• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cách Chiến Sociallsap Hiệu Quả

Status
Not open for further replies.
3 bữa ko thấy cập nhật balance ai có bị ko

mình không biết các bạn thế nào chứ tỉ lệ output và balance của mình không chêch lệch nhau mấy :D và mình vẫn cứ hết ngày là nó cập nhập output cho mình :D
Bác vứt em cái task like vs cmt đc k em nghi ngờ là do chạy mỗi task sub nên nó éo cộng output

Bác vứt em cái task like vs cmt đc k em nghi ngờ là do chạy mỗi task sub nên nó éo cộng output
bạn có mua tool mình không nhỉ :D , nếu có kiểm tra mail , còn các cái khác miễn bình luận :D
Tình trạng của 1 bạn mua tool của mình , anh em xem qua , cắm tool :D mà thế này cũng ngon :D và bạn đó cũng nói ăn chắc mặc bền là nhiều ip , nhiều WMZ chứ không tham và dại như mình test cho anh em :D

Video của bạn đó nha mình chỉ là người up mà post lên :D

p/s : 1 chút :D hì thực chất thì càng ít người biết thì site càng sống lâu , sr các bạn đã mua nha mình phải nói câu này mình đang cần tiền nên bán thui càng nhiều người mua thì mình là người có lợi . Nên các cậu cũ thông cảm và hiểu cho mình và tích cực bem đi đừng để đến lúc site rate giảm hoặc không trả tiền nữa lại không đủ tiền mua tool lại kêu . Vậy Ha

bạn có mua tool mình không nhỉ :D , nếu có kiểm tra mail , còn các cái khác miễn bình luận :D
Tình trạng của 1 bạn mua tool của mình , anh em xem qua , cắm tool :D mà thế này cũng ngon :D và bạn đó cũng nói ăn chắc mặc bền là nhiều ip , nhiều WMZ chứ không tham và dại như mình test cho anh em :D

Video của bạn đó nha mình chỉ là người up mà post lên :D

p/s : 1 chút :D hì thực chất thì càng ít người biết thì site càng sống lâu , sr các bạn đã mua nha mình phải nói câu này mình đang cần tiền nên bán thui càng nhiều người mua thì mình là người có lợi . Nên các cậu cũ thông cảm và hiểu cho mình và tích cực bem đi đừng để đến lúc site rate giảm hoặc không trả tiền nữa lại không đủ tiền mua tool lại kêu . Vậy Ha
Cũng có thể mình k change IP cắm nhiều acc nên k cộng chăng
Tool thì mình k mua vì chả có xiền:(
Thế bác có change IP thường xuyên k hay vẫn giữ 1 IP?

Cũng có thể mình k change IP cắm nhiều acc nên k cộng chăng
Tool thì mình k mua vì chả có xiền:(
Thế bác có change IP thường xuyên k hay vẫn giữ 1 IP?
hì 5 acc trên 1 ip và 1 WMZ hiện tại vừa nhận được 2 proof 1 proof nữa thì đang pending :D
Thông cảm cho mình nha hiện tại nó đang là miếng cơm của mình :D , tấm lòng chỉ có 1 ít :D , biết đâu tool mình lại không hiệu quả so với cách làm của bạn hiện tại :D lại mất công refun làng nhằng .

p/s: Có thể 1 số bạn nghĩ mình đang khoe khoang và hách dịch , nhưng sr các bạn mình giờ mới thấm được câu nói

"Khi bạn giỏi cái gì đó đừng nên cho free " mình thì cũng chả giỏi giang gì cho mấy ăn hại là giỏi à :D Dịp tết đến rùi tranh thủ kiếm đồng nhau và mua cháo húp qua ngày thui :D

hì 5 acc trên 1 ip và 1 WMZ hiện tại vừa nhận được 2 proof 1 proof nữa thì đang pending :D
Thông cảm cho mình nha hiện tại nó đang là miếng cơm của mình :D , tấm lòng chỉ có 1 ít :D , biết đâu tool mình lại không hiệu quả so với cách làm của bạn hiện tại :D lại mất công refun làng nhằng .

p/s: Có thể 1 số bạn nghĩ mình đang khoe khoang và hách dịch , nhưng sr các bạn mình giờ mới thấm được câu nói

"Khi bạn giỏi cái gì đó đừng nên cho free " mình thì cũng chả giỏi giang gì cho mấy ăn hại là giỏi à :D Dịp tết đến rùi tranh thủ kiếm đồng nhau và mua cháo húp qua ngày thui :D
1ip 5 acc có bị ban ko bạn

Có bác nào mua tool của thớt mà kiếm ăn được chưa. Up cho mình biết với nào. Đang định mua của thớt đây. Thớt ơi giảm giá cho chút ít đi ko đủ 10$ rồi thớt ơi

Có bác nào mua tool của thớt mà kiếm ăn được chưa. Up cho mình biết với nào. Đang định mua của thớt đây. Thớt ơi giảm giá cho chút ít đi ko đủ 10$ rồi thớt ơi
bạn ơi người ta vẫn kiếm ầm ầm :D , tool giờ cắm trên vps :D , chứ có mỗi mình là tham cố cày cuốc và la liếm thêm có thể pmm yahoo trao đổi :D

Tool bác có giống tool bên kia không ? . 1 $ 1 ngày à ? Chứ không hơn được hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week