Suggest Cách làm việc của Mod NamTuoc

Status
Not open for further replies.

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2

Mình không mình đã sai cái gì mà mod Sir.NamTuoc close topic của mình và cảnh cáo mình !
BQT xem xét ! mình thất vọng với cách làm việc của Mod này !

câu hỏi của NamTuoc khiến mình bất ngờ trong topic trên :

Cách trả lời của mod đây :eek:

Xin lỗi độno chạm vào nồi cơm của bạn . Nếu thực sự mình ko đc phép post bài viết kiểu như trên thì ok mình sẽ vào forum nước ngoài vậy . Họ văn minh , lịch sự và họ luôn sẵn sàng chào đón mình . ko phải như cách xư lý và hành xử có 1 ko 2 của bạn mod này đâu !
Đề nghị BQT xem xét cách làm việc của bạn này !

Last edited:
hoangvulonghp : viết bài sai Box
Sir.NamTuoc : Sai trong cách nhắc nhở, mình nghĩ nên nói thằng luôn chứ không nên hỏi kiểu xoáy thế ! còn cảnh cáo bạn gửi cho hoangvulonghp thì không biết bạn viết thế nào !

1/Mới đầu nhìn vô thì thấy topic có vẻ chói tai --> tuy nhiên mỗi người 1 mục đích - Chủ thớt lạp topic này đọc kỹ lại thì thấy --> mục đích là để mọi người biết về mình + các pro khác đang chơi thể loại như thế này thì có thể vào TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM + HỌC HỎI .
Các newbi nên đọc nội dung topic trước --> người ta chỉ muốn TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM không có chỉ dạy gì hết --> ai hiểu gì thì bàn luận thôi . việc gì phải nhận đệ.. hướng dẫn ...vv rồi bị từ chối thì lại kêu người ta khoe này nọ

2/ anchoiratien : nói đúng --> Mod namtuoc không nên hỏi xoáy như thế --> mình đọc qua cũng hiểu là mục đích thảo luận trao đổi kinh nghiệm mà .Đâu phải nhất thiết phải là : tuyển ref .. hướng dẫn mmo .. hay gì đâu ..

3/ Nếu có sai box hay gì thì cứ theo rule ( nếu không muốn nhắc nhở )

Vài góp ý :
p/s : không có lửa sao có khói .. Thôi tiếp tục hóng

Upvote 0
http://www.blackhatworld.com/blackhat-seo/f167-my-journey-discussions/

Chỉ xin làm giống các pro bên nước ngoài đã và đang làm để offer vietnam ko phải cheat và cheat nữa thôi ! nhưng tôi thụcc sự thất vọng !
gạch đá đủ rồi ! forum nước ngoài rất nhiều để tôi tham gia và bắt đầu viết bài , tuy có rào cản ngôn ngữ 1 chút , nhưng ko có kiểu hành xử kiểu như mod vietnam ! Cám ơn các thanh niên !

Upvote 0
Thật sự nếu bạn muốn chia sẻ thì đâu có cay cú đến mức phải lập toppic này. Hay là cũng có chút mục đích riêng tư?

Upvote 0
Tuy thread đó thấy up ảnh với nói chủ yếu nói về số tiền kiếm đc nhưng có kèm câu là cần thì cứ hỏi bạn ấy sẽ trả lời mà ( mặc dù mang tính quảng cáo nhiều hơn ) , nhưng cũng mong Mod xem xét lại giúp cho bạn ấy

Upvote 0
Mình chỉ góp ý vậy thôi, bởi trước giờ nhiều vụ cãi cọ với Mod cũng vì lý do này rồi. Cảnh cáo của mình dành cho member vi phạm đơn giản thế này "Viết bài sai nội quy, đọc lại nội quy của từng Box trước khi viết bài" và hầu như chả ai phản ứng gì với mình cả ! Thế có hay hơn ko !

Upvote 0
Trong các forum mmo vietnam chắc chắn là chưa có topic kiểu như thế này !
Trong khi đó vào các 4rum nước ngoài , cụ thể là các 4rum ppd , 4rum CPA lớn có rất nhiều .
Họ lập topic và đề ra mục tiêu kiếm tiền hàng ngày cần đạt , hàng ngày họ up len topic rằng họ làm như thế nào , kết quả kiếm tiền ra sao , trong topic đó họ trao đổi kinh nghiệm ,share kinh nghiệm cách làm sao cho hiệu quả .
Nhưng có vẻ như VietNam mình rất rất nhiều người chả hiểu và chả biết đến những topic kiểu như thế và chắc chắn chưa từng đọc qua !
Mình chả trách điều đấy , mình chỉ trách cách hành xử của bạn ấy là đã vội vàng quy tội cho mình là khoe mẽ !
Thôi đây là lần cuối post bài trong forum mmo4me.com . Cạch đến già :D

