Cách đòi lại tiền VCB

làm qua mạng chỉ có bằng file .doc hợp đồng thôi nhưng có đủ info của nó
Sau này bạn làm online nên ký hợp đồng bằng Hard-copy scan file PDF bạn ký rồi send qua bên đó cho bạn ấy ký. mình nghĩ trường hợp của bạn có thể đòi lại được nhưng hơi tốn thời gian!...:)

Vãi cả cái HỢP ĐỒNG RÀNG BUỘC RÕ RÀNG của bác này.
Hợp đồng có ký tay đàng hoàng mà câu cú ko chặt chẽ còn chả làm gì được ấy chứ nói gì cái loại HỢP ĐỒNG của bạn.

vãi cả đòi tiền VCB, đòi tiền thằng code chứ, muốn đòi tiền VCB thì mua khảu súng là đòi được tiền liên ngân hàng luôn :D

Càng đọc càng mắc cười, thớt có kiến thức gì ko biết chứ cái kiến thức kiện tụng, tranh chấp + độ lỳ chắc ko thua ai, ko biết ngta phân tích nói cho nghe, toàn đi phản dame.

Càng đọc càng mắc cười, thớt có kiến thức gì ko biết chứ cái kiến thức kiện tụng, tranh chấp + độ lỳ chắc ko thua ai, ko biết ngta phân tích nói cho nghe, toàn đi phản dame.
Chắc tưởng cầm cái file doc tự đánh in ra xách lên ngân hàng là ngân hàng cuống quít lấy tiền từ tk bên kia nộp lại cho hay sao ấy

??? Bạn ko biết thì đừng nói vậy bạn hen ! Hôm nay mình vừa làm thủ tục và chờ bên kia phản hồi ! Tranh chấp ! Mình ko lỳ để nta lấy tiền mình hả :D ăn nói hàm hồ

Đòi tiền từ VCB dễ mà. Sau đây là chỉ dẫn.

Bạn tới trụ sở chính của VCB, nhớ ăn mặc lịch sự và xức nước hoa vào cho thơm, đánh răng súc miệng cho sạch sẽ.
Khi tới nơi bạn liền vào phòng bảo vệ và hỏi giám đốc bộ phận bảo vệ (bảo vệ là cháu Bảo Đại). Bạn phải chuẩn bị tâm lý bị quát mắng và nói to (vì là cháu Bảo Đại cho nên chức quyền bây giờ to lắm). Khi thấy thời điểm thuận lợi thì tiến hành đứng sát anh ta và nói nhỏ vào tai anh ấy mấy câu sau:
"Dạ em là bạn của Candylop, cho em xin lui tiền ở VCB nhé anh"
Đơn giản thế thôi.

Có chữ ký tay + file nhé !!! . Mình noob cũng hay đỡ phải PRO cho nta nể
thế thì chịu khó xem kỹ lại hợp đồng, hi vọng bạn nhớ thuê coder là hợp đồng cực chi tiết, nhiều người kinh nghiệm lâu năm nhưng thuê coder cũng khó có thể nói ra đúng cái mình muốn, gặp người lươn lẹo thì bạn ăn đủ :)) dù sao nếu đòi đc thì nhớ lên báo anh em 4rum tiếng để biết kinh nghiệm nhé :))

giờ đọc lại mới thấy số tiền này, mình nghĩ làm web chỉ vài triệu thì thôi, chứ 23 tr chắc phải tìm cách đòi lại 1 phần thật.
Ừm mình vừa trao đổi bên kia người ta sẽ gọi bên A ra xác nhận rồi. Web mình là PJ lớn nhé :3 có web còn cả trăm triệu ấy chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week