Cách nc của chú ex doithay2221987 . Vãi :))

Status
Not open for further replies.
Chọc nhầm Sad của chúng ta rồi hjhj!!!

bạn cũng sai rồi nha bạn ng ta treo stt như thế thì ý là đag mua SLL chứ ko phải trốn trại hay Hâm gì. Thật là cũng chẳng ai có số 50k LR để đem đi EX đâu bạn ah. " Rất Hiếm "
Nhưng cách NC của bác EX này ko ổn rồi chắc nghĩ sẽ khó làm ăn đây. Đóng Fee 10tr mà đoài ng ta send 1 lấn 840$ hơn 16tr :| Lỡ chú ấy bung ng ta mất 6tr ah:D
Haizz, sao tôi ko biết là cần mua sll chứ >'<. Chính vì vậy nên mới pm hỏi để biết giá cả, có a e nào cần thì sẽ pm giúp mak. Đang tính hỏi mak ổng cứ nói chuyện trên mây ko ak, chả giống dân ex tí nào. Và, cuối cùng, ổng chả có tư cách gì mak để chứi khách như vậy hết ak
Tôi công nhận tôi có sai, nhưng ông còn sai gấp tỷ lần tôi nếu mak lấy danh hiệu ex để chửi khách như vậy ak...

Adminblog Ht-vlpro: aloAdminblog Ht-vlpro: cần sell 50$ LR
Adminblog Ht-vlpro: qua đông á
Adminblog Ht-vlpro: <ding>
Adminblog Ht-vlpro: alo
doithay2221987: minh sang di du lich
doithay2221987: ko thi dc ah
doithay2221987: mai ve
doithay2221987: minh thu nhe
Adminblog Ht-vlpro: mai àk!
Adminblog Ht-vlpro:
Adminblog Ht-vlpro: Sell 50$ LR---> 21.1 mình chịu fee LR
Adminblog Ht-vlpro: cậu chịu fee banks
Adminblog Ht-vlpro: GD qua Đông Á
doithay2221987: 5r
doithay2221987: gia 20.9
doithay2221987: cau chiu fee
doithay2221987: ok thi mai giao dich
doithay2221987: met vai
Adminblog Ht-vlpro: 20.9 àk?
Adminblog Ht-vlpro: giá mềm quá
Adminblog Ht-vlpro: 222
doithay2221987: oh
doithay2221987: the qua dich vu khac ma sell cho cung
doithay2221987: ko can
Adminblog Ht-vlpro: :|
Góp phần cho vui! Nhưng nên thông cảm, nhìu khi do mệt mỏi hay vì vấn đề nào đó nên doithay2221987 nói chuyện hơi cọc xíu! Mọi người thông cảm đừng ném đá nữa!

hj, tiện thì nói luôn, ngày trc mình luôn sell cho tên này vi cũng uy tín, nhưng đã cạch mặt từ lâu rồi vì cái kiểu nc rất khó chịu.

Nói thật thì khách hàng có nói gì đi nữa cũng không nên chửi lại đâu.
Qua topic ông report bad M88 đi rồi biết support nó chat thế nào.

Thât sự với khách hàng hiểu biết thì mình ko bao giờ dùng lời lẽ như thế này nhưng với một thằng ngu này thì mình đảm bảo dùng thế này là quá binh thường.

Nó hỏi mình 875$Lr giá 21 mình chiu fee mình đông ý tức là send 1 lần 875$ . Sau đó nó call mình xác nhận, mình nói là ok, đúng là mình rồi.Sau đó nó lai bảo là vì mình đóng bảo hiểm có 10t nên nó gửi 400$ môt lần, mình bảo 400$ thì mình ko chiu fee đâu. Nó cũng hiểu là mình lời lãi đc bao đâu, đã chiu fee và giá rất cao rồi còn đòi hỏi cái gì, Ở Forum này biết bao nhiều người đã sell mình số lượng cưc lớn rồi. Mọi người thử hỏi ROD.XIPHAN xem cậu ta sell 10kLr cho mình thì ai là người phải gửi LR trứoc mà nó cứ làng nhằng trong khi mình đang rất là bận và giá cũng là rất cao rồi.

Còn ai nói tẩy chay mình thì cứ tẩy chay thôi. Mình muốn làm việc với người có hiểu biết c.Mình sẽ không nói thêm gì về vấn đề này nữa. Thanks!

Bây giờ thế này nhé. Vì dạo này mình đi du lichj nên ko có HISTORY của LR nhưng các bạn cần mình show HISTORY Đông Á và VCB của mình xem là mình giao dịch LR thế nào. Còn ai có 50kLR giá thỏa thuận cứ nói ra, Mình chồng tiền đủ cho các bạn trong vòng 2 tiêng đồng hồ ko thiểu một xu . Còn xin thưa với các bạn là EX ở VN này 10 người thì 9 người sell lại LR cho mình. Ngày mình giao dịch 50k đến 70K LR là chuyện quá binhg thường khi có nhu cầu

Mình thấy cũng có lí do :m119: với LR số lượng lớn mà send 2 lần thì phải tốn fee thêm 2.99$ nữa, nhưng mà nói vậy thì hơi quá:m025:

Mình thấy cũng có lí do :m119: với LR số lượng lớn mà send 2 lần thì phải tốn fee thêm 2.99$ nữa, nhưng mà nói vậy thì hơi quá:m025:

Mình cũng đang rựou mà nên muốn nhanh gọn. 875Lr mình lãi có đc 100K đâu mà lại còn đòi send 2 lần rồi mình chịu fee trong khi mình giao dịch đã quá nhiều và quá uy tín rồi.

Thôi nói cho biết vậy rồi thôi ko nên dông dài gây war

Mình cũng đang rựou mà nên muốn nhanh gọn. 875Lr mình lãi có đc 100K đâu mà lại còn đòi send 2 lần rồi mình chịu fee trong khi mình giao dịch đã quá nhiều và quá uy tín rồi.

Mốt rượu vào thì ko nên giao dịch bạn àh :|, làm thế này ảnh hưởng uy tín lắm đó!

Còn xin thưa với các bạn là EX ở VN này 10 người thì 9 người sell lại LR cho mình. Ngày mình giao dịch 50k đến 70K LR là chuyện quá binhg thường khi có nhu cầu

Chắc người còn lại là mình :hihi:

Deck Bảo Hiểm 10tr thì ng ra kêu Send 1 lần 400$ đúng rồi:)) bảo hiểm 10tr đoài send hết 1 lần 840$ :)) bung 1 cái thì đói ah EX mà .... vl:))

Mình có nói là ko chấp nhân 400$ đâu, thâm chí 40$ cũng ok nhưng mà 400$ thì giá khác và fee khác. Làm ăn lâu dài 840$ scam để đc cái gì khi mà mình đã đặt cọc 10trieu .

Ông Đao này tôi sell ông mà ko trả fee cho tôi.
Đùa chút thôi. Mình vẫn sell cho cậu này. Ko cần chatchit. send lr trước. báo cậu ấy là cậu ấy chuyển qua cho luôn. Ko lần nào dưới 1k. Fee mình chịu. Vì thế hay được ưu đãi giá mềm.

Mốt rượu vào thì ko nên giao dịch bạn àh :|, làm thế này ảnh hưởng uy tín lắm đó!

Mình cũng hiểu mà cũng đang rượu và gặp mấy chuyện bực mình. Đã call đồng ý như thế rồi mà lại còn lằng nhằng chứ cậu giao dịch với mình nhiều rồi cũng biết. 2kLR với mình cũng là gì đâu:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,949
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week

Back