Cách kiếm tiền mới ?

đánh odd thấp tè thế mà vẫn thua thì đen thật rồi đấy , nghĩ ngơi mấy ngày đi , khi nào tỉnh táo thì hãy tính ,

đánh odd thấp tè thế mà vẫn thua thì đen thật rồi đấy , nghĩ ngơi mấy ngày đi , khi nào tỉnh táo thì hãy tính ,
toàn thắng chặt rồi xong bị bật bạn ạ. thật sự là quá đen. cảm thấy gặp thằng bạn kia lần nào cũng thua mới chó... :(

thank bác, tại thấy chỗ xác nhận có yêu cầu điền thêm cái mã gì đó do nó gửi thư về thì phải :D nên mình tưởng nó sẽ gửi thư tay về địa chỉ mình đăng ký trên đó ^^

chính xác, nó sẽ gởi thư tay về địa chỉ bạn đăng ký. nếu bạn cho địa chỉ ảo hay thư từ bị thất lạc thì sau này muốn rút tiền nó bắt phải verify qua phone call đó nghen :D

tính dep 200$, mà thấy thớt mới vài ngày đã tịt thế làm teo trym quá :oops:

cờ bạc mà bạn, đừng thấy dễ ăn mà tưởng ngon. bỏ ra 100$ kiếm đều đều 20$ 1 ngày à, nếu đơn giản thế thì ai cũng giàu rồi, đi làm cày cuốc chi cho mệt :D

chính xác, nó sẽ gởi thư tay về địa chỉ bạn đăng ký. nếu bạn cho địa chỉ ảo hay thư từ bị thất lạc thì sau này muốn rút tiền nó bắt phải verify qua phone call đó nghen :D
vậy thôi :)) sợ chưa ăn được đồng nào thì mấy đồng chí cán bộ lại lần theo thư tay cắn mình 1 miếng to thì khổ :)) xem ảnh bác trên tự nhiên lại thấy run, bóng đá với bóng rổ đã run, giờ tennis ăn ods under 12,5 chị cái cũng không cho thì giờ biết *** cái gì bây giờ :))

AI CHO E LỜI KHUYÊN VS 115$ GỐC VỪA RÚT HQUA DI :(
bác chia nhỏ ra làm 3 lần rồi nghiên cứu xem thằng cửa trên và dưới những trận gần đây nó đấu thì thua hay thắng có tỉ số tuyệt đối không hay mỗi séc chỉ lệch nhau có 1,2 game, séc nào mà cửa dưới đang dẫn trước 3 game trở lên thì đừng nhảy vào vì khả năng lật kèo cao hơn ^^

vậy thôi :)) sợ chưa ăn được đồng nào thì mấy đồng chí cán bộ lại lần theo thư tay cắn mình 1 miếng to thì khổ :)) xem ảnh bác trên tự nhiên lại thấy run, bóng đá với bóng rổ đã run, giờ tennis ăn ods under 12,5 chị cái cũng không cho thì giờ biết *** cái gì bây giờ :))

chơi nhỏ thì ko cần sợ, luật có qui định tổng cược trong 1 trận bóng đá/rổ/vợt trên 2tr và có bằng chứng cụ thể mới bị truy tố nhe bạn

bác chia nhỏ ra làm 3 lần rồi nghiên cứu xem thằng cửa trên và dưới những trận gần đây nó đấu thì thua hay thắng có tỉ số tuyệt đối không hay mỗi séc chỉ lệch nhau có 1,2 game, séc nào mà cửa dưới đang dẫn trước 3 game trở lên thì đừng nhảy vào vì khả năng lật kèo cao hơn ^^
Bạn nói chuẩn đó. Cửa dưới dẫn thì nguy cơ bị bật cao ^^

Thớt cho mình hỏi bạn dep và with $ bằng skrill, thế $ trog skrill bạn dep bằng visa hay mua ở đâu vậy. Ai biết chỗ nào buy sell skrill uy tín chỉ dùm mình nhé. Tks

Thớt cho mình hỏi bạn dep và with $ bằng skrill, thế $ trog skrill bạn dep bằng visa hay mua ở đâu vậy. Ai biết chỗ nào buy sell skrill uy tín chỉ dùm mình nhé. Tks

Cậu mua bao nhiêu pm mình, ít ít thì mình có còn nhiều quá thì ko đáp ứng được :D

forum mình có bác giangbinhthuan đó. cực kỳ uy tín

mình thấy cái trò mà tỉ số trong game đạt tới 40-40 ấy, ăn tới 1,34 luôn, quất cái đó nhanh gọn mà ăn to hơn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom