cách khắc phục qua cơn diên loading của thằng pix!!

từ trưa h chưa gõ, lát về gõ rồi test xem sao. Tks cậu. hì hì:binhsua75:

sao kì, sao mình làm mà nó vẫn cứ loading miết :binhsua74:
thế hả?mình cũng ko rõ nữa.vì mỗi lần bị loading toàn bộ(balance,pri,post)thường thì cảm thấy hơn 1' thì mình sẽ out ID đó ra tránh bị ban.nhưng giờ mình sài cách này rồi chọn 1 trong 3 sever để nó hiện code(mục đích test thử trang chủ nó có bị lỗi -500 ko)sau đó thì ID đó trở về như bình thường mình thấy làm sáng giờ khoảng 7 8 lần rồi mới dám post lên cho mọi người tham khảo hì !:binhsua83:

sao kì, sao mình làm mà nó vẫn cứ loading miết :binhsua74:

Cứ thế này
bảo sao nó ko loading :))
@ Giỡn thui chứ Na hiểu nhầm ý chủ topic rồi, ý chủ topic là khắc phục hiện tượng hay bị loading cả 3 cột chứ ko phải làm thế nó có code liên tục ra mà gõ :p

Cứ thế này
bảo sao nó ko loading :))
@ Giỡn thui chứ Na hiểu nhầm ý chủ topic rồi, ý chủ topic là khắc phục hiện tượng hay bị loading cả 3 cột chứ ko phải làm thế nó có code liên tục ra mà gõ :p

Hình như mình cũng hiểu nhầm ý của chủ thớt rồi :))

Cách này cũng hay, nhưng mà mình thắc mắc không hiểu là, tại sao ko pause lại, chờ hết sub, cant, rồi play lại @@. Vì thường mình gặp trường hợp loading cả 3 cột, mình pause lại liền. Khi status báo ok thì mình play lại làm bt thôi, ko có thoát gì hết á .

Cách này cũng hay, nhưng mà mình thắc mắc không hiểu là, tại sao ko pause lại, chờ hết sub, cant, rồi play lại @@. Vì thường mình gặp trường hợp loading cả 3 cột, mình pause lại liền. Khi status báo ok thì mình play lại làm bt thôi, ko có thoát gì hết á .

Vì pause nhiều lần ,có thể sẽ bị banned acc (các pro đi trước bảo vậy). Mình thì chưa bị banned lần nào vì pause, nhưng tăng pri thì bị hoài :D

mình cũng làm cách của bạn nói rồi có lúc được lúc không bạn à trường hợp play lại mà nó vẫn loading.hôm bữa cũng thấy nó loading cỡ 1' rồi pause sai đó connect ok rồi thì play lại vẫn loading vậy mình cho nó out!và vào check thì dính chưởng ban hic hic!sợ tới già:binhsua80:

Cả 2 lần ta bị ban đều rơi vào trường hợp này nè ! :binhsua80:

Cả 2 lần ta bị ban đều rơi vào trường hợp này nè ! :binhsua80:

m mới bị ban tức thì cũng trường hợp này lun
hận pix quá :binhsua85:

bị loading cả 3 cột nhưng chưa bị ban.nếu thấy ok mà acc nào đó còn loading thì nên thoát ra lun,đừng pause

@@ thằng admin pix nó giết người chắc log id vào đánh được 1 2 cái code rồi submiting hoài mình không biết lại cứ để đấy 7 8 phút sau tự dựng pause vào kiểm trả thì order payment -3$. điên mất

:binhsua76::binhsua76: mình bị ban 2 lần vì cái vụ này đấy!1 lần vì đang tập đánh bản 2 khung nên không kịp để ý cái ID đó bị loading thế là cứ cắm đầu đánh sau mới vào check và bị ban
còn lần thứ 2 là thấy loading lật đật pause lại rồi sau đó play vẫn loading thế là out ra và ra đi luôn em nó!

vãi chưỡng thằng pix:binhsua101:

hay nhá...tiếp thu ý kiến..hí....:binhsua83: sẽ thử nghiệm sau...cũng đúng là dạo này mình bị loading mãi ấy...add 9acc mà tự nhiên 7acc nó load còn 2 acc nó đứng loading cả dãi luôn zậy...hổng biết phải làm sao hết....:binhsua74:

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

ấy...thế mỗi khi đang đánh có 1 2 acc nó loading như thế thì phải out mấy cái acc đó ra như thế nào mà hổng ảnh hưởng tới mấy cái acc kia zạ các cậu...giúp mình nha...:binhsua83:

hay nhá...tiếp thu ý kiến..hí....:binhsua83: sẽ thử nghiệm sau...cũng đúng là dạo này mình bị loading mãi ấy...add 9acc mà tự nhiên 7acc nó load còn 2 acc nó đứng loading cả dãi luôn zậy...hổng biết phải làm sao hết....:binhsua74:

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

ấy...thế mỗi khi đang đánh có 1 2 acc nó loading như thế thì phải out mấy cái acc đó ra như thế nào mà hổng ảnh hưởng tới mấy cái acc kia zạ các cậu...giúp mình nha...:binhsua83:
c muốn pause mấy cái đó thì tick bỏ dấu v xanh trong ô vuông đi, rồi chuột phải vô acc đó, chọn log out. HOặc là pause tất rồi chuột phải, log out từng acc mà c muốn.:binhsua90:

c muốn pause mấy cái đó thì tick bỏ dấu v xanh trong ô vuông đi, rồi chuột phải vô acc đó, chọn log out. HOặc là pause tất rồi chuột phải, log out từng acc mà c muốn.:binhsua90:
thanks a lot cậu nhá...:m121:

Đơn giản là khi bật 3sv lên để add nick nếu nó hiện capt để nhập thì lúc đó đang load đc thui. ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week