Các pro giúp đở với có cái gì làm 1h/1$ không các pro

gõ capcha ngày 15$, tháng 9tr. luong cao khủng khiếp

gõ capcha ngày 15$, tháng 9tr. luong cao khủng khiếp

tuy là vậy nhưng nó có cái mệt của nó. như các bác toàn Invest ngồi ko đó vẫn hơn captcha nhiều mà

- - - Updated - - -

sạo lòn thiệt đêm cạp 15$ khoe proof trá hình . ít nhất củng tầm >6h mà gõ 1h 2$ thì có mà sức họng gảy tay duy trì dc bao lâu . Lúc trước bên box captcha có char luckyluke post proof 20k hình 1 phiên làm việc. túm lại cố wa' thì quá cố cứ lay ray mà cạp

xin lỗi chứ bạn xem cái proof 100k captcha cũng có. soft ko tắt cứ để đó out ID ra thôi thì số catpcha vẫn còn lưu lại mà có mất đi đâu. mỗi ng có 1 cách gõ như tunvit nói đó. do 1 số new mem lười cứ than phiền đủ kiểu. captcha thấy ko khổ gì lắm chỉ có điều cạp cả ngày thì hại thân thôi. nhưng tầm 10-15$ thì thoải mái ko ép sức nha bác

Đé0 hiểu newbie mà thích gây tiếng vang vờ lờ
khac Đé0 gì mấy thằng scam ngày trước
anh em nên tránh xa nha. giờ éo tin được thằng nào nick mới mà cái *** gì cũng tỏ ra biết 1 chút

Đé0 hiểu newbie mà thích gây tiếng vang vờ lờ
khac Đé0 gì mấy thằng scam ngày trước
anh em nên tránh xa nha. giờ éo tin được thằng nào nick mới mà cái *** gì cũng tỏ ra biết 1 chút

:binhsua21::binhsua21:muốn tìm ng chỉ làm ăn thôi làm gì nóng tính thế mà tìm xong rồi top cũng chìm rồi lại bị bới lên. Tránh xa thì cứ tránh làm gì phải kích động đến thế:binhsua08:

- - - Updated - - -

Mod đi ngang close giùm nha tìm đc thầy dạy cheat Hyip rồi :binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom