Help Cách tạo 1 site DLE để chiến PTU!

Bố mày là newbie trong số rất nhiều những newbies đây thằng 'love12' đầu óc ngu si tứ chi phát triển kia,ngày đầu chơi PTU mày không lặng lẽ đâm mặt vào những topic như thế này chắc, trong thành công có sự chia sẻ, người ta chia sẻ nhưng có người sẽ làm được và có người phải rất lâu mới làm được.....Cả cộng đồng chưa lo mất bát cơm mà mày đã lo mất bát *** của mày ah...Đồng ý với "nakao" nếu biết mày và gặp mày ngoài đời chắc mày sẽ mệt với tao đấy.Cảm ơn sự chia sẻ của chủ topic- những người như bạn sẽ ko ai quên đâu.Thanks

Bố mày là newbie trong số rất nhiều những newbies đây thằng 'love12' đầu óc ngu si tứ chi phát triển kia,ngày đầu chơi PTU mày không lặng lẽ đâm mặt vào những topic như thế này chắc, trong thành công có sự chia sẻ, người ta chia sẻ nhưng có người sẽ làm được và có người phải rất lâu mới làm được.....Cả cộng đồng chưa lo mất bát cơm mà mày đã lo mất bát *** của mày ah...Đồng ý với "nakao" nếu biết mày và gặp mày ngoài đời chắc mày sẽ mệt với tao đấy.Cảm ơn sự chia sẻ của chủ topic- những người như bạn sẽ ko ai quên đâu.Thanks
sợ quá=)):binhsua117::binhsua117::binhsua117::binhsua117:

thanks cho tinh thần hứong dẫn

spam chứ còn gì nữa, spam như hâm ấy, lải nhải :">

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

hí hị hị, chuẩn bị qua hè này là làm 1 cái DLE lun, tự chiến tự SEO học hỏi dần dần, domain thì mình gia hạn theo năm hả bác, mà khi mua có cần fake ko, hay là cứ thế đâm thôi, host thì thuê cái nào hợp lý mà rẻ

Hiz, em vọc vọc theo hd , ra đc cái dle , mà cái category click vào thì nó ra 404 not found , cái nào cũng thế , bác coldboy giúp em với nhá
Pictures :

chuoilunpzy ơi sao tớ làm theo HD mà chờ mãi không thấy byhost nó gửi mail nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week