Các pro về crack hay IT cho mình hỏi file này ổn không ?

lolalo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

thằng bán bản tool crack nào check cũng ra virus. Các pro thông não giúp minh với

Taij sao phải đi thông não cho mấy kẻ tiếp tay, tiêu thụ tài sản do ăn cắp ăn trộm mà có.

Nói thiệt chứ friend nào ở trên friendlist của mình mà đi hỏi mấy cái đồ crack này thì mình khinh như con chó. Trước đây Yahoo list của mình có 2 nhóm bạn, giờ thêm 1 nhóm nữa đó là nhóm con chó. Mấy bạn này mình vẫn nói chuyện bình thường nhưng trong lòng khinh vô tận.
image.php

Taij sao phải đi thông não cho mấy kẻ tiếp tay, tiêu thụ tài sản do ăn cắp ăn trộm mà có.

Nói thiệt chứ friend nào ở trên friendlist của mình mà đi hỏi mấy cái đồ crack này thì mình khinh như con chó. Trước đây Yahoo list của mình có 2 nhóm bạn, giờ thêm 1 nhóm nữa đó là nhóm con chó. Mấy bạn này mình vẫn nói chuyện bình thường nhưng trong lòng khinh vô tận.
image.php

bác nói vậy thì tội người Việt Nam quá. :oops: máy em đang xài toàn phần mềm crack đây

image.php
hichic. em đang xài win 7 crack

image.php
ông có dk rồi thì nói vậy , có khi người nhà ông cũng xài đó

image.php
Ái chà chà - nhìn cái danh bạ chia thành 3 thể loại ng như thế này chứng tỏ thím cũng chả mấy tốt đẹp - thế xem toàn bộ pm trong máy tính rồi tự hỏi mình có đang sài bản crack nào không trước khi đánh giá người khác nhé :D
Hãy thử hỏi anh window xem mình đang sài bản nào mà ra vẻ thanh cao thế ;)
Một thanh niên chưa chắc đã sài window chính hãng chia sẻ :D

bác nói vậy thì tội người Việt Nam quá. :oops: máy em đang xài toàn phần mềm crack đây
Đang nói tới phạm vi hẹp í. Phạm vi này dùng hàng chùa của người kiếm tiền bằng cách tạo công cụ phục vụ cho người kiếm tiền. Chứ còn phạm vi rộng, phạm vi dùng chùa không hoặc không chủ yếu dùng để kiếm tiền thì không nói tới.

Nhưng mà đó là quan điểm cá nhân, bộ lòng của mình tự nhiên khinh. Khinh về khía cạnh sâu xa trong tâm khảm suy nghĩ của họ thúc đẩy họ tạo ra động cơ làm việc đó. Chứ không phải muốn người khác đòng tình về quan điểm đó với tui đâu.

Mình có rất nhiều công cụ hay, lạ mắt và rất tiện ích. Nhưng giờ ko dám hó hé nữa lời, sợ khiếp vía rồi.

image.php

Nghe mà thấy nhói lòng, mình xài window crack, IDM crack, Phantom crack, proxifier crack, VMware crack, vậy mình cũng là CON CHÓ rồi.

Ai xài full bản quyền vỗ ngực xưng tên cái nào, để mình biết còn có "CON NGƯỜI" nữa. :oops:

image.php
yh :hoang02021993 e nằm ở đâu vậy a :(

Mấy thánh này tự ái sớm quá. Tay lại nhanh hơn não. Quote bài người ta mà không chịu đọc lại lần 1, lần 2 để hiểu người ta nói cái gì.

Không gây war, nhưng ai hiểu gì thì hiểu. Việc đưa đặt bạn bè vào nhóm nào là suy nghĩ cá nhân. Mình xét về gốc gác của suy nghĩ tạo nên động cơ, từ động cơ bộc phát ra các ngón tay rồi viết nên những dòng trao đổi.

Thanh cao gì tui, các bạn có quyền đưa tên mình vào nhóm bạn bè với tên nhóm. Chó của những con chó. Có sao đâu.

Nhưng các bạn lưu ý. Mình rất nhiệt tình, nhưng mỗi khi chat với mình thì hãy xem thái độ lời thoại để biết mình suy nghĩ như thế nào về bạn.
Đơn giản thế thôi. 1 mình chống lại mafia quen rồi. candylop mà. Haha
Nhiêù thằng còn nhục hơn khi tạo ra soft ko dám điền tên nó mà lại lấy tên mình điền vào làm tác giả rồi đi tìm người khác mà bán.

Mấy thánh này tự ái sớm quá. Tay lại nhanh hơn não. Quote bài người ta mà không chịu đọc lại lần 1, lần 2 để hiểu người ta nói cái gì.

Không gây war, nhưng ai hiểu gì thì hiểu. Việc đưa đặt bạn bè vào nhóm nào là suy nghĩ cá nhân. Mình xét về gốc gác của suy nghĩ tạo nên động cơ, từ động cơ bộc phát ra các ngón tay rồi viết nên những dòng trao đổi.

Thanh cao gì tui, các bạn có quyền đưa tên mình vào nhóm bạn bè với tên nhóm. Chó của những con chó. Có sao đâu.

Nhưng các bạn lưu ý. Mình rất nhiệt tình, nhưng mỗi khi chat với mình thì hãy xem thái độ lời thoại để biết mình suy nghĩ như thế nào về bạn.
Đơn giản thế thôi. 1 mình chống lại mafia quen rồi. candylop mà. Haha
Nhiêù thằng còn nhục hơn khi tạo ra soft ko dám điền tên nó mà lại lấy tên mình điền vào làm tác giả rồi đi tìm người khác mà bán.
có vụ viết tool đổi tên tác giả để bán nữa hả @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week