Upvote 0
1/Mới đầu nhìn vô thì thấy topic có vẻ chói tai --> tuy nhiên mỗi người 1 mục đích - Chủ thớt lạp topic này đọc kỹ lại thì thấy --> mục đích là để mọi người biết về mình + các pro khác đang chơi thể loại như thế này thì có thể vào TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM + HỌC HỎI .
Các newbi nên đọc nội dung topic trước --> người ta chỉ muốn TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM không có chỉ dạy gì hết --> ai hiểu gì thì bàn luận thôi . việc gì phải nhận đệ.. hướng dẫn ...vv rồi bị từ chối thì lại kêu người ta khoe này nọ

2/ anchoiratien : nói đúng --> Mod namtuoc không nên hỏi xoáy như thế --> mình đọc qua cũng hiểu là mục đích thảo luận trao đổi kinh nghiệm mà .Đâu phải nhất thiết phải là : tuyển ref .. hướng dẫn mmo .. hay gì đâu ..

3/ Nếu có sai box hay gì thì cứ theo rule ( nếu không muốn nhắc nhở )

Vài góp ý :
p/s : không có lửa sao có khói .. Thôi tiếp tục hóng
Đồng ý với cậu là Topic sẽ có ích khi cậu ta muốn tìm người cùng chơi và thảo luận chứ không phải cái kiểu vào khoe khoang tiền bạc thành tích như thế.
Thử hỏi không biết cậu có điếm được bao nhiêu vụ scam, lừa newbie học này kia trên 4room cũng từ những topic khoe mẽ kiểu như vầy rồi chưa nhỉ ?!

Upvote 0
Mình chỉ góp ý vậy thôi, bởi trước giờ nhiều vụ cãi cọ với Mod cũng vì lý do này rồi. Cảnh cáo của mình dành cho member vi phạm đơn giản thế này "Viết bài sai nội quy, đọc lại nội quy của từng Box trước khi viết bài" và hầu như chả ai phản ứng gì với mình cả ! Thế có hay hơn ko !
Cảnh cáo xong có cha nào thèo đọc nội dung đâu, toàn repply lại hỏi là vi phạm cái gì thôi rồi tranh cãi triền miên.

Upvote 0
Đồng ý với cậu là Topic sẽ có ích khi cậu ta muốn tìm người cùng chơi và thảo luận chứ không phải cái kiểu vào khoe khoang tiền bạc thành tích như thế.
Thử hỏi không biết cậu có điếm được bao nhiêu vụ scam, lừa newbie học này kia trên 4room cũng từ những topic khoe mẽ kiểu như vầy rồi chưa nhỉ ?!
Bạn có thấy mình tuyển newbie hay tuyển ref , tuyển người làm cho mình gì ko ? Và mình hỏi 1 câu rằng bạn đã đọc bất kỳ 1 topic nào đó giống vs topic của mình trong forum này chưa : http://www.blackhatworld.com/blackhat-seo/f167-my-journey-discussions/
bạn đã đọc kỹ topic mình viết gì và mục đích bài viết là gì chưa mà nói mình khoe khoang ?

Upvote 0
Đã có người lập toppic hướng dẫn về traffic thực và rõ ràng hơn rất nhiều so với bạn nhé. Mình vào đọc toppic chưa thấy có gì là nổi bật.
Vd: http://mmo4me.com/threads/nhung-kien-thuc-co-ban-ve-linh-vuc-offer.162058/
Còn 1 link nữa nhưng mình quên ở mục nào rồi
P/s: Bạn Namtuoc làm thế cũng hơi quá. Cách bạn đặt câu hỏi gây ức chế cho người khác để đối phương tỏ thái độ ==> Bạn có cơ hội để xử lý. Thế có hơi quá đáng với 1 mod ko?

Last edited:
Upvote 0
Bạn có thấy mình tuyển newbie hay tuyển ref , tuyển người làm cho mình gì ko ? Và mình hỏi 1 câu rằng bạn đã đọc bất kỳ 1 topic nào đó giống vs topic của mình trong forum này chưa : http://www.blackhatworld.com/blackhat-seo/f167-my-journey-discussions/
bạn đã đọc kỹ topic mình viết gì và mục đích bài viết là gì chưa mà nói mình khoe khoang ?

