Help Cách phát triển kênh content mới

chủ đề it view thì cũng khó bác ah
e làm game Liên Minh bác à, làm montage, best plays, funny epic moment các thứ. content này thì siêu cạnh tranh nhưng e vẫn kiên trì làm vì cũng nhiều ng nhận xét 1 cách khách quan là thấy video e đẹp, nội dung hay. e đặt tag và thấy điểm vidIQ cũng ổn, có 5 key rank luôn :D. Giờ e chưa biết đi backlink như nào, ko biết có tool gì free ko :(

Ngon rồi thớt. Chỉ sợ không đủ kiên nhẫn rồi bệnh cũ tái phát, nghe kẻ xấu xúi bậy rồi đem em nó đi cheat thì uổng công.

Làm Games thì lưu ý luật bản quyền hình ảnh của games đó. Dính dcma thúi hoắc thì khổ.

Ngon rồi thớt. Chỉ sợ không đủ kiên nhẫn rồi bệnh cũ tái phát, nghe kẻ xấu xúi bậy rồi đem em nó đi cheat thì uổng công.

Làm Games thì lưu ý luật bản quyền hình ảnh của games đó. Dính dcma thúi hoắc thì khổ.
e nghĩ là ko có vấn đề gì, vì e thấy rất nhiều channel game này sống khỏe re, nó 500k-1 triệu sub lận, Video e làm cũng chẳng khác gì video của nó cả, chỉ là đi tổng hợp lại những tình huống đặc sắc, credit ghi tên nguồn stream của những thằng có mặt trong clip là xong. bác tư vấn giúp e vụ seo, back link...dc ko bác :D

e làm game Liên Minh bác à, làm montage, best plays, funny epic moment các thứ. content này thì siêu cạnh tranh nhưng e vẫn kiên trì làm vì cũng nhiều ng nhận xét 1 cách khách quan là thấy video e đẹp, nội dung hay. e đặt tag và thấy điểm vidIQ cũng ổn, có 5 key rank luôn :D. Giờ e chưa biết đi backlink như nào, ko biết có tool gì free ko :(
tool free thì không có đâu bác, 1 là thủ công hai là bác có thể dùng VSP cũng dc

là ntn thế bác nói rõ hơn dc k bác??
bác mua Phần mềm VSP pro về dùng, cái đó chuyên dụng để đi link mà !

mấy cái thấy nó dài dài mình ngán đọc :D, bác có thể tóm gọn cho mình dc k mình thank và hậu tạ:)
thế sao ko bảo ông ấy đưa tiền luôn cho =)) bỏ nghề đi cậu mmo không kiên trì tìm tòi thì mãi cũng chỉ là thằng loss.

mấy cái thấy nó dài dài mình ngán đọc :D, bác có thể tóm gọn cho mình dc k mình thank và hậu tạ:)
đi link là link các video của mình đến các group hoặc các diễn đàn, nơi có nhiều user, nếu đi bằng tay thì đòi hỏi bác phải có hai quả thận thật khỏe, ngồi mài mông cả ngày :D, còn k thì bác dùng tool kia sẽ tiện hơn !

hôm nay gặp 1 vấn đề là toàn bộ video của e bị mất quảng cáo, ko còn video nào hiển thị quảng cáo luôn :(. kiểm tra mọi thứ thì vẫn bt, video vẫn bật kiếm tiền xanh lè, liên kết GA bình thường... Bác nào biết fix vụ này ko giúp e với !

hôm nay gặp 1 vấn đề là toàn bộ video của e bị mất quảng cáo, ko còn video nào hiển thị quảng cáo luôn :(. kiểm tra mọi thứ thì vẫn bt, video vẫn bật kiếm tiền xanh lè, liên kết GA bình thường... Bác nào biết fix vụ này ko giúp e với !
kênh contents xin vào network cho an tâm hơn bác ơi. Thằng gôogle lúc này nó hay quét điên die kênh lắm đó. Nó sát kênh Ga nhiều hơn trong network đó.

Content vào net cho lành. VÔ GA die lúc nào chẳng biết. Mình content game channel cả tá không die cứ kênh mình nó giết. Không biết làm gì nên tội :( 5k2 subs ra đi ngày kiếm 200k vnd tháng cũng đủ tiêu xài. Mà giờ mong lung quá. Vừa bữa kháng nó mở lại mừng không tả được tưởng cuối năm có ít tiền ăn tết thì 15 ngày sau nó lại cho kênh ra đi @@ đúng là bựa vcc

Content vào net cho lành. VÔ GA die lúc nào chẳng biết. Mình content game channel cả tá không die cứ kênh mình nó giết. Không biết làm gì nên tội :( 5k2 subs ra đi ngày kiếm 200k vnd tháng cũng đủ tiêu xài. Mà giờ mong lung quá. Vừa bữa kháng nó mở lại mừng không tả được tưởng cuối năm có ít tiền ăn tết thì 15 ngày sau nó lại cho kênh ra đi @@ đúng là bựa vcc
không vi phạm Term của nó sao die dc bác:confused:o_O

không vi phạm Term của nó sao die dc bác:confused:o_O
Bây giờ nó khó nhiểu lắm, nhiều kênh lớn còn die ko lý do kìa bác ơi. Kênh NTN Vlog cũng vừa feat hôm qua xong :3

Chẳng hiểu vi phạm gì luôn. Luôn tuân thủ nguyên tắc cộng đồng của họ. Làm có đầu tư chứ lèo tèo đâu.
bác kháng khô máu đi bác ơi, bám lúc nào nó buông thì thôi, 1 ngày 2 mail support vào !

Anh nghỉ offfer luôn rồi hả anh?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week