thì hồi chiều chở con pồ cũ nó lại bảo ghét nhất jupiter RC :( mà ex thì quá đắt trong khi ko có tiền mua EX

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom