Cách kiếm tiền chưa được chia sẻ trên MMo4me

Status
Not open for further replies.
$10/daily là tút dành cho newbie đó hả
Tuy mình có cách kiếm nhiều hơn thế vài lần nhưng cũng phải tốn vài giọt mồ hôi

Sao chưa trao giải event này thớt :v Hay người trúng thưởng cũng phải bỏ 200k mới trao giải.

Hơn nữa, làm ăn trong sạch minh bạch thì 200k cũng trung gian đi, nếu sẵn sàng trung gian thì mình nghĩ mọi người mua ầm ầm.

Mail với pm đều bị lờ đi luôn. Chắc event đó cùng là 1 hình thức pr cho tút của chủ topic:(

Sao các mod không ban thẳng tay bố này đi cho sạch chợ nhỉ. Suốt ngày tút với tiếc. Nhìn thấy cái email: [email protected] mà ngứa mắt quá. Spam đủ thứ rồi đủ mọi chiêu trò. Giờ thêm rule cấm sell tut bậy thì lại bày đặt thêm trò này nữa. Tâm tâm cái khỉ gió gì chứ? Chào mời trá hình rẻ rách.

Mình đăng proof lên để chứng minh điều gì vậy bạn
Tôi có thể kiếm 200tr nhưng thực tế tôi không kiếm được tiền mà chỉ có cách lên đây kêu gọi anh em mua giùm em với.:D

Tôi có thể kiếm 200tr nhưng thực tế tôi không kiếm được tiền mà chỉ có cách lên đây kêu gọi anh em mua giùm em với.:D
Tùy bạn nghĩ thôi, mình ko quan tâm bạn nói gì đâu

Cứ làm theo mình, các bạn sẽ kiếm được tiền

Tóm lại cả đoạn dài cho anh em lười đọc:
không hiểu sao chủ thớt lại đặt tựa đề thế mà trong bài viết chỉ thấy kể là mình được 1 cậu người úc chỉ cho cách kiếm tiền và giờ muốn sell cho anh em, + với proof mail của 1-2 anh em đã chuột bạch :eek::eek::eek: có ai mua tiếp ko ?? :mad::mad::mad:

là sao..bài viết cái mịa gì kiu làm theo mà kím dc tiền đâu..PR tut à :eek::eek: cuối cùng cũng là 200k

"trang web đó mà cứ đem share free thì rồi một ngày nó cũng nát như những site khác.
cách kiếm tiền của mình không bao giờ bị sập nhé, trừ khi trái đất ngừng quay thì khi đó nó mới sập"
....

có nhẽ chăng lấy số seria card điện thoại nạp vào web => quy đổi thành tiền mặt => thu nhập ??? em chỉ là newbie, mong các pro đừng chém, tội nghiệp

Theo bạn nói thì bạn đc share cách làm và giờ bạn lấy cái đc share ra đem bán. Ở đây ai giàu mà đi làm mmo đâu nếu đc cậu cứ Share ai làm đc sẽ gửi trả lại $ cho zị tốt hơn :D

Và tương lai có khả năng sẽ bán nhân cách
:D
Hôm qua thấy nó report 1 topic bán list site, hôm nay lại trá hình bán TUT
Mai khéo lại bán nốt nhân cách thật

cho em hỏi bác làm việc chủ yếu làm gì gì mà toàn ngồi chém gió cuối tháng nhận lương vậy.

thớt nó đang xây biệt thự nên thiếu gạch ý mà
Bonus nè =)))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week