Tutorial Cách chơi nhanh con Get to level 5 in Game of War

trước khi vào app thì vào CH Play cho nó load trước cái đã , cái đoạn load CH Play rất là tốn...nếu con off nào ko yêu cầu country thì mình thường dùng ip VN load luôn , hoặc mún nhẹ hơn 1 tí thì trước khi làm of chịu khó tắt proxifier 1 tí để nó load ngầm cái zì đấy ko rõ , củng khá tốn...đó là kinh ngiệm mình cày app , còn mấy bác solo net thì mình ko biết có áp dụng đc ko
hic mấy bác ít kinh ngiệm xoay sở mà vẫn cày đc net thích thế :( có ai dắt mình theo vs ko , hứa sẽ đóng góp nhìu :(
lúc chơi game mình chơi bằng ip vn dc ko bak

làm lên lv5 thì đơn giản. quan trọng là làm sao cho nhanh thui :)

làm con này tốc độ cao luôn :D có điều chẳng biết làm ở đâu để đc pay tiền cả :(
dùng blue 9.11
vào xây nhà chính lên level 2 , rồi ra ngoài thành xây Mine lên 4 , trong thành xây Forge lên 4 , Wall cho lên 4 , quay lại xây nhà chính từ 4 lên 5 là lead , ko cần xây hẳn lên 5
trong lúc xây cứ dùng item tăng tốc tẹt ga , thiếu thì vào ITEM - TREASURE mở mấy cái rương ra là có thêm item
cứ mỗi lần nhà chính lên 1 level thì đc tặng vài cái item tăng tốc + 1 cái rương , trong rương lại có thêm item tăng tốc
mạng nhanh thì 5p rẹt rẹt
còn vấn đề vào game load chậm thì chắc phải dùng lệnh adb đổi tên cái file apk của GOW để lúc uninstall ko bị mất data , load cho nhanh , còn đổi ntn thì mình ko biết :D
link blue 9.11 đây : http://www.mediafire.com/download/d...s+App+Player+0.9.11.4119+Superuser+BSEasy.msi
Ngưỡng mộ bác nô thế. :D

bác nào hảo tâm hướng dẫn chi tiết em với, toàn làm đến nửa cây lv4 k lên dc lv5 à

á đệt , tụi Game of War này nó update và fix lại rồi hay sao mà làm hoài ko lead @@ , đã vậy còn bị cái nhà forge bắt làm theo hướng dẫn nữa chứ @@

Bị forge thì thoát ra vô lại, cho nhanh qua HD

Mình đã chơi qua con này, biết cách chơi nhanh nhất có thể! inbox mình mình sẽ hướng dẫn, tiện thể chỉ hộ mình cái nét nào nó paid , cứ làm mấy cái rồi nó ko trả mình

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back