Spotlight Các bạn nghĩ sao về các newbie trong box này

dnt91tqm95

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nói chung mình cũng đã gắn bó vs mmo lâu rồi.......
Ban đầu là làm cạp cho GR thằng bạn......
Sau đó là làm offer,từ cái thời aff kiểu set field survey và next..........dùng winsocks và socks public
Khoảng gần 1 năm trc thì chuyển sang làm GPT
Ban đầu là làm CÔNG= chính xác vì trả lương cứng...........làm offline cho 1 chủ GR ở Thủ Đức
Sau này mình nghĩ lại ..............1 ngày có khi mình làm đc 50$ tỏng vòng 5 tiếng..... và đc paid 90k cho 1 ngày..........
Sau đó thì mình out ra và tìm hướng đi mới.......từ PTP tới PTF,GPT,FMF........ và các site PPD
Cũng đã quen nhiều bạn bè,những người tốt..........và cả những người lợi dụng lừa đảo,scam này nọ.......nhưng may là k bị scam lần nào
Mình nghĩ cái gì cũng phải có thứ tự từ dưới lên............
Các bạn newbie.....có thể bắt đầu từ việc làm thử cho các GR dùng HMA...hoặc thuê socks chiến paid daily,hoặc vào GR
Và cẩn thận kẻo là cái máy,là con ong thợ cho 1 số admin ........
Tất nhiên nếu newbie đc hướng dẫn tận tình thì phần rate hoặc phần paid coi như là học phí.........
Còn nhiều pro show proof khủng,hoặc 1 số thằng sell code 50$ cùi bắp vs postback bị lỗi.......và dụ dỗ mem mới .........
KHÔNG CÓ CÁI GÌ LÀ CHO KHÔNG CẢ
Sáng sớm rồi...................buồn..................

nói gì thì nói đừng nên khoe gì cả, tại nhưng người như b thì new mới thích vào đấy
"Sau này mình nghĩ lại ..............1 ngày có khi mình làm đc 50$ tỏng vòng 5 tiếng..... và đc paid 90k cho 1 ngày.........." có nhất thiết phải viết ntn ko?
mà công nhận cũng bực mình, vl suốt ngày, ai dạy em với ạ, cái này làm sao, thu nhập bao nhiêu, ai dạy em làm offer ko, bạn dạy mình được ko, cho mình theo với, muôn thủa :(

Sau 5 tháng mò mẫm, cày như trâu như bò, tốn gần 4 củ tiền socks và đến nay chưa thu về được 1$ nào cả. híc! các bạn nghĩ mình có nên tiếp tục không ạ?có ai có thể hướng dẫn mình kiếm 3$/ngày mình xin theo người đó và không có chuyện ăn cháo đáo bát đâu ạ. mong tìm được sư phụ! híc híc.

Sau 5 tháng mò mẫm, cày như trâu như bò, tốn gần 4 củ tiền socks và đến nay chưa thu về được 1$ nào cả. híc! các bạn nghĩ mình có nên tiếp tục không ạ?có ai có thể hướng dẫn mình kiếm 3$/ngày mình xin theo người đó và không có chuyện ăn cháo đáo bát đâu ạ. mong tìm được sư phụ! híc híc.
em mới 4 tháng shock mất 400k card hinh 700k nữa thui?!chưa mất nhiều như bác nhưng vẫn chưa kiếm được đồng nào!

Vì như thế nên thế giới này mới có ông chủ-người làm thuê, kẻ giàu- người nghèo, giám đốc-nhân viên! :eek:
Nếu ai cũng giỏi hết và đều làm đươc việc hết thì lấy đâu ra thức ăn cho bạn ăn,nước uống cho bạn uống? Ai cũng muốn làm giám đốc hết thì công nhân đâu mà làm? :confused:
Ai vừa bắt đầu mà ko phải đi làm thuê cho người khác? :) ( bạn chủ thớt cũng vậy mà, ngay cả mình cũng vậy) :p

Các a có tài, các a làm kĩ sư-bác sĩ-giám đốc! :rolleyes: Tôi bất tài nên tôi chỉ trả lương cho các a mà thôi!

ai ko biết gì về làm offer thì chấp nhận đi làm công được trả lương 1 2 tháng, ít nhát bạn cũng sẽ thu về cái gì đó. các bạn đừng nghĩ phiến diện 1 chiều như vậy :D

ai ko biết gì về làm offer thì chấp nhận đi làm công được trả lương 1 2 tháng, ít nhát bạn cũng sẽ thu về cái gì đó. các bạn đừng nghĩ phiến diện 1 chiều như vậy :D

Làm công đâu dễ bạn ơi, admin daily thuộc dạng hút máu cũng chỉ cấp list off, mem newbei vào chỉ có tham quan site rồi đi ra thôi :D

Làm công đâu dễ bạn ơi, admin daily thuộc dạng hút máu cũng chỉ cấp list off, mem newbei vào chỉ có tham quan site rồi đi ra thôi :D
ý mình là làm công là cấp sock, hướng dẫn làm off tại nhà rồi trả lương luôn, chứ người đã biết làm off rồi thì chả ai chịu làm công bao giờ hết

Đồng ý vs bác này, bh tìm đk 1 admin mà hướng dẫn tận tình ,con này làm thế này thế này.... thì hơi khó =))))

Cứ đặt mình vào vị trí của người chủ thì bạn cũng sẽ như vậy thôi :) vừa làm thuê cho hộ thì tự mình cũng như là 1 người đi học nữa. đi học mà ko tính tiền học phí là may rồi :D

=.= E lập cái acc này được 2 năm rồi đấy, thế mà mò mẫm mãi đã kiếm đc đồng nào từ OFF đâu, ban đầu chơi PTC ngày k đc nổi 0.1$, cạp thì được mấy tháng xong đi khám mắt nó lên 7 độ, bỏ gấp, offer hỏi k ai giúp, tự làm nó k lead, khổ sở mãi cũng bỏ, exchange nho nhỏ thì mụ PayPal cho ăn mít vài phát là nghỉ luôn. Giờ cứ tiếp tục lượn lờ như ma xó trong cái 4rum này, nhìn các pro show proof mà thèm....:(

pm inbox hoặc yh mình nhé

=.= E lập cái acc này được 2 năm rồi đấy, thế mà mò mẫm mãi đã kiếm đc đồng nào từ OFF đâu, ban đầu chơi PTC ngày k đc nổi 0.1$, cạp thì được mấy tháng xong đi khám mắt nó lên 7 độ, bỏ gấp, offer hỏi k ai giúp, tự làm nó k lead, khổ sở mãi cũng bỏ, exchange nho nhỏ thì mụ PayPal cho ăn mít vài phát là nghỉ luôn. Giờ cứ tiếp tục lượn lờ như ma xó trong cái 4rum này, nhìn các pro show proof mà thèm....:(
bro này k khác mình tí nào từ cái năm tạo acc ! nhưng đc cái mình cũng chịu khó nên kiếm đc gần 100$ từ MMO ! hiện h` mình đang sở hữu 1 con lap hư card mạng vs nhà thì ko có ADSL nên xác định làm ma xó típ

Sau vài tháng quay tay không làm m đã thành newbie,,, có sư phụ nào nhận đệ tử với ;)

Bác thớt hôm nay kiếm nhìu rồi, nên nghỉ tay chém gió đây mà, hôm bữa show proof khủng làm mình teo cả buzi mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week