cảm nhận về mấy thằng tây!

làm với tây rất phê, trả giá nào nó cũng bảo rẻ :D:D:D

Làm việc với chúng nó hơn 1 tháng nay. Mặc dù chả biết chúng nó là ai, toàn go first mà chưa thằng nào chúng nó scam mình! Thấy cũng dễ chịu!
Được cái nữa là ko biết tiếng anh mà bọn tây thằng nào cũng học nói đc tiếng việt. phê ghê:D
tùy Tây nhé thím. Gặp mấy anh Nigeria thì cẩn thận. Mấy anh ấy len lõi các góc từ UG đến MMO, và đôi lúc scam luôn cả bạc lẻ. Bị hoài nên biết.

Thím may mắn thui. Mình làm hơn nửa năm với bọn nó. Mà scammer nhiều hơn cả VN. 10 thằng thì 8 thằng là scammer :p

Đọc tít cứ như topic bên thiendia :eek::eek:

Thím may mắn thui. Mình làm hơn nửa năm với bọn nó. Mà scammer nhiều hơn cả VN. 10 thằng thì 8 thằng là scammer :p
mình giao dịch bọn nó hơn 1 tháng nay, khối lượng giao dịch gần 300tr rồi, chưa thấy anh nào bát nháo hết

mình giao dịch bọn nó hơn 1 tháng nay, khối lượng giao dịch gần 300tr rồi, chưa thấy anh nào bát nháo hết
Chuẩn thím. Gặp Tây xịn thì thoải mái hơn VN nhiều. Đôi khi thoáng tí, mình nợ nó vài trăm $ cũng ok và ngược lại :D

ko chừng hơn nửa là VN đó bác.
trước cũng lên gd với "2 anh Tây", sau 1 hồi thì 2 anh hiện nguyên hình người VN. Nhưng mà e vì đang cần nên phải send trước. rồi 2 anh lặn mất luôn :confused::confused::confused:

vài $ thì với tây nhằm nhò gì, sll rồi hẵng bàn ^^

ko chừng hơn nửa là VN đó bác.
trước cũng lên gd với "2 anh Tây", sau 1 hồi thì 2 anh hiện nguyên hình người VN. Nhưng mà e vì đang cần nên phải send trước. rồi 2 anh lặn mất luôn :confused::confused::confused:
Cũng ko biết thía nào. Nhưng gặp Tây thật thì thoải mái lắm, tiền bạc luôn sòng phẳng.
vài $ thì với tây nhằm nhò gì, sll rồi hẵng bàn ^^
Với thể loại bẩn bựa thì $50, $100 nó cũng lặn mất thím ah:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week