Cách chơi CPM không tốn kém. Chi phí 50 VPS max: 2.5$

Status
Not open for further replies.
Bạn thread cho mình hỏi, mình có website thật thì có thể dùng website của mình làm thêm cpm không vậy? Cám ơn!
Thường dân CPM dựng site lên đăng ký các nét. Có vài nét không đòi hỏi nhiều ko cần thứ hạng site. Thì bọn mình bót 100%. Còn Net lớn thì cần bot rank. Bot rank. Choi CPM lý tưởng nhất là 50% traffic thật + 50% traffic bot. :). Mình mở dịch vụ bot thuê. Cần thì contact nhé! :D. Tool xịn nhất nhì trong các tool

Cách chơi CPM đỡ tốn kém.
1. Mua 50 VPS amazon giá từ 15 đến 20$.
2. Bot 10 thread tool thanhsp hoặc các tool khác.
3. Chạy 25 account Hitleap trên 50 VPS. Sau 5 ngày số minutes dự kiến là 350k minutes. Sell tất cả số phút đó với giá 0.5$ / 10k minutes.
Tổng cộng thu được: 17.5$. Chi phí max: 20$ - 17.5$ = 2.5$ tiền VPS. Với 50 VPS bot 10 thread khoảng 75k view.
Nét pay thì ấm. Mà nét không pay vẫn không lỗ nhiều. Cách này chỉ áp dụng cho anh em test nét. Các pro thì ăn chắc mặc bền 100%.

Chú ý:
+ Tạo 25 account Hitleap
+ Tạo 25 thư mục Auto cài đặt và Login hitleap ( Mỗi thư mục gồm 2 file - file auto & file account )
+ Sử dụng RDPMan login 50 VPS một lúc. Copy 2 file auto vào 2 VPS. Click 1 phát tự động cài đạt và chạy hitleap

Sau 5 ngày chạy với số minutes Hitleap bạn có. Bạn có thể đi sell. Giá thị trường khoảng 0.5$ / 10000 phút. Có bao nhiêu mình mua hết hoặc sell cho những người cần Hitleap.

Bạn nào cần Tool Auto Hitleap thì contact mình qua Facebook nhé!
https://www.facebook.com/haioption
Hitleap chạy ngày được 70% * 24*60 là 1008 phút thôi
Tính ra 5ngày 50vps được 252000 là max :)

Mấy bạn cho mình hỏi trong hitleap, xem ở đâu để biết được mình đang có bao nhiêu phút vậy? Mình treo 2 hôm rồi vào phần account chỗ minutes lúc thì 8 qua mục khác quay lại thì 11. Cám ơn!

Mấy bạn cho mình hỏi trong hitleap, xem ở đâu để biết được mình đang có bao nhiêu phút vậy? Mình treo 2 hôm rồi vào phần account chỗ minutes lúc thì 8 qua mục khác quay lại thì 11. Cám ơn!
Vào trên web nhé :D

vào acc hiện ngay mà?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week