Cách đối phó với tình trạng loading của PIX điên

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
à lần trước hiệp sĩ có giải thích cho mình là tiền ấn độ cao hơn việt nam,vì mình nhầm lẫn.
có lẽ vì vậy mà lời góp ý của tui tui kể với chồng iu luke của tui nghe.xin lỗi chồng luke ^^,và sorzy bà con hen :))
nên sự ngu dốt này,bà con cứ chĩa vào tui ,vì tui là người nhầm :)

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
bữa trc tớ ghi lộn mà :|
đã phân tích thế này
"1usd=50 rúp (ấn độ)
1usd=20,1 việt nam
mà 1rúp ấn độ = 450d vn"
Làm sao => ra tiền ấn giá trị thấp hơn tiền việt dc :|

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

có nhầm lẫn thì nói ngta sửa , xúc phạm người khác có j hay ho :| Đời thằng nào ngu hơn thằng nào chưa biết dc đâu :|

Hê hê nhầm lẫn là chuyện bình thường, nhưng mấy ông lao vào nói ngu thì nên xem lại.

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
Cách của chủ thớt áp dụng cũng được, nhưng tốt nhất là các bạn chọn những con proxy nào có địa chỉ IP của cùng 1 quốc gia để chuyển đổi.
Đang ở Việt Nam mà vù một cái sang Mỹ ---> Mỹ sang Inđô ----> Lào -----> Campuchia-----> rồi đi zìa, mà "zìa đâu" thì chỉ có trời mới biết !!!! Admin phát hiện là dùng socks thì ăn đòn nhừ tử đấy.

Các bợn cẩn thận tí nhoa!

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

" Ngoài kia súng "nổ" đốt lửa lên em......tầm đạn hay tiếng Luke......"

Dân Ấn bỏ ra chỉ 50 (rúp) để mua 1 USD; Dân Việt Bỏ ra 21.000 (đồng) để mua 1 USD, mà (Rúp đơn vị tiền tệ cũng như đồng của Việt Nam) hay nói cách khác họ chỉ bỏ ra 50 con trâu để đổi lấy 1 chiếc tên lửa, còn dân Việt ta phải bỏ ra 21 ngàn con bò để đổi lấy 1 chiếc tên lửa. Như vậy đồng tiền của nước nào có giá hơn??? Đồng tiền của nước nào lạm phát và mất giá hơn đây Luke???

Ngoài kia súng "nổ".... đốt lửa lên em......tầm đạn hay tiếng ai..... =)) =))

bác giải thích thế này thì em nó dù ngu cỡ nào chắc cũng hiểu =))

à lần trước hiệp sĩ có giải thích cho mình là tiền ấn độ cao hơn việt nam,vì mình nhầm lẫn.
có lẽ vì vậy mà lời góp ý của tui tui kể với chồng iu luke của tui nghe.xin lỗi chồng luke ^^,và sorzy bà con hen :))
nên sự ngu dốt này,bà con cứ chĩa vào tui ,vì tui là người nhầm :)
vụ này kết thúc từ lâu rồi mà. ai lại đào lên đây bêu riếu thế?

nói thật với mấy bác am hiểu nhiều nhiều nha,thảo luận thì có lúc đúng lúc sai,đúng hết thì ai cũng biết thì cần gì thảo luận chi cho mệt,mà với kiểu các bác nói mạnh miệng ấy thì nên coi lại đi nhé,ai là newbie nhờ các bác giúp,chắc các bác than ngu lun quá,mà cũng có 1 thời các bác là newbie cũng đi hỏi lun đấy,à hồi trước em cũng có đi hỏi rất nhiều là đằng khác ,em tự nhận em ngu rồi nhá :))

Hermes

Banned
Reactions
138
MR
0.000
bữa trc tớ ghi lộn mà :|đã phân tích thế này "1usd=50 rúp (ấn độ) 1usd=20,1 việt nammà 1rúp ấn độ = 450d vn"Làm sao => ra tiền ấn giá trị thấp hơn tiền việt dc :|---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------có nhầm lẫn thì nói ngta sửa , xúc phạm người khác có j hay ho :| Đời thằng nào ngu hơn thằng nào chưa biết dc đâu :|
lỗ mồm kề lỗ tai.thằng daithang nói ngu là nó ngu đó bác Luke.nó nói nó nghe nó lãnh hậu wả thôi mừ:hihi:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week