Tutorial Cách chơi nhanh con Get to level 5 in Game of War

con này bên dollarupload đang lead ầm ầm đây mà
ủa thì ở đây là 3p vs 6p mà, có ai bảo nửa ngày vs 1 ngày đâu..:oops::oops:
nưa ngày vơi 1 ngày ơ đây là bạn nhân lên làm nó trong 1 ngày nếu 6 phút thì người ta cung làm = tiền vơi bạn nhưng chi nửa ngày, nếu làm lâu dài thì 1s cũng là tiền đó bạn

nưa ngày vơi 1 ngày ơ đây là bạn nhân lên làm nó trong 1 ngày nếu 6 phút thì người ta cung làm = tiền vơi bạn nhưng chi nửa ngày, nếu làm lâu dài thì 1s cũng là tiền đó bạn
à đã hiểu, nhưng ý của e là bảo lão kia share thì share đi ấy, bày đặt inbox. Chỉ thế thôi :|

P/S: bác vui lòng cho e yahoo hỏi tí nhé :D

ủa thì ở đây là 3p vs 6p mà, có ai bảo nửa ngày vs 1 ngày đâu..:oops::oops:
CPU của bạn hơi bị delay rồi đấy, cần refresh gấp

làm con này tốc độ cao luôn :D có điều chẳng biết làm ở đâu để đc pay tiền cả :(
dùng blue 9.11
vào xây nhà chính lên level 2 , rồi ra ngoài thành xây Mine lên 4 , trong thành xây Forge lên 4 , Wall cho lên 4 , quay lại xây nhà chính từ 4 lên 5 là lead , ko cần xây hẳn lên 5
trong lúc xây cứ dùng item tăng tốc tẹt ga , thiếu thì vào ITEM - TREASURE mở mấy cái rương ra là có thêm item
cứ mỗi lần nhà chính lên 1 level thì đc tặng vài cái item tăng tốc + 1 cái rương , trong rương lại có thêm item tăng tốc
mạng nhanh thì 5p rẹt rẹt
còn vấn đề vào game load chậm thì chắc phải dùng lệnh adb đổi tên cái file apk của GOW để lúc uninstall ko bị mất data , load cho nhanh , còn đổi ntn thì mình ko biết :D
link blue 9.11 đây : http://www.mediafire.com/download/d...s+App+Player+0.9.11.4119+Superuser+BSEasy.msi

Ngày nào em cũng nhìn con này hàng trăm lần mà ăn mãi ko đc, thử bao nhiêu cách, chơi cả 10p, lvevr5 cũng ko ăn đc. hic.
Bác nào pro quay video lại cho a em chén với, các bác ăn cơm thì cho mấy đứa em húp bát cháo :D

làm con này tốc độ cao luôn :D có điều chẳng biết làm ở đâu để đc pay tiền cả :(
dùng blue 9.11
vào xây nhà chính lên level 2 , rồi ra ngoài thành xây Mine lên 4 , trong thành xây Forge lên 4 , Wall cho lên 4 , quay lại xây nhà chính từ 4 lên 5 là lead , ko cần xây hẳn lên 5
trong lúc xây cứ dùng item tăng tốc tẹt ga , thiếu thì vào ITEM - TREASURE mở mấy cái rương ra là có thêm item
cứ mỗi lần nhà chính lên 1 level thì đc tặng vài cái item tăng tốc + 1 cái rương , trong rương lại có thêm item tăng tốc
mạng nhanh thì 5p rẹt rẹt
còn vấn đề vào game load chậm thì chắc phải dùng lệnh adb đổi tên cái file apk của GOW để lúc uninstall ko bị mất data , load cho nhanh , còn đổi ntn thì mình ko biết :D
link blue 9.11 đây : http://www.mediafire.com/download/d...s+App+Player+0.9.11.4119+Superuser+BSEasy.msi
net nào thế bạn ơi

app mintcoin net sponsorpay tuỳ ip ngon mới ra, đó là 2 tuần trước lâu quá rồi ko vào

cứ tưởng bác hd lun nữa :p

con game of war net spon mình open là nó tới 1 đoạn nào đó rồi đứng hay bị bung ra à, máy mình intel graphis 4000, blue 0.8, có ai biết cách nào ăn dc k chỉ mình với, inbox yh với mấy bác

Ko phải cậu ơi, t vào con nào androi cũng thế là sao nhỉ
trước khi vào app thì vào CH Play cho nó load trước cái đã , cái đoạn load CH Play rất là tốn...nếu con off nào ko yêu cầu country thì mình thường dùng ip VN load luôn , hoặc mún nhẹ hơn 1 tí thì trước khi làm of chịu khó tắt proxifier 1 tí để nó load ngầm cái zì đấy ko rõ , củng khá tốn...đó là kinh ngiệm mình cày app , còn mấy bác solo net thì mình ko biết có áp dụng đc ko
hic mấy bác ít kinh ngiệm xoay sở mà vẫn cày đc net thích thế :( có ai dắt mình theo vs ko , hứa sẽ đóng góp nhìu :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back