Cảm xúc kiếm tiền !?!

bác làm nghề cưa bom phải không? trước quê em có mấy ông cưa bom ngày vài củ là chuyện bình thường :D
ngày xưa em cũng siêng cưa lắm
nhưng từ ngày cưa quả gì của thằng mỹ nó thả cạnh nhà không thành công nên xuống đây em bỏ nghề bác ạ :D

kiếm nhiều đâm ra chán nản, phải chi cứ lao ra đường đi du lịch, rủ bạn bè đi chơi.. Như vậy mới là cuộc sống...

tại bác đạt kiếm được nhiều quá rồi mới cảm thấy thế thôi. Giờ cảnh giới cao hơn là bác bỏ 1 ít đi giúp đỡ người khác thì có cảm xúc ngay
ví dụ như là inbox hướng dẫn em cách chiến nè :D

Ngày trước kiếm được 10 triệu/ngày, môi giới quả đất, ai ngờ ông ấy hứng cho.... thế rồi cả tháng chả ăn được phát nào ....---> thất nghiệp --->

các bạn đừng khoe tiền nữa....

E cũng có ước muốn kiếm 50$ một ngày như bác nè :D

bác thử thu em làm đệ tử.
dạy em kiếm được 50$ 1 ngày
nhìn thành quả do đệ tử mình thu được thì còn gì hơn nữa bác :eek::D:D

Hix, em chỉ mong ngày có thể kiếm được 5$, tích cóp đến giữa tháng 1 năm sau đủ trả viện phí sinh bé bi của em thôi :(
Giờ chả làm đc gì, kiếm đc 1$ là vui lắm rồi hix

Hix, em chỉ mong ngày có thể kiếm được 5$, tích cóp đến giữa tháng 1 năm sau đủ trả viện phí sinh bé bi của em thôi :(
Giờ chả làm đc gì, kiếm đc 1$ là vui lắm rồi hix

Lao ra xã hội mà làm đi chứ :confused: nghề này không hợp với con gái thực sự là thế. Không thì bỏ ra 700k mà mua sock học offer đi. Sinh con xong thì ngồi nhà mà làm offer chăm con cho nhàn. Đủ tiền mua tã cho nó đấy.

Lao ra xã hội mà làm đi chứ :confused: nghề này không hợp với con gái thực sự là thế. Không thì bỏ ra 700k mà mua sock học offer đi. Sinh con xong thì ngồi nhà mà làm offer chăm con cho nhàn. Đủ tiền mua tã cho nó đấy.
đang đi học + mang bầu thì ra xã hội làm cái chi đc??? :(
chủ yếu là ăn bám phụ huynh thôi :p
than thở tý.

HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:
Nhưng càng ngày e lại càng thấy mất đi cảm giác đó :oops:
ngày kiếm được 10$ ~ hơi vui vui :(
lên 20 - 30$ ~ cảm thấy thoải mái :p

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

bác nào pro đi ngang -> đi tiếp

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi
Muốn có cảm giác thì nên đầu tư vào một thằng đệ tử, lúc nó làm được dống như bác chắc bác vui lắm vì có thằng đệ ngoan, kiếm được tiền... và giúp được 1 người trong cái xã hội càng ngày càng bị tha hóa vì đồng tiền này :)
p/s: như là đào tạo em chẳng hạn :rolleyes:

HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi

thớt phải truyền exp cho em đây, thấy em lên 10$ mỗi ngày thì thớt vui ngay:p:p:p
Còn nếu ko vui thì em vui hộ bác cho :D:D:D:D:D

lúc trước ngày captcha (C2C ) làm từ 6h sáng đến 8 giờ tối , được 1$ có ngày dc 1.2$ . rồi kết hợp chơi site (quên tên rồi ) cứ 10p click get free nhập captcha , là hên xui dc 0.1$. hoặc là góp cho đủ 1$ rồi with , hoặc là đánh head tail trong đó đủ 1$ rồi with . -> có ngày gõ captcha + chơi site này dc 3$ . Cảm thấy đây là công việc ổn định , và quyết định theo luôn , để có tiền xài . 1 tháng sau -> cảm thấy công việc này tốn thời gian , mắt ngủ , mệt mỏi -> quyết định gõ captcha góp lại dc 1$ . sau đó lên google search với từ khóa " hướng dẫn chơi head tails win " .

Lần đầu : đây là lần đáng nhớ trong đời mình , nói cho bạn bè , k ai tin
- sau khi gõ captcha gom dc 1$ , bắt đầu chơi head tails theo hướng dẫn trên google . đại lạoi như thua cứ đắt gấp đôi
- và từ 1$ mình đánh lên dc 20$ và rồi mất trắng .
* khoảng khắc cảm thấy vui sướng nhất : khi đánh lên dc 10$ , đánh thua -> đánh gấp đôi -> đánh gấp đôi ->nhát cuối cùng (thua thì hết tiền , win thì dc 20$) và mình đã win . lúc ấy cảm giác rất vui và mừng . đặt ra mục tiêu chơi đủ 50$ sẽ rút. và cái kết đã đến . thua luôn 20$

Những lần kế tiếp :
- đúng như ông bà ta có câu , lần đầu cũng như lần cuối .
- tiếp tục quay về gõ captcha , gom đủ 1$ đánh head tails . k ngờ đánh phát đầu 0.1$ thua , 0.2$ thua , 0.5$ thua . còn 0.2$ k đánh để lại gõ captcha gom tiền đánh tiếp . tất cả điều thua

Lần cuối cùng :
- cái khó ló cái khôn :
- lên google tìm hiểu kỹ hơn về cách chơi head tails . sau khi đọc 1 số bài thì rút ra kinh nghiệm thế này :" trước khi đánh vào xem history xem thử ván vừa rồi ra cái gì , nếu ra head 3 lần liên tục thì cái này sẽ 99.9% ra tails ......"
- tiến hành như cách trên , đã thành công và từ 1$ làm nên 10$
*** Hiểu rõ vấn đề
- mình cứ đánh theo cách trên , nhưng sự thật phủ phàng đã đến , head ra 3 lần , nên mình đánh tails 0.1$ thua , đánh tiếp tails 0.2$ thua , đánh tiếp 0.5$ thua ..... phải nói mình đánh tails gần cả 6 lần vẫn k ra tails ---> thua hết tiền

Bỏ chơi head tail và hiểu rõ vấn đề :
thật ra là do cùng 1 lúc có nhiều người chơi -> head và tails mình k thể đoán dc . -> bỏ cuộc chơi .
và giờ mình đáng xem lại lịch sử gõ captcha , và tổng kết dc gần cả 100$ captcha thấy mà đau lòng cho kiếp đỏ đen

Mất cảm giác với quá trình kiếm tiền rồi :(:(:(
Hoàn toàn ko cảm thấy vui, ko cảm thấy mệt mỏi, ko buồn khi mất mát :cool::cool::cool:
Chỉ còn duy nhất cảm giác khi nhận đc thanh toán mà thôi :oops::oops::oops:

HỎI NGU :

1 ngày 1 triệu, tháng 30 triệu! hic, ước mơ ko thành hiện thực của em! cho em theo nghề anh ơi:D

mình 1 ngày ko làm gì mà đc 5$ :p mà thấy ko vui vẻ gì
lúc trước captcha 1 ngày 7-10$ thì phê vật vã luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week