Tutorial Cắm máy kiếm 0.5$ / 1 giờ daily

Status
Not open for further replies.

TeamGhost

Banned
Reactions
286
MR
0.000
Chào cả nhà.
Đêm qua online muộn có bạn gì nick yahoo : @pay2oneer có nói xin mình tools cắm links rút gọn để chơi PTP.
Vậy mà mầy mò trên mạng được cái site cpx24.net thế là chơi hơn 1 giờ thấy tiền lên đều quá nên hôm nay làm bài hướng dẫn anh em chơi luôn cho máu.
Về tools
  • Tools này được 1 anh bạn làm ở công ty phần mềm trung quốc cho mình.
  • Tools này không giống các tools khác ở chỗ : nó là ip thực của người dùng cắm máy chứ không phải bot như các tools cắm khác, do đó ip và ref truy cập đến là thực chứ không phải ảo như một số site bot traffic và tools cắm khác.
  • Tools add max 6 links. ( 6 website đặt code ptp )
  • Tools rất nhẹ chỉ ngốn 57MB ram của máy.
Về tốc độ kéo tiền
  • Đối với adf.ly và sh.st mình đã test thì cứ 6 link rút gọn / 1 giờ/ 1 máy = 0.49993 USD
  • Đối với PTP mình mới chỉ test với cpx24.net thì 6 blog đặt code popup được khoảng 0.55 USD /1 giờ / 1 máy
Về hướng dẫn :

Bạn lấy link rút gọn hoặc site có đặt code ptp sau đó làm tương tự theo các bước từ 1 - 5 là được.

Về dowload tools :

Các bạn cần trợ giúp cài đặt hoặc sử dụng add yahoo hoặc skype mình : ceh.ghost

Last edited:
Chào cả nhà.
Đêm qua online muộn có bạn gì nick yahoo : @pay2oneer có nói xin mình tools cắm links rút gọn để chơi PTP.
Vậy mà mầy mò trên mạng được cái site cpx24.net thế là chơi hơn 1 giờ thấy tiền lên đều quá nên hôm nay làm bài hướng dẫn anh em chơi luôn cho máu.
Về tools
  • Tools này không giống các tools khác ở chỗ : nó là ip thực của người dùng cắm máy chứ không phải bot như các tools cắm khác, do đó ip và ref truy cập đến là thực chứ không phải ảo như một số site bot traffic và tools cắm khác.
  • Tools add max 6 links. ( 6 website đặt code ptp )
  • Tools rất nhẹ chỉ ngốn 57MB ram của máy.
Về tốc độ kéo tiền
  • Đối với adf.ly và sh.st mình đã test thì cứ 6 link rút gọn / 1 giờ/ 1 máy = 0.49993 USD
  • Đối với PTP mình mới chỉ test với cpx24.net thì 6 blog đặt code popup được khoảng 0.55 USD /1 giờ / 1 máy
Về hướng dẫn :

Bạn lấy link rút gọn hoặc site có đặt code ptp sau đó làm tương tự theo các bước từ 1 - 5 là được.

Về dowload tools :
*note : không inbox cho account tạo sau tháng 11/2013

Các bạn cần trợ giúp cài đặt hoặc sử dụng add yahoo hoặc skype mình : ceh.ghost
Share pass cho mình với bạn, thanks ^ ^

Thật không bạn. Cần mình public trang chủ của nó lên không

inbox mình với bạn ơi.mà cái này đã rút dc về chưa cậu :)

inbox mình với

LLbao chứ gì mà trung với chả quốc. Cắm cái này mà ngày đc 0.1$ mới là tài.Toàn giật tit câu ref vớ vẩn.

Cậu càng share nhiều thì càng ko kiếm đc nhiều. Tự nhiên đưa nồi cơm của mình cho người khác ăn. Nên dạy họ cách nấu cơm thôi nhé

LLbao chứ gì mà trung với chả quốc. Cắm cái này mà ngày đc 0.1$ mới là tài.Toàn giật tit câu ref vớ vẩn.
Bạn có nhìn thấy mình để link ref chỗ nào không ?
Mình cắm sao nó lại lên 0.5 thế nhỉ ?
Bạn chê trung quốc, bạn đã làm được như người ta chưa ?
Có thể bạn giỏi hơn mình nhưng còn những người khác chưa biết.
Hãy để họ sử dụng và kiếm thêm chút tiền cá nhân

Cậu càng share nhiều thì càng ko kiếm đc nhiều. Tự nhiên đưa nồi cơm của mình cho người khác ăn. Nên dạy họ cách nấu cơm thôi nhé

Càng nhiều người treo tool càng có nhiều IP ==> tăng lượt view. Nhưng thằng này ít ip hơn JL nhiều. Toppic giật tit câu ref ấy mà. Show chứng minh 0.5$/1h coi.

Càng nhiều người treo tool càng có nhiều IP => IP VN mình ngon lắm chắc. Toàn nghĩ thiện cận. Còn lắm thứ phía sau nữa bạn ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week