Ask cách dùng exel để repalce link???

=)) dùng hàng của bác kai với bác bình là ok hết rồi
hỏi cái này k ai share đâu bạn
Cần tìm auto, up lên bác nào biết giải quyết

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

hậu tạ bao nhiêu cho cái giá
xin bác cho giá trước chứ ... :D
bác code đc thì bác sẽ biết đc cái giá của nó xứng đáng thế nào

Các bác nói rõ replace là thế nào không? Nghe nhiều người hỏi mà không biết nó khó tới mức nào.

nếu chưa kiếm được thì chủ thread có thể pm mình: yh: nguyenduy_khanh2006
mình đang trong tình trạng vợ chưa có *** không nuôi nên có thể code giúp bạn 1 cái tool bé bé như thế :D
chắc 1 buổi tối là xong thôi mà

ý tưởng chung là sao nói đi để mình còn biết, replace từ cái gì sang cái gì ?

Tool của mấy bố ốm Kai hay lumzechai là loại cho ref dùng chỉ là cùi bắp thôi :)). Tool lumzechai đầy lỗi tùm lùm ra =)). Ai mua tool mình bán cả bộ của mình cực kì hoàn hảo 350$ đẹp giá + auto copy bài vào postnews. Auto 99%. 1% công việc chỉ là vứt link vào vps cho download và copy link ngược từ vps về

Tool của mấy bố ốm Kai hay lumzechai là loại cho ref dùng chỉ là cùi bắp thôi :)). Tool lumzechai đầy lỗi tùm lùm ra =)). Ai mua tool mình bán cả bộ của mình cực kì hoàn hảo 350$ đẹp giá + auto copy bài vào postnews. Auto 99%. 1% công việc chỉ là vứt link vào vps cho download và copy link ngược từ vps về

đâu cần thiết phải nói thế nhỉ? riêng tools của Kai cũng là đã 99% auto rồi :m131:, chỉ có 1% là vứt vào download và lấy link về :m131:, không cần thiết phải nói những lời chỉ trích về tools của người khác như vậy! :m021: Vả lại thêm cái giá là 350$ thì khỏi luôn, auto post còn chưa có giá như vậy :m146:

Last edited by a moderator:
đâu cần thiết phải nói thế nhỉ? riêng tools của Kai cũng là đã 99% auto rồi :m131:, chỉ có 1% là vứt vào download và lấy link về :m131:, không cần thiết phải nói những lời chỉ trích về tools của người khác như vậy! :m021: Vả lại thêm cái giá là 350$ thì khỏi luôn, auto post còn chưa có giá như vậy :m146:

Cái gì cũng có cái giá của nó, tất nhiên của mình nhiều tính năng và phải hoàn hảo đến mức nào nên mới có giá đó :)).

Cái gì cũng có cái giá của nó, tất nhiên của mình nhiều tính năng và phải hoàn hảo đến mức nào nên mới có giá đó :)).

phò phạch lên đây làm giá à
có ngon thì show cái proof thu nhập ra cho ace rửa mắt coi
tool hay không chỉ là vấn đề thứ yếu, vấn đề chủ yếu vẫn là
1. Nguồn hàng hot hay không, có nguồn ngon rồi liệu có đủ sức cạnh tranh để là người post đầu tiên không
2. Uy tín Author post những đâu, nói tên ra có ai biết khổng
3. Chất lượng những bài post : image, info, temp ...

Có 1 tâm lí chung là cứ ông nào newbie mới vào thì rất ham hố các loại tool, tool bé đến tool to, có thể xin, mua được là chém tất
nhưng đến khi đã cứng tay thì đa số lại quay về làm thợ thủ công bậc 1, soạn = tay, post = tay, check = tay ...
có chăng chỉ là dùng 1 số soft nhỏ hỗ trợ như sort name, file, rename, replace link ...

và đến lúc ấy rồi thằng auto spam 300 bài / ngày nhìn thằng post tay 30 bài/ ngày mà ao ước :))

vài lời có gì không phải tha em đừng chém...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week