Cách kiếm tiền mới ?

Chơi kiểu đó die sớm đấy cậu. Tập xác định chỉ theo dõi 1 loại kèo duy nhất thôi. Cứ thấy y chóc là đánh...như thế chuẩn hơn. Lan man trước sau gì cũng die
À mình xác định chơi kèo tennis khi có tỉ số 4-1 4-2 5-2 5-3 thì *** thằng dẫn thắng hoặc under 12.5 game in set ^^

E hay chơi kèo tennis.
Thằng A đánh vs thằng B. Khi mà thằng A set 1 ăn 4-1 5-2 5-3 thì đánh thằng A win set 1 hay đánh under 12.5 tỉ lệ ăn thấp nhưng mà dễ ăn ^^
hồi trước cũng chơi tennis, hôm đầu thua to, hôm sau ăn hơn gấp đôi hôm đầu, hôm sau nữa thì thua sạch với tâm lý thôi chơi nốt còn nghỉ sớm, cuối cùng là thôi của đi thay người, chỉ là đen thôi :oops:, xong nghỉ luôn :(

chi bằng bắt ngược lại cái kèo đó, chờ bọn gà bật bọn pro kia, hót bạc TO ko sướng hợn bạc lẻ à :D
m chơi tennis thấy ít khi bật đc lắm ba n ạ. Còn kèo cỏ thì ko dám chơi vì quá ảo, quá vi diệu =)))

hồi trước cũng chơi tennis, hôm đầu thua to, hôm sau ăn hơn gấp đôi hôm đầu, hôm sau nữa thì thua sạch với tâm lý thôi chơi nốt còn nghỉ sớm, cuối cùng là thôi của đi thay người, chỉ là đen thôi :oops:, xong nghỉ luôn :(
Bạn soi trước hôm sau có những trận nào. Lên kế hoạch đánh đi r nghỉ. Cứ ngồi kè kè cái trang từ sáng đến tối kiểu gì chẳng thua :(

Qua tết sẽ báo cáo tình hình chơi hàng ngày lên cho ae :))) bâyh sẽ test trc = 100$ thử xem thế nào :D

Qua tết sẽ báo cáo tình hình chơi hàng ngày lên cho ae :))) bâyh sẽ test trc = 100$ thử xem thế nào :D
trước m chơi ténis toàn bị bật kèo về cuối thua 500$ rồi ấy, vi diệu lắm

còn soccer win 1k$ thì bị Roadbet nó limit mức cược xuống từ 200$ còn 50$, thế là bỏ bét, tập chung mmo :D

trước m chơi ténis toàn bị bật kèo về cuối thua 500$ rồi ấy, vi diệu lắm

còn soccer win 1k$ thì bị Roadbet nó limit mức cược xuống từ 200$ còn 50$, thế là bỏ bét, tập chung mmo :D
Sao b ko thử bet365 ý ko baoh giới hạn + nhiều kèo. Trc m học chơi toàn từ 10$ đánh tất tay. Đợt đầu thua toàn 10$ gốc nhưng lúc thua toàn 40-100$ tiếc. Cũng rút đc kha khá :D trc chơi youtube để ra đc hơn 1000 định dep vào chơi thử coi như 1 cái nghề xem sao

xác định chơi kiểu này thì một khi đã đặt là chỉ có khái niệm chắc thắng. Thua 1 kèo là die :D . Mà *** thì ai biết trước đc điều gì :D. 10,20 thậm chí 100 kèo bét ra chả có lúc dính màu. Chơi thể loại này nếu thắng thì nên lấy phần lãi để *** theo kiểu truyền thống 50/50 . Nếu khi đã xác định kèo chắc rồi mà vẫn bị lật thì nói lời chia tay *** thôi :p ( quá nhọ), *** ko dành cho mình mình :D

E hay chơi kèo tennis.
Thằng A đánh vs thằng B. Khi mà thằng A set 1 ăn 4-1 5-2 5-3 thì đánh thằng A win set 1 hay đánh under 12.5 tỉ lệ ăn thấp nhưng mà dễ ăn ^^

Chơi như vầy dễ tập xác định lắm thím.
Có trường hợp như này mình gặp rồi này.
trận của Kei với nadal. Thằng Kei nó đánh ăn nadal trận 1 ăn 6-2 theo nhận định là thằng nadal nó thua chắc 100% rồi sang hiệp 3 đánh đánh tới 2-0 rồi mà đánh sao mà thằng kei bị trật xương lưng :rolleyes: xong tập xác định thua luôn.:D 2-6. xong nó xin đầu hàng luôn, nadal win. cái giải đó luôn, trận đó hình như là trận chung kết.

