Ask Cách lead con SamSung+

Samsung + là điểm đến của bạn để đạt được tất cả những lợi ích của việc sở hữu Samsung và để có được bất kỳ sự hướng dẫn và hỗ trợ bạn cần dọc theo chiều bao gồm: Truy cập -Một cảm ứng Samsung Hỗ trợ khách hàng thông qua live chat video hoặc qua điện thoại -find tay vào các cuộc hội thảo trong khu vực của bạn để tìm hiểu làm thế nào để nhận được nhiều hơn từ thiết bị Galaxy của bạn

có apk mà ko trùng thiết bị cài cũng dc gì đâu :D

có 1 số bác học vào đây comment nhỉ ._. , ko biết vì lí do gì mà bác học nổi cáu chửi bới om sòm , trong khi có thể next...chắc đang kím thêm vài cái comment cho nick mmo đc tỏa sáng...

với cả cái kiểu hướng dẫn phong cách ông nội gây ức chế thì củng *** ai quan tâm đâu mà bày đặt nhấn với chả mạnh =))
Lần sau thấy comment của tên đó thì bỏ qua đi nhé Si . Mình là mình cũng ghét :D
đang nói @candylop hả ? :eek:

đang nói @candylop hả ? :eek:
Chuyện gì thế?
Mấy thánh này không những trẻ con mà còn trẻ trâu nữa. Tính tình vụn vặt trẻ con gớm.
Cái người ta hỏi mình đã chỉ ra rồi. Ai lanh thì hiểu mấu chốt của vấn đề để vận dụng thôi. Khối thím đã hiểu ra vấn đề và đã quyết tâm tìm hiểu thêm theo hướng đó và đã trả bài bằng từ ngữ cụ thể.
Haha ai bảo ta là tiến sĩ làm gì. Haha
Đọc lại đây nè https://www.mmo4me.com/threads/cach-lead-con-samsung.268171/page-2#post-5015270

Đọc cmt mấy bác buồn cười quá ngồi đoán mò k à :))

như vậy là lead được rồi :)

Em thấy các thánh vào đây chém ác quá, lead mà không chia sẻ, em chỉ test NET thôi nên chia sẻ cho bác tí info

Bác change Model thành Samsung GT-I9100 cũng được, em sẽ cập nhật thêm cho bác vài Model nữa

Bác lưu ý nhớ wipe cái Google Play Store đi nhé

wipe cái Google Play Store bằng cách nào ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week