Theo mình thấy là cậu nên post vào mục chat, đi nằm ngủ, sáng mai quên hết, vậy là xong !!!

Upvote 0
Qua topic này thì mình thấy MOD NamTuoc đang đặt mình ở 1 vị trí CAO HƠN MEM và MEM PHẢI CẦU THỊ MOD??? Không hiểu rõ vấn đề nhưng riêng thái độ này thì ko đúng với tư cách MOD (hỗ trợ mem) rồi :)
@Shin vào xem kìa :)

Tôi có đọc và chính xác topic của cậu sẽ không bị Move vào Recycle Bin nếu cậu comment đàng hoạch lịch sự và cầu thị với câu hỏi của tôi.
Cậu nên coi lại thái độ của cậu rồi hẳn comment tiếp.

Upvote 0
@ thớt: Bạn hiểu ở forum nước ngoài rõ như thế, vậy có rõ box của link bạn dẫn ko :"My Journey Discussions" - hành trình của họ. Có hẳn box riêng cho việc đó.
Bạn hiểu ntn về các box tại forum này?"Offers, Thảo luận phương pháp kiếm tiền bằng việc trả lời câu hỏi." Rõ ràng nội dung của nó là không dành cho việc khoe.

Nhập gia tùy tục, bạn có thể đề nghị forum thêm 1 box như thế nếu muốn, chứ không nên post xong rồi đem forum ta so sánh forum người. Bạn quá tự cao rồi.

Tại forum này có box chat đó, tự do thoải mái :). Còn ở nơi nghiêm túc như box offer, bạn nên có 1 topic nhẹ nhàng hơn.

Cuối cùng: Bạn có thể trẻ hoặc không, nhưng chắc chắn rất là trâu :D

p/s: mod mà ăn nói ghê quá @@

Upvote 0
Cũng chính vì cậu không tuyển newbie hay tuyển Ref tại 4room nên tôi mới xử lý mạnh tay.
Vì cái này tôi cũng chỉ lo cho member, newbie khi vào topic của cậu đọc thấy số tiền to là mờ mắt rồi sẽ xảy ra xin xỏ này kia nọ và 1 ngày đẹp trời nào đó là report scam này kia thì ai biết trước được.
Phòng bệnh hơn chữa bệnh mà.
Nếu cậu thật sự muốn trao đổi cách chơi, cách kiếm tiền thì tôi sẵng lòng giúp đỡ cậu hết mình.
Còn nếu muốn khoe khoang thành tích thì xin lỗi, tôi tàn nhẫn với những hành vi này lắm.

Upvote 0
Đồng ý với việc lập sai box thì cảnh cáo !
Nhưng bạn xem lại cách xử lý và câu hỏi bạn đặt ra cho mình đi ,
Và rõ ràng mình viết dòng cuối cùng của bài viết : " P/s : Mình không biết mình lập topic này đúng box hay không , mong Mod đừng remove , nếu sai box xin nhờ Mod chuyển bài viết của mình đúng đến nơi nó cần ở ( Mong rằng không phải là thùng rác :oops: ) "
Rõ ràng topic này chưa từng có trong 4rum mmo4me theo bạn mình nên viết ở box nào thì đúng , hay bạn chỉ chăm chăm nói mình khoe thành tích :eek:

Upvote 0
Qua topic này thì mình thấy MOD NamTuoc đang đặt mình ở 1 vị trí CAO HƠN MEM và MEM PHẢI CẦU THỊ MOD??? Không hiểu rõ vấn đề nhưng riêng thái độ này thì ko đúng với tư cách MOD (hỗ trợ mem) rồi :)
@Shin vào xem kìa :)
Thế có việc gì không cậu cựu TMOD ?!

Upvote 0
Đồng ý với việc lập sai box thì cảnh cáo !
Nhưng bạn xem lại cách xử lý và câu hỏi bạn đặt ra cho mình đi ,
Và rõ ràng mình viết dòng cuối cùng của bài viết : " P/s : Mình không biết mình lập topic này đúng box hay không , mong Mod đừng remove , nếu sai box xin nhờ Mod chuyển bài viết của mình đúng đến nơi nó cần ở ( Mong rằng không phải là thùng rác :oops: ) "
Rõ ràng topic này chưa từng có trong 4rum mmo4me theo bạn mình nên viết ở box nào thì đúng , hay bạn chỉ chăm chăm nói mình khoe thành tích :eek:
Vậy khi tôi hỏi cậu có ý định gì thì cậu trả lời ra sao vậy ?!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week