Cách kiếm tiền mới ?

thằng *** 365 này có dùng PM không bạn hay dùng tiền gì vậy
mình hay *** kiểu nhỏ nhỏ 1,12 còn vài phút cuối mà toàn lật kèo @@

ko chấp nhận PM nhé bạn, chỉ Net Skrill Entropay thôi
net hôm trước mình format cái điện thoại thành ra mất luôn code xác thực @@ giờ tụi nó bắt gọi điện qua Mỹ để xác thực, khó bằng trời :(

net hôm trước mình format cái điện thoại thành ra mất luôn code xác thực @@ giờ tụi nó bắt gọi điện qua Mỹ để xác thực, khó bằng trời :(
Có dịch vụ nghe đt verify giúp đó bạn ^^

mình cũng chơi kiểu này ....bỏ nhiều ăn ít ....hiện giờ chơi kiểu này cũng được nữa tháng rồi .... phải giữ được bình tĩnh và quản lý tiền của mình ( mình chuộng kèo bóng rổ ) :D

mình cũng chơi kiểu này ....bỏ nhiều ăn ít ....hiện giờ chơi kiểu này cũng được nữa tháng rồi .... phải giữ được bình tĩnh và quản lý tiền của mình ( mình chuộng kèo bóng rổ ) :D
nói kèo cho m đc ko :D

Mẹ bỏ 1k vào thu về cũng hốt phết đấy, đang thử chơi bằng bitcoin mà hôm thứ 2 đã dính rồi. Nói chung 1 ngày kiếm 20 - 30% số vốn thì cũng ngon đấy

Mẹ bỏ 1k vào thu về cũng hốt phết đấy, đang thử chơi bằng bitcoin mà hôm thứ 2 đã dính rồi. Nói chung 1 ngày kiếm 20 - 30% số vốn thì cũng ngon đấy
chết nhiều rồi mới rút ra đc bài học cho bản thân bạn ạ :D

Có dịch vụ nghe đt verify giúp đó bạn ^^

H=full]69048[/ATTACH][/QUOTE]

họ trả lời như này : Please note that in case something happens with your mobile device and you are not able to disable the Two-step authentication manually, then you need to contact us and after a quick phone verification we can disable it for you. Once we do so, you can download it again( in case device was lost or app removed) and you need to enable it in the same way you did before.

mình vừa trả lời lại, mong có cách khác như nick của họ để chat chẳng hạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week