Cách nc của chú ex doithay2221987 . Vãi :))

Status
Not open for further replies.
Cũng bt, đâu có gì phải tạo topic gây war nhỉ :binhsua75:

Thật sự với một người MOD đầy tai tiêng như anh ấy thich gây war với mình mình chiều hết. Anh ấy chưa đến tuổi đâu ah. Xin lỗi anh ấy tương say mà mình sợ ah, Đấy ngoài Post cái log chat nên thì anh ây làm đc gì mình nữa. Làm hộ mình cái. Mình làm EX 4 năm trụ vững đc như ngày hôm nay mà mình phải ngại anh ấy ah:)). Xin lỗi anh ấy luôn. Nói mà đíu làm đc người ta còn cười cho đấy

Thât sự với khách hàng hiểu biết thì mình ko bao giờ dùng lời lẽ như thế này nhưng với một thằng ngu này thì mình đảm bảo dùng thế này là quá binh thường.

Nó hỏi mình 875$Lr giá 21 mình chiu fee mình đông ý tức là send 1 lần 875$ . Sau đó nó call mình xác nhận, mình nói là ok, đúng là mình rồi.Sau đó nó lai bảo là vì mình đóng bảo hiểm có 10t nên nó gửi 400$ môt lần, mình bảo 400$ thì mình ko chiu fee đâu. Nó cũng hiểu là mình lời lãi đc bao đâu, đã chiu fee và giá rất cao rồi còn đòi hỏi cái gì, Ở Forum này biết bao nhiều người đã sell mình số lượng cưc lớn rồi. Mọi người thử hỏi ROD.XIPHAN xem cậu ta sell 10kLr cho mình thì ai là người phải gửi LR trứoc mà nó cứ làng nhằng trong khi mình đang rất là bận và giá cũng là rất cao rồi.

Còn ai nói tẩy chay mình thì cứ tẩy chay thôi. Mình muốn làm việc với người có hiểu biết c.Mình sẽ không nói thêm gì về vấn đề này nữa. Thanks!

Này Này .
Mình chỉ hỏi cậu có thể chịu fee không :|
Chứ mình có bắt cậu chịu fee đâu
Không đọc à
Còn cái kiểu nói chiện mà chửi như thế :|
Làm người mà k có đức thì vứt bỏ đi nhé :|
Đừng để mình chửi là con người vô văn hóa :-j
Cần giải quyét gì giải quyết luôn 1 lần
Chửi ai ngu :|
Có tư cách xúc phạm người khác sao :|

Thật sự với một người MOD đầy tai tiêng như anh ấy thich gây war với mình mình chiều hết. Anh ấy chưa đến tuổi đâu ah. Xin lỗi anh ấy tương say mà mình sợ ah, Đấy ngoài Post cái log chat nên thì anh ây làm đc gì mình nữa. Làm hộ mình cái. Mình làm EX 4 năm trụ vững đc như ngày hôm nay mà mình phải ngại anh ấy ah:)). Xin lỗi anh ấy luôn. Nói mà đíu làm đc người ta còn cười cho đấy

Sadlove là mod kiêm hot girl bạn ạ, ko phải "anh" :-S Con gái mà bị nói kiểu đó ko chịu đc là phải

:m021:
Ôi đùa :m131: :m021:
Say gì :m131:
Đi ăn uống với daniel1992 hỏi xem có uống tí bia nào không :m021:
Làm màu thế thôi cậu ơi :-j
đừng đổ lỗi cho gì hết nhé !
Mình nói cái gì không làm đc thì nói nghe nào ..
nếu là nv ng ta cười thì đây cũng k sợ nhé :m021:

Sadlove là mod kiêm hot girl bạn ạ, ko phải "anh" :-S Con gái mà bị nói kiểu đó ko chịu đc là phải

Về trách ba mẹ bạn sao ko đẻ bạn là con gái đi để đc " nâng như nâng trứng " =))
suốt ngày phân biệt trai gái đúng là não phẳng

Ko thích câu tinh tướng của các : MOD
MOD thì làm sao, MOD thì dọa người ta phải ăn nói cẩn thận à, đây là ngoài YH chứ ko phải forum ok

Còn ông EX: ăn nói cẩn thẩn đi, là ngành dịch vụ thì phải biết cách vừa lòng khách. Kiểu thừa tiền khinh người thì rút 10tr về làm mem thường rồi gd với người quen cho lẹ ;)) người ta send cho vài k$ khỏi phải sợ ;))

:m021:
Ôi đùa :m131: :m021:
Say gì :m131:
Đi ăn uống với daniel1992 hỏi xem có uống tí bia nào không :m021:
Làm màu thế thôi cậu ơi :-j
đừng đổ lỗi cho gì hết nhé !
Mình nói cái gì không làm đc thì nói nghe nào ..
nếu là nv ng ta cười thì đây cũng k sợ nhé :m021:

Cậu đã call cho mình nói là 875$ giá 21 mình chịu fee rồi .2 bên đồng ý thì cứ thê mà làm, Mình đang rượu đã phải bỏ rở chạy ra ngoài chat và nghe điện thoài của cậu rồi mà cậu còn bảo send 2 lần. Send 2 lần thì cậu chiu fee thôi. làm ăn 875$ lãi đc bao nhiêu đâu mà bắt mình 2 lần chịu fee. cai' đấy làm mình bực mình và lời lẽ của mình lúc đấy nó quá cũng đúng thôi. Cậu ok thì mình cũng ok. Đã như lúc đầu nói rồi thì cứ thế mà làm. Cậu ko làm đc thì cậu sai trước rồi

MOD thì làm sao, MOD thì dọa người ta phải ăn nói cẩn thận à, đây là ngoài YH chứ ko phải forum ok

Còn ông EX: ăn nói cẩn thẩn đi, là ngành dịch vụ thì phải biết cách vừa lòng khách. Kiểu thừa tiền khinh người thì rút 10tr về làm mem thường rồi gd với người quen cho lẹ ;)) người ta send cho vài k$ khỏi phải sợ ;))

Mình không cần bạn phải dạy mình các buôn bán. Mình có nói là ko chấp nhận 40$ hay 400$ đâu. MÀ 40$ thì giá khác fee khac, 400$ fee khác giá khác. Đã call thỏa thuân rồi sau đó lại quay ngoắt bảo sed 400$ mình chiu fee thì mình ko chịu đc. Thế thôi. Còn mình làm việc và phục vụ người hiểu biết. Ko hiểu biết có thể đi chỗ khác. Mình ko có time làm việc với người thiểu hiểu biết

Tinh tướng sao :m021:
Ồ :m131:
Giờ mình mới biết :m121:

- - - Updated - - -

Cậu đã call cho mình nói là 875$ giá 21 mình chịu fee rồi .2 bên đồng ý thì cứ thê mà làm, Mình đang rượu đã phải bỏ rở chạy ra ngoài chat và nghe điện thoài của cậu rồi mà cậu còn bảo send 2 lần. Send 2 lần thì cậu chiu fee thôi. làm ăn 875$ lãi đc bao nhiêu đâu mà bắt mình 2 lần chịu fee. cai' đấy làm mình bực mình và lời lẽ của mình lúc đấy nó quá cũng đúng thôi. Cậu ok thì mình cũng ok. Đã như lúc đầu nói rồi thì cứ thế mà làm. Cậu ko làm đc thì cậu sai trước rồi

Nè cậu :|
Cậu nhớ lại đi
Cậu bị gì à
Mình call xác nhận có phải đang gd với 830$ hay không để mình chắc chắn đó là nick yahoo của bạn khong bị hack hay bị gì
Chứ mình có nói câu chấp nhận giao dịch và mình chịu fee chăng ?
Mình vẫn bình thường và nhớ những gì mình nói :|
Cậu đừng bịa đặt thêm cái gì nhé :|
Xét về vấn đề này cậu nói hoàn toàn k đúng sự thật rồi

chỉ là mua bán cá nhân, 2 bác tư giải quyết, nếu ko mua bán dc thì mua bán ng khác cho nhanh

Tinh tướng sao :m021:
Ồ :m131:
Giờ mình mới biết :m121:

- - - Updated - - -

Nè cậu :|
Cậu nhớ lại đi
Cậu bị gì à
Mình call xác nhận có phải đang gd với 830$ hay không để mình chắc chắn đó là nick yahoo của bạn khong bị hack hay bị gì
Chứ mình có nói câu chấp nhận giao dịch và mình chịu fee chăng ?
Mình vẫn bình thường và nhớ những gì mình nói :|
Cậu đừng bịa đặt thêm cái gì nhé :|
Xét về vấn đề này cậu nói hoàn toàn k đúng sự thật rồi

Thế cậu post cái log chat đoạn đầu tiên lên, cậu hỏi mình 1kLr giá 21 mình chiu fee thì mình mới đồng ý. LOG chat sao ko post cả đoạn đầu tiên lúc cậu vào hỏi mình. Nói sell 1k rồi lại 875$ đã bực mình rồi lại còn send 2 lần 400$ thì làm gì có cái giá 21 mình chiu fee. Cảm thấy ok thì cứ post hêt đoạn đầu tiên lên nữa. Sao post mỗi đoạn dưới làm gì:(Cậu đã chat như thế+ confirm phone là giao dịch như cậu nói đc rồi. Sao về sau còn 400$. Pó tay với cậu luôn

Thế cậu post cái log chat đoạn đầu tiên lên, cậu hỏi mình 1kLr giá 21 mình chiu fee thì mình mới đồng ý. LOG chat sao ko post cả đoạn đầu tiên lúc cậu vào hỏi mình. Nói sell 1k rồi lại 875$ đã bực mình rồi lại còn send 2 lần 400$ thì làm gì có cái giá 21 mình chiu fee. Cảm thấy ok thì cứ post hêt đoạn đầu tiên lên nữa. Sao post mỗi đoạn dưới làm gì:(

Thích thì cứ post đoạn đầu :m131:
cậu đùa mình sao
Mình bán hộ. Lúc đầu tưởng 1 acc xong lúc sau mới ló ra 2 acc :|
Thì mình hỏi cậu :|
Không nhất thiết là phải chửi với xúc phạm thế
Mất nhân cách con ng lắm :-j
Lớn rồi . Đừng để trẻ con không coi trọng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,948
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week

Back