cảm nhận về mấy thằng tây!

VN cũng có người tốt, nhưng tỉ lệ thì ít hơn, do ảnh hưởng của cuộc sống khó khăn, đất nước nghèo khổ, nền giáo dục không được tốt cho lắm so với mặt bằng chung.

Mình cũng từng làm việc với một người Hà lan trong 2 năm. Admin site offer. Anh này mua site của người việt nam mình rồi tuyển mem. mình có co hội quen được và
làm việc khá thoả mái, tiền nong sòng phẳng lắm. bọn mình thường để 1 tháng pay 1 hoặc 2 lần theo mình yêu cầu. Tháng trước thế nào mấy ông Việt nam mình hack được site của nó rồi đòi 2000( mình đoán là chủ cũ của site) . Nó đếu đồng ý thế là mình mất việc. hix...

lạy các thánh, tự nhiên topic khen tây ko scam thành topic búng chim =]

:eek: ai chat xxx ra tiền đâu @loihen1987 :mad: khai mau ko Heo thông Ass giờ:D

:( đang ngủ mơ thấy thông Ass Shino_O giật mình tỉnh giấc thấy 2 bác tag mình vào @loihen1987@silkroad86

:oops: 2 đứa đền giấc ngủ cho Heo đi:D bat skype lên quay Ass vài vòng cho Heo xem nhé:oops: skype rõ nét hơn Yahoo nhìu

:( đang ngủ mơ thấy thông Ass Shino_O giật mình tỉnh giấc thấy 2 bác tag mình vào @loihen1987@silkroad86

:oops: 2 đứa đền giấc ngủ cho Heo đi:D bat skype lên quay Ass vài vòng cho Heo xem nhé:oops: skype rõ nét hơn Yahoo nhìu
có tiền show liền:D

có lần 2 người tây một trai một gái hỏi đường,trả lời xong được 2 người ôm cảm ơn ,và vài lần ở sân bay có cô gái người da màu cười với mình mà muốn chết ngất,da màu cười có duyên :D,có vài lần như vậy nữa thì hay hahaha ^^

Coi chừng chủ thớt bỏ nghề rồi mà ko abc với vợ đc mà chỉ thích thông. he he:D

Coi chừng chủ thớt bỏ nghề rồi mà ko abc với vợ đc mà chỉ thích thông. he he:D
e làm gì có vợ, ko thèm gái, chỉ thèm trai thôi

tùy Tây nhé thím. Gặp mấy anh Nigeria thì cẩn thận. Mấy anh ấy len lõi các góc từ UG đến MMO, và đôi lúc scam luôn cả bạc lẻ. Bị hoài nên biết.
Nigeria được gọi là "Capital of Scam" , nhưng tất nhiên ở đâu cũng có người này người kia, mình cũng bán hàng cho 1 thằng nigeria khoảng hơn 700$ rồi , nhưng nó rất sòng phẳng và đàng hoàng (dù kinh tế nó có vẻ không khá cho lắm, mặc cả từng 10,20$) . Tây đa số là lịch sự nhưng không phải tất cả, mình thỉnh thoảng vẫn gặp bọn Mỹ , Anh nhưng nó còn bựa hơn cả dân tỉnh lẻ VN :D

Nigeria được gọi là "Capital of Scam" , nhưng tất nhiên ở đâu cũng có người này người kia, mình cũng bán hàng cho 1 thằng nigeria khoảng hơn 700$ rồi , nhưng nó rất sòng phẳng và đàng hoàng (dù kinh tế nó có vẻ không khá cho lắm, mặc cả từng 10,20$) . Tây đa số là lịch sự nhưng không phải tất cả, mình thỉnh thoảng vẫn gặp bọn Mỹ , Anh nhưng nó còn bựa hơn cả dân tỉnh lẻ VN :D
sao chê dân tỉnh lẻ anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!1

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back