Cảm xúc kiếm tiền !?!

naochoettt

Kindness
Reactions
454
MR
0.686
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:
Nhưng càng ngày e lại càng thấy mất đi cảm giác đó :oops:
ngày kiếm được 10$ ~ hơi vui vui :(
lên 20 - 30$ ~ cảm thấy thoải mái :p

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

bác nào pro đi ngang -> đi tiếp

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi

bác chỉ em cách ngày kiếm 50$ đi là e vui vài ngày :D

HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:
Nhưng càng ngày e lại càng thấy mất đi cảm giác đó :oops:
ngày kiếm được 10$ ~ hơi vui vui :(
lên 20 - 30$ ~ cảm thấy thoải mái :p

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

bác nào pro đi ngang -> đi tiếp

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi
pro qúa! ước làm đc 1/10 của bạn mỗi ngày mà còn ko đc. kiếm nhiều thế mà buồn gì vậy trời

lúc trước mình gõ captcha ngày 3$ là mình cũng mừng vãi ra. sau này cày cuốc 5 6 tếng ngày 15$ cũng thấy bình thường. còn giờ ngày ở ko lâu lâu vào rĩa vài cái cũng được 10$ đến nãn :confused:. toàn dư time chơi game chả có hứng kiếm xu lẽ nữa :cool:

:)) bình thường, tham vọng của con người không bao giờ là giới hạn. được voi đòi hai bà trưng mà :D
em giờ ngày kiếm 2-3$ là mừng rồi :D
đang cố tiến lên con số cao hơn từng 1 ngày một! không hài lòng với những gì mình đang có thì mới đi xa được :D

:)) bình thường, tham vọng của con người không bao giờ là giới hạn. được voi đòi hai bà trưng mà :D
em giờ ngày kiếm 2-3$ là mừng rồi :D
đang cố tiến lên con số cao hơn từng 1 ngày một! không hài lòng với những gì mình đang có thì mới đi xa được :D
xa quá sao mà về đây :oops:

Lúc trước kiếm được ít $ lắm, giờ thì bớt rồi :eek:

lúc trước mình gõ captcha ngày 3$ là mình cũng mừng vãi ra. sau này cày cuốc 5 6 tếng ngày 15$ cũng thấy bình thường. còn giờ ngày ở ko lâu lâu vào rĩa vài cái cũng được 10$ đến nãn :confused:. toàn dư time chơi game chả có hứng kiếm xu lẽ nữa :cool:
bác rĩa cái gì thế chỉ mình rĩa với :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,056
Latest member
toingoo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week