Cảm xúc kiếm tiền !?!

Gia cát Dự là chủ thớt đang quảng cáo trá hình cho captcha để dụ member vào làm công nhân gõ captcha cho chủ thớt :p

HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:
Nhưng càng ngày e lại càng thấy mất đi cảm giác đó :oops:
ngày kiếm được 10$ ~ hơi vui vui :(
lên 20 - 30$ ~ cảm thấy thoải mái :p

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

bác nào pro đi ngang -> đi tiếp

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi
Bác chỉ mình kiếm với là bác vui lại ah :D
h ngồi capt cả ngày kiếm 5$ khó khăn quá!

pro thật, 50$ 1 ngày luôn, ước gì mình cũng được như thế :(

tham ra mmo được 4 tháng hơn gì đó em lần đầu tiên kiếm là được từ stellar và rất vui và cảm giác hồi hôp quá.nhưng khi ấy chỉ có 400k và lên tới 4 củ .còn bây giờ 1 ngày không dưới 100$ và đang cố gắng để phát huy để còn có tiền sau nay chơi thêm chứng khoán và nhà đất nữa:D

Chuẩn thớt :oops: cách đây 3 tháng bắt đầu chơi ytb, kênh ngày nó nhảy 1-2$ là sướng, ngày nào cũng check, ngày up 2 3 chục video. Mà cũng die gần hết rồi. Bây giờ kênh mới ngày nhảy 10-15$ lại thấy bt chả còn cảm giác sướng sướng nữa, kiểu mợ gì ấy :oops:

ra đường , giả bộ bị xe quẹt , đòi 50k tiền bị thương , đứng trước xe tải thì càng tốt , nhớ mua bảo hiểm trước

HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:
Nhưng càng ngày e lại càng thấy mất đi cảm giác đó :oops:
ngày kiếm được 10$ ~ hơi vui vui :(
lên 20 - 30$ ~ cảm thấy thoải mái :p

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

bác nào pro đi ngang -> đi tiếp

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi
Chắc là hổ thẹn với thánh scammer 18 củ hôm qua đây mà, ta hiểu ta hiều :D

Ngày có kiếm 1$ hay 500$ cũng chả có cái gì vui cũng chả có gì buồn
. Ngày nào cũng phải xòe tay xin vợ 200k vnđ cà phê hút thuốc

Ngày có kiếm 1$ hay 500$ cũng chả có cái gì vui cũng chả có gì buồn
. Ngày nào cũng phải xòe tay xin vợ 200k vnđ cà phê hút thuốc
kiếm bao nhiêu cũng vào tay chị nhà nên =)))))) thím này bên voz chắc luôn :sexy:

Bạn cứ giàu đi, cứ ngày 50$ đi, và mặc kệ chúng tôi với đồng tiền ít ỏi và niềm vui nhỏ nhoi:oops::p:D

Bạn cứ giàu đi, cứ ngày 50$ đi, và mặc kệ chúng tôi với đồng tiền ít ỏi và niềm vui nhỏ nhoi:oops::p:D
:p cơ bản thì cũng có nhiều bạn pm học, thật sự thì mình cũng muốn nhận NHƯNG dạy người đó làm -> người đó dạy bạn của người đó

1 ra 10 - > 10 ra 100 -> nát :eek:

đã từng bị 2 vụ nên thôi :cool: mang tiếng xíu cũng đc

tớ thì khác ak
ban đầu kiếm từ ptc dc 0.001$ là vui ko thể tả, vì đó là đồng tiền free kiếm dc trên mạng, ngày nào cũng log vào xem
bi jo thì kiếm cũng tùy lúc , dc nhiêu dc ít nhưng xài thì lại wa nhiều nên cũng vẫn nghèo ak

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back