Solved Cách Xem Pass WiFi Nhà Hàng Xóm Trên Android

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.162
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như tit, bt máy tính mình dùng mạng dây nhưng mới mua con zen 4.5 về nên phải dùng wifi, nhưng khổ nỗi hàng xóm thì nhiều mà người tốt lại ít, xin 10 nhà thì chỉ có 3 nhà cho còn lại thì họ bảo nhiều người dùng thì mạng lag bla ..bla ( 3 nhà đó thì wifi cũng ngon nhưng chỉ mở có mấy h, còn mấy nhà còn lại thì mở 24/24 mà có dùng éo đâu, phí của đời ) thế nên mới lên đây hỏi xem có cách nào xem pass trên androi dc ( phần mềm cần androi root cũng dc), chứ trên máy tính thì có Dumpper + JumpStart rồi
Ai làm được tks, tiện thể cho mình hỏi luôn là nếu phá dc pass rồi, khi đăng nhập vào thì họ có biết mình đang dùng wifi của họ ko

Gắng mạng có mordem wifi chỉ mất 300 mà tiếc làm gì chài

Upvote 0
hack pass wifi mà dễ thì nói làm cái giề
tốt nhất c chịu khó qua từng nhà rồi hỏi , chia tiền mạng vs họ
k cho thì vác dao , rựa ,.. qua "xin"
Mà tốt nhất nên lắp mạng luôn cho rồi .

Upvote 0
bác kia có máy bàn kia ket noi roi kia @@

Bác nói mình à? nếu thích dàn máy của mình thì inbox nhé.

Upvote 0
Dò thì hên xui giờ chỉ còn cách này và tỷ lệ thành công rất cao nhá
ra ngoài đường thuê ông xe ôm nào đấy , sắm cho ông cái khẩu trang với con dao bảo ông giả vờ vào nhà đó cướp , rồi bác nhảy vào đánh nhau với ổng , thế là gia chủ biết ơn :D cho bác xài free cả đời :D :D

Upvote 0
tốt nhất nên bắt cái mạng đi thớt ơi chứ việc gì phải khổ thế ,

Upvote 0
Như tit, bt máy tính mình dùng mạng dây nhưng mới mua con zen 4.5 về nên phải dùng wifi, nhưng khổ nỗi hàng xóm thì nhiều mà người tốt lại ít, xin 10 nhà thì chỉ có 3 nhà cho còn lại thì họ bảo nhiều người dùng thì mạng lag bla ..bla ( 3 nhà đó thì wifi cũng ngon nhưng chỉ mở có mấy h, còn mấy nhà còn lại thì mở 24/24 mà có dùng éo đâu, phí của đời ) thế nên mới lên đây hỏi xem có cách nào xem pass trên androi dc ( phần mềm cần androi root cũng dc), chứ trên máy tính thì có Dumpper + JumpStart rồi
Ai làm được tks, tiện thể cho mình hỏi luôn là nếu phá dc pass rồi, khi đăng nhập vào thì họ có biết mình đang dùng wifi của họ ko

thớt bựa vãi :eek::eek::eek: ... ai cho thì bảo tốt, ngược lại thì chê. Hãy đặt mình là kẻ cho xem, có cho hông? và cho được bao lâu??? :confused:o_O:confused:o_O:confused:o_O ... đương nhiên dùng mạng sợ nhất là lag mà :oops::oops::oops:

còn cách xem mật khẩu đã lưu trên android thì nhiều app lắm đương nhiên cần root, chẳn hạn như: wifi pass recovery & backup (seach trong play store)

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Nói cho bạn hơi thất vọng nhưng vẫn nói mình cũng đã từ như bạn lên mạng hỏi cách phá pass WFi nhưng mình tìm khắp tất cả các diễn đàn nhưng cách phá pass WFi không phải chuyện đơn giản cần người có trình độ chứ gà mờ khó nhằn . Ko phải có phần mềm hack mà bấm cái đc ngay.
Bạn hỏi như vậy cuối cùng cũng chỉ là con số 0 mà thôi hơn nữa mình thấy cái topic của bạn gần thành topic chém gió rồi .

Upvote 0
thớt bựa vãi :eek::eek::eek: ... ai cho thì bảo tốt, ngược lại thì chê. Hãy đặt mình là kẻ cho xem, có cho hông? và cho được bao lâu??? :confused:o_O:confused:o_O:confused:o_O ... đương nhiên dùng mạng sợ nhất là lag mà :oops::oops::oops:

còn cách xem mật khẩu đã lưu trên android thì nhiều app lắm đương nhiên cần root, chẳn hạn như: wifi pass recovery & backup (seach trong play store)

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
acc, ko phải là ko tốt hay tốt, chứ mình dùng mạng dây vẫn chia cho 2 nhà nữa mà, do nhà ấy mình thấy họ ít dùng với để 24/24 ( với mình buổi tối mới dùng + lúc đó họ ngủ rồi ) :confused:

Upvote 0
Nói cho bạn hơi thất vọng nhưng vẫn nói mình cũng đã từ như bạn lên mạng hỏi cách phá pass WFi nhưng mình tìm khắp tất cả các diễn đàn nhưng cách phá pass WFi không phải chuyện đơn giản cần người có trình độ chứ gà mờ khó nhằn . Ko phải có phần mềm hack mà bấm cái đc ngay.
Bạn hỏi như vậy cuối cùng cũng chỉ là con số 0 mà thôi hơn nữa mình thấy cái topic của bạn gần thành topic chém gió rồi .
giờ mà bắt cục wifi thì uổng quá, cục wifi chỉ dùng cho mỗi cài đt :confused:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week