Solved Cách Xem Pass WiFi Nhà Hàng Xóm Trên Android

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.162
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như tit, bt máy tính mình dùng mạng dây nhưng mới mua con zen 4.5 về nên phải dùng wifi, nhưng khổ nỗi hàng xóm thì nhiều mà người tốt lại ít, xin 10 nhà thì chỉ có 3 nhà cho còn lại thì họ bảo nhiều người dùng thì mạng lag bla ..bla ( 3 nhà đó thì wifi cũng ngon nhưng chỉ mở có mấy h, còn mấy nhà còn lại thì mở 24/24 mà có dùng éo đâu, phí của đời ) thế nên mới lên đây hỏi xem có cách nào xem pass trên androi dc ( phần mềm cần androi root cũng dc), chứ trên máy tính thì có Dumpper + JumpStart rồi
Ai làm được tks, tiện thể cho mình hỏi luôn là nếu phá dc pass rồi, khi đăng nhập vào thì họ có biết mình đang dùng wifi của họ ko

Nếu họ chịu khó vào check trang quản lý wifi thường xuyên thì chắc sẽ biết nhưng không biết được cụ thể bạn là ai đâu :D Có điều phá pass giờ là chuyện dễ rồi, có phần mềm khá nhiều để phá, nhưng lỡ xui gặp nhà nào chặn luôn địa chỉ MAC thì có pass cũng như không.^^. Các pro công nghệ thì không biết có gặp khó khăn với vụ này không, còn mình thì không vượt nổi cái vụ chặn địa chỉ MAC này rồi. :D
bảo mật wpa2 bác có phá được không

Upvote 0
Không ai free đâu cậu, cho cậu xài ké mà lỡ họ bị gì (không vô mạng được do 1 nguyên nhân nào đó) thì cậu là mục tiêu đầu tiên họ nghĩ đến.
Nếu cậu đăng nhập được rồi, họ lại không biết gì về máy tính thì vô tư, còn họ biết rành về máy tính thì không có cửa đâu. Nếu ai muốn tést mà ở TPHCM thì pm mình mình cho pass wifi của mình, kết nối ok luôn nhưng nếu ra inetrnet được thì mình tặng dàn máy tính của mình cho đem về luôn. còn vô internet không được thì trả mình $10 cái tội hack hiết :D
toàn người ko chuyên nghiệp về máy tính cả, bác ns thể chắc bác biết cách đây
giúp mình với :(

Upvote 0
Không ai free đâu cậu, cho cậu xài ké mà lỡ họ bị gì (không vô mạng được do 1 nguyên nhân nào đó) thì cậu là mục tiêu đầu tiên họ nghĩ đến.
Nếu cậu đăng nhập được rồi, họ lại không biết gì về máy tính thì vô tư, còn họ biết rành về máy tính thì không có cửa đâu. Nếu ai muốn tést mà ở TPHCM thì pm mình mình cho pass wifi của mình, kết nối ok luôn nhưng nếu ra inetrnet được thì mình tặng dàn máy tính của mình cho đem về luôn. còn vô internet không được thì trả mình $10 cái tội hack hiết :D
bác chơi lọc mac adress thì vô bằng niềm tin à, giống wifi nhà mình không đặt pass, chỉ những thiết bị của mình add mac rồi mới vô đc.

Upvote 0
toàn người ko chuyên nghiệp về máy tính cả, bác ns thể chắc bác biết cách đây
giúp mình với :(
muốn crack pass wifi ít nhất bác phải có 1 laptop và 1 hệ điều hành backtrack (ngày nay là Kali Linux), có được laptop và sử dụng được Kali thì pm inbox mình chỉ, nhắc đến hack hiết gì đó thì yếu tố quyết định thành công là MAY MẮN.

Upvote 0
bác chơi lọc mac adress thì vô bằng niềm tin à, giống wifi nhà mình không đặt pass, chỉ những thiết bị của mình add mac rồi mới vô đc.
tại thấy topic đòi hack hiết gì đó mình mới nói vậy, chứ gặp dân biết công nghệ thì đừng mong vô wifi nhà nó.

Upvote 0
10 máy thì dùng cái Dumpper + JumpStart... thì cũng scan đc vài cái
mượn laptop ai đó về rồi scan đi :)

Upvote 0
hack pass wifi không đơn giản đâu.. từ bỏ ý định đó đi, mấy cái tool nhãm ở trên là áp dụng cho WEP, WPA đời cũ.. giờ modem đa số lên WPA2 hết rồi.. hack = niềm tin nhé thớt.. lại còn hack = Android nữa cơ .. thế thì mấy nhà sản xuất modem chắc phá sản hết quá... vì quá dễ bị chôm pass :confused::confused:

Upvote 0
ý c là sao..mình chỉ đổi mac của mình chứ phải giống của họ nữa ah :D
wifi có chức năng cái chỉ cho 1 số mac truy cập vào thôi. đổi mac thì có ý nghĩa gì

Upvote 0
muốn crack pass wifi ít nhất bác phải có 1 laptop và 1 hệ điều hành backtrack (ngày nay là Kali Linux), có được laptop và sử dụng được Kali thì pm inbox mình chỉ, nhắc đến hack hiết gì đó thì yếu tố quyết định thành công là MAY MẮN.
hi vọng may mắn sẽ đến với thớt :D, hùi trước mã hóa dạng wep, wpa gi gì đó còn hên xui, giờ thì toàn wpa2-psk. gặp trúng nhà nó đặ pass wifi dạng abc@*&%&11 thì cắm máy 3 ngày 3 đêm cũng ko mò ra đc pass

Upvote 0
ở nước ngoài mà xài ké k hỏi là cũng bị đi nhà đá đó nhé. còn muốn biết pass là thì dễ thôi, ăn ở cho tử tế hỏi xin cho đàng hoàng là cho thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week