Ask cần 1 bạn HD kiếm 3$ tapcash - fee thỏa thuận

Status
Not open for further replies.
pm yahoo nhé
hi :D cho mjk ké chân học hỏi cậu với :D
Nay pro thế cậu :D
cho ké với.. mình làm vật vả dc 1$ xong rút lỗi.. :(
Vãi thím cậu đó là mjk hd ra đó :D :D
1 ngày làm được bao nhiêu $ tapcash vậy cậu, đã giảm tiền học phí chưa để mình còn học cậu.
Không biết cậu học giá bao nhiêu hả cậu?
lm 3$ baO nhiu time nhỉ mấy PrO
30 phút thím, thế thím làm thì dc bao lâu 1$ hi :D
pm mh nhận sư phụ nha :)
thím là sư phụ thế anh chắc sư tổ rồi kakakaka :D :D

thớt muốn get link kia..chứ ko phải làm bình thường.anh em nào thích thì pm yh:checdaica_123 nói chuyện.

Time có thể thay đổi theo từng ngày và từng thời điểm mạng nhanh hay chậm nữa cậu à, nhưng trung bình thường là 30 phút 1$ có lúc lên tới 45 phút hoặc có lúc tối đa là 1h cậu à.
Nhưng time đâu liên quan gì tới tiền cậu mua tut đâu nhỉ :D hi

vãi, lại còn mua tut nữa, ăn như thường, ko rút được thì để đó mai đăng nhập lại là rút được

không phải là khoe đâu, chỉ là minh chứng cho câu làm rất bình thường, ko có tút tiếc j cả nhé, ăn uống thoải mái, muốn đổi luôn thì ăn 2 nước thôi, ko cho đổi thì cứ bind google + vào, làm tour khác, khoảng 1h sau hoặc hôm sau đăng nhập lại = IP mới là đổi được ngay. good luck

không phải là khoe đâu, chỉ là minh chứng cho câu làm rất bình thường, ko có tút tiếc j cả nhé, ăn uống thoải mái, muốn đổi luôn thì ăn 2 nước thôi, ko cho đổi thì cứ bind google + vào, làm tour khác, khoảng 1h sau hoặc hôm sau đăng nhập lại = IP mới là đổi được ngay. good luck

pro cho hỏi có add invited code ntn :), Mong pro chỉ giáo em

Mình cũng choi kai này nhung cai đặt chả thấy poin đâu. Pro nao chỉ giáo mình với.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week