Spotlight Các sub và newbie vào đây hợp tác với nhau !

mình từ captcha muốn chuyển sang làm offer, tìm sup giàu kinh nghiệm nâng đỡ giai đoạn đầu, cám ơn trước nhiều. yahoo kietchi2003

Các pro thì chỈ tuyỂn ngƯỜi biẾt làm offer . Còn Đa sỐ mem new muỐn ĐƯỢc làm thì không ĐƯỢc ai quan tâm ==> phong trào làm off có lẼ sẼ không sôi nỔi bẰng các hình thỨc khác rôi . CẦn ngƯỜi hƯỚng dẪn Đây ============> yahoo : Boydatinh3107 . Thank!
Mình đồng ý quan điểm vs bạn.Hehe.Mình rất mún làm nhưng chưa biết gì vậy có pro nào muốn hướng dẫn mình thì pm yahoo: Tranau90 nha.Thanks.

Mình bên captcha muốn chuyển qua làm offer...đã nghiên cứu và đọc tài liệu nhiều (+làm thử ) nhưng đến đoạn VPN thì ko có acc.. dùng sock thì load chậm quá.. chắc sock zõm... nên chưa chính thức vào làm việc đc....
Có sub nào nhận đào tạo mình với. mình xin cảm ơn và hậu tạ ...hihi
Y!M : tchuong.ndtc
gmail: [email protected]

cũng muốn tìm sư phụ giỏi làm offer wa. pro nào nhiệt tình, đã từng chiến nhiều off và có lòng muốn nhận đệ tử thì nhận mình là đệ tử với. sẽ hậu tạ = 90% tiền nhận đc từ offer tháng đầu tiên và có hậu tạ % vào các tháng tiếp theo nếu off đó còn ăn đc.
yahoo: [email protected]

Cần tham gia một chân offer vào nhóm !

Đã tìm hiểu nhiều về offer ,cần tham gia một chân vì mình là SV ,cần công việc part-time
Đều đặn >5h / ngày. khả năng hòa nhập tốt .

Y! ID: thiendanh20689
mail: [email protected]

Em đang tìm hiểu để làm offers nhưng tự tìm hiểu thì khó quá,
có pro nào tốt bụng hướng dẫn em làm offers ko ạ.
nếu làm đc em sẽ trả cho ng đó 20% số tiền hàng tháng em kiếm được
có pro nào tốt bụng thì pm em nhé
yh: galata_1990
sdt: 0989.726.264

Last edited by a moderator:
Đây là một servey uy tín ! mình đang offer trong này.
Link đăng ký
Khi đăng ký xong bạn vào mục Survey rồi click vào các website này rồi viết 2 đến 3 câu bình luận ngắn là xong. Mỗi bình luận bạn sẽ được 2$
Ngày đầu tiên mình làm được 18$ rồi. Nếu các bạn giới thiệu được một người theo link của mình thì được 1,25$ trên 1 người. Các bạn giới thiệu càng nhiều thì càng nhiều tiền thưởng. Thank toán qua Paypal hoặc AP nhé !
- Bạn nào có nhu cầu thì click vào link đăng kí ủng hộ mình nhé !
- Thank !!

Có bác nào nhận đệ tử k cho e 1 chân với nha. Em sẽ chăm chỉ học tập để k phí công sức của các pác đào tạo yahoo của em đây: luuphongvan2000 :binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week