• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cách Chiến Sociallsap Hiệu Quả

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi có thể chơi multi acc cái này ko :D
Có Bạn À , Cái Này mới quan trọng tăng đa phần lợi nhuận chứ 1 acc chỉ làm giàu cho bọn điện lực và chủ site :D Hiện Tại mình đang 3 acc trên 1 máy tính :D
híc, thank bạn, nhưng mà mình lần nào vào mới cũng được có khoảng 50 job Utube thôi hà :(
đó là khác biệt mà :D thế mình mới đem rao bán chứ giống y xì đúc tool chủ thớt lập topic cấp cho ref thì gạch đủ xây vạn lý trường thành

có proof lãnh tiền không up lên cho anh em chim ngưỡng tí :D
cậu muốn proof như nào :D
Fake proof đơn giản mà :D
Mà Nếu Không có proof sao lại có người lập topic tuyển ref cấp tool :D , site ra auto surf cho member chơi :D Hiện tại mình biết có rất nhiều người chiến
Vậy Ha :D

Hiện tại mình đang test..Dù chỉ là hàng dùng thử thôi..nhưng rất ok. :D

Đang quan tâm, min pay là bao nhiêu nhỉ :D thớt cho cái yahoo hỏi xíu:D

share cái proof của mình cho mọi người thấy mà chiến, site này kiếm ngon, mà dạo này có site khác ngon hơn nên giờ cũng ít chơi site này nữa

cho em tham gia voi' bac oi

híc, term đây :(

1.2. Account - A user account on the system SocialsSap uniquely identifies a user . To create a new account to register . Allowed to have only one account in the project. Re-registration is prohibited.

1.2. Tài khoản - Một tài khoản người dùng trên hệ thống SocialsSap xác định duy nhất một người sử dụng . Để tạo ra một tài khoản mới để đăng ký. Cho phép chỉ có một tài khoản trong dự án. Đăng ký lại đều bị cấm.

híc, term đây :(

1.2. Account - A user account on the system SocialsSap uniquely identifies a user . To create a new account to register . Allowed to have only one account in the project. Re-registration is prohibited.

1.2. Tài khoản - Một tài khoản người dùng trên hệ thống SocialsSap xác định duy nhất một người sử dụng . Để tạo ra một tài khoản mới để đăng ký. Cho phép chỉ có một tài khoản trong dự án. Đăng ký lại đều bị cấm.
làm thế nào để chứng mình nhỉ :D . Cậu Không tin thì có thể cài tiện ích trên trình duyệt để fake an toàn :D và tạo nhiều webmoney vào :D

đại ca đâu rùi . onl cái thằng GAY nào đang cầm nick vậy :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week