Chơi như vầy dễ tập xác định lắm thím.
Có trường hợp như này mình gặp rồi này.
trận của Kei với nadal. Thằng Kei nó đánh ăn nadal trận 1 ăn 6-2 theo nhận định là thằng nadal nó thua chắc 100% rồi sang hiệp 3 đánh đánh tới 2-0 rồi mà đánh sao mà thằng kei bị trật xương lưng :rolleyes: xong tập xác định thua luôn.:D 2-6. xong nó xin đầu hàng luôn, nadal win. cái giải đó luôn, trận đó hình như là trận chung kết.
M cũng biết trận đó. m chỉ đánh khi nadal diokovic vs bọn cửa trên dẫn và thg đánh under 12.5 thôi :D

trên forum có ai hay chơi bet365 kèo 1.1x ko nhỉ ? Chơi thử mấy năm thấy cũng khá bấp bênh. nay định nạp 1000$ chơi kiểu bỏ 1 ăn 1.0x ( x từ 3-7) mình thấy kèo này rất dễ ăn. Bỏ 1000 đc 30-70$ ( theo như ở trên ) vậy cho e hỏi đã có ai chơi kiểu ăn 1.0x chưa ? Ai cùng chí hướng thì ra tết ae cbi chiến :D
nhiều người làm rồi, kết cục vẫn là ra đảo hết bạn à

nguồn _http://forum.cadovn.com/yaf_postst271781_oi-cuoc-doi-ca-do.aspx#post5972267

Attachments

62.7 KB · Views: 76
Ra đảo hết nhé, có các kiểu giúp bạn mau bán nhà hơn: *** vét máng kiểu này là 1, gấp thếp là 2, tay gấu running là 3 (dễ bị chặt). Chơi kiểu này bạn ăn chục trận mới đủ sở hụi thua 1 trận. Nhiều khi Việt Nam đá với Lào kèo châu Âu FT.1 odd 1.0x nhìn có vẻ chắc 96,69% thắng mẹ nó rồi, thế mà vẫn thua đấy =))

E sẽ thử vs 100$ từ hnay :D nếu lên đc 1000$ thì chơi. Ko thì nghỉ!!

nếu xác định bỏ ra 100 thì chẳng thà chia nhỏ ra 5-10 xu, vừa tự pick theo ý mình vừa bám càng bạn Milito còn hay hơn là đánh kiểu này :D

@tunvit 3 kiểu đó có dính chưởng lần nào chưa mà kinh nghiệm vãi :)

nếu xác định bỏ ra 100 thì chẳng thà chia nhỏ ra 5-10 xu, vừa tự pick theo ý mình vừa bám càng bạn Milito còn hay hơn là đánh kiểu này :D

@tunvit 3 kiểu đó có dính chưởng lần nào chưa mà kinh nghiệm vãi :)
2 năm trước lúc mới *** mình nghịch hoài chứ gì, xài cả tool buôn com bào cỏ nữa chứ 3 cái này xi nhê gì. Dc cái mình ko máu me mà chỉ nghịch, nói chung thì chưa tới mức phải bán nhà vì số tiền lỗ chỉ là quỹ đen thôi. Mấy ông nào máu me mà chơi thế này bán nhà chuyện nhỏ.

ừ môn này ko ăn tiền của nó đc đâu, trót máu me rồi thì phải chịu thôi, nhưng chơi thì chơi trong khả năng thanh toán của bản thân thôi, đừng để ảnh hưởng đến gia đình. tiền có thể kiếm lại chứ niềm tin một khi mất rồi thì khó lấy lại lắm

đánh trong khả năng thanh toán thôi. m nghĩ 1-2trieu thì cũng ko phải khó khăn gì vs mấy sư huynh mmo ở đây. cứ ngu đi vì cuộc đời còn cho phép :))) nhưng đừng ngu làm ảnh hưởng đến gia đình báo nhà các kiểu là đc... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week