Cách chơi CPM không tốn kém. Chi phí 50 VPS max: 2.5$

Status
Not open for further replies.
Bạn thread cho hỏi, mình treo hitleap trên máy bình thường không phải vps (máy bàn ở nhà) treo liên tục mấy ngày trong phần traffic exchange chỗ minutes earned được mấy ngàn phút, sau khi khởi động máy lại thì nó mất hết, vậy mấy ngàn phút đó giờ đi đâu rồi? Hay là bị mất luôn. Cám ơn!
Bạn vào account Hitleap xem lại. Chứ mất hết thật quá vô lý. Chuyện đó không thể xảy ra :)

Bạn vào account Hitleap xem lại. Chứ mất hết thật quá vô lý. Chuyện đó không thể xảy ra :)

Hi bạn, mình vào xem rồi, mất hết :( chỉ còn mấy trăm phút treo lại từ sáng tới giờ.:(

10k min hitleap thì treo trong mấy giờ các bác nhỉ :D
Tiện thể mình củng cần mua min để chạy thử coi sao :D

Th
cái này quất luôn cái reg hitleap nhanh nữa, mail thì dùng gmail, 1 gmail reg cả trăm acc hitleap, gmail có dạng [email protected] thì acc 1 có mail là [email protected], use: abc1, pass: mặc định giống nhau. 1 mail, 1 Roboform reg một loạt rồi vào mail click xác minh một loạt, đăng nhập 100 acc 1 ip và không cần xoá lịch sử cũng chẳng sao.
Thánh ak bác mà bảo log 100 ac 1 ip hitleap ko sao, minh die 70 ac đây nek thánh

Thường 2 VPS chạy khoảng 10000 phút / 5 ngày. Tích góm 1 cục trong 1 tháng rồi sell.

thớt ơi,ông mua luôn account hay chỉ mua phút trong đó thôi,mua phut thôi thì để add thêm slot chạy cho tiện,up lên pre luôn phi cho nhanh

Đang cần acc tầm 25-30k phút hitleap, thớt hay ace còn dư có thể để mình được không, gd qua PP hoặc PM. :(

chơi kiểu này k reg khác ip là ăn banned sạch nha :D

Gmail sếp ơi . Gmail unver
Majestic8423
Prickly7401
Amused5101
Harmonious8814
Fascinated2890
Physical2006

mail kiểu vậy đó

Gmail sếp ơi . Gmail unver
Majestic8423
Prickly7401