Cách tét acc PRI 0 trong thời kỳ PIX khủng hoảng!!!!

Status
Not open for further replies.
các pro giải thich cho em khi nào gõ error, khi nào gõ dontsee, blank, ....

Cám ơn.

Với acc trên 5k code pri 2 làm cách này mãi chẳng về được pri 0 các bác ạ.Có bác nào có cao kiến gì ko.Thanks các bác!

Cách này chỉ dùng để test từ PRI 4 thui bác . Chứ acc đẫ gõ >1k code thi chưa thực nghiệm :|

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

các pro giải thich cho em khi nào gõ error, khi nào gõ dontsee, blank, ....

Cám ơn.

Ko xài error nữa bạn. Chỉ đc gõ don't see( khi găp những code khôg thể đọc đc và trường hợp code load bị lỗi, nói chung đa số là dùng dont see) + blank( khi bạn thấy 1 hình trống mà ko có chữ gì trong hình ,để ý kỹ nhìu lúc có 1 số chữ bị mờ )

Các bác có nhận xét gì thì giúp đỡ mình, mình chỉ bik đc chừng đó ^^

đang hì hục tìm hiểu capcha thì gặp bài này, cho hỏi là nếu các id con log cùng IP vào web có bị ban hết acc k?

đang hì hục tìm hiểu capcha thì gặp bài này, cho hỏi là nếu các id con log cùng IP vào web có bị ban hết acc k?

vãi hàng đào mộ :|

mà còn dùng đc không nhểy???

Ui! Cha biet the nao chu. Sang nay quang 2 acc zo soft go thj 1 acc sai 2 code thj pri len 7. 1 acc sai 12 code thi len pri 0. Po chju lun...
Caj acc chu pri 7 co sao ko nhj? Cu de the rut tien hay la cay ve pri 0 dey?

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Ra cai tam giac voi cai dau cham than mau do thi go cai zi ?

Ui! Cha biet the nao chu. Sang nay quang 2 acc zo soft go thj 1 acc sai 2 code thj pri len 7. 1 acc sai 12 code thi len pri 0. Po chju lun...
Caj acc chu pri 7 co sao ko nhj? Cu de the rut tien hay la cay ve pri 0 dey?

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Ra cai tam giac voi cai dau cham than mau do thi go cai zi ?

~~~~~~~~~~~~~~~~~~>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> dontsee error chọn 1 cái mà gõ

yeah đêm quá mình đã chứng minh rằng cách test này vẫn live =))

Year log acc đánh 182 pix out ra 1 h sau vô lại đánh tiếp đánh dc 2 pix band ID :binhsua18: sai 9 pix :binhsua94: ko biết band vì gõ sai hay ji` nữa .

hnay đây.sau 1 time dài nghỉ test giờ test lại 1h test 4 em thì cả 4 em về 0.ôi chán:))
mấy hnua rảnh chắc test acc sell thôi.:))

Lâu rồi với vào lại box captcha thế mà vẫn thấy có thêm người đào bài của mình lên ^^
Cách này dễ đc PRI0 sau khi test acc , vẫn còn xài đc chán ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week