Help cách vượt proxystop

onetwoone

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
ko hiểu sao em đăng kí vài trang,trang nào cũng bị chặn lại vì proxystop,tất cả các trang bây giờ đều chặn như vậy hay sao các bác.hay có trang có trang ko?

ko hiểu sao em đăng kí vài trang,trang nào cũng bị chặn lại vì proxystop,tất cả các trang bây giờ đều chặn như vậy hay sao các bác.hay có trang có trang ko?
đa số các trang GPT của hệ thống Shiftcode đều dùng Proxstop (không phải proxystop đâu). đây là hệ thống check fraud khá chặt, trước đây nó chủ yếu check IP sock, bây giờ thì nó có vẻ có thêm cách check khác nữa thì phải cho nên đôi khi sock vượt qua được bước đăng ký nhưng đang làm thì bị delete acc. thằng Proxstop này bây giờ khó chịu thật. tuy nhiên vẫn có những site GPT không dùng Proxstop hoặc có site dùng nhưng nó để cấp độ check fraud nhẹ nên chọn được sock ngon thì vẫn làm được. :D
chịu khó mà test sẽ tìm ra site chiến được thôi đừng nản quá, một số người vẫn ăn được site proxstop mà, :)

đa số các trang GPT của hệ thống Shiftcode đều dùng Proxstop (không phải proxystop đâu). đây là hệ thống check fraud khá chặt, trước đây nó chủ yếu check IP sock, bây giờ thì nó có vẻ có thêm cách check khác nữa thì phải cho nên đôi khi sock vượt qua được bước đăng ký nhưng đang làm thì bị delete acc. thằng Proxstop này bây giờ khó chịu thật. tuy nhiên vẫn có những site GPT không dùng Proxstop hoặc có site dùng nhưng nó để cấp độ check fraud nhẹ nên chọn được sock ngon thì vẫn làm được. :D
chịu khó mà test sẽ tìm ra site chiến được thôi đừng nản quá, một số người vẫn ăn được site proxstop mà, :)
hi vọng tìm ra được vài trang ko proxstop,tks bạn nhé :)

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

có loại socks vượt qua proxystop đấy nhưng phải tìm :D

có ai bán ko bạn :D,hoặc bạn biết chỗ nào bán tool check sock ko :)

Làm ofer thì ngày càng khó khăn (Off thì giảm giá, còn del acc liên hồi) - còn PP thì lại limit liên miên. Dạo này còn có tình trạng bắt add fund........gì gì đó lúc mình send tiền nữa cơ. Ôi nan giải vãi....

Ta toàn dùng sock 27977, công nhận là sống lâu hơn và lead cũng khá hơn, vậy mà có lần đọc ở đâu đó có tên nói là sock port này là lởm.:binhsua140:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back