Ask cần 1 bạn HD kiếm 3$ tapcash - fee thỏa thuận

Status
Not open for further replies.
cần j đi trước ai, net thì có mem làm thuê r, tớ cứ appcasher với tapcash đủ ăn rồi, còn tớ thì làm có khung nào đâu, cứ 7h sáng đến 10h tối lúc nào cxung như nhau, 10 phút 1 phát thôi
appcasher pay đều hả,tapcash bảo trì rồi.

cần j đi trước ai, net thì có mem làm thuê r, tớ cứ appcasher với tapcash đủ ăn rồi, còn tớ thì làm có khung nào đâu, cứ 7h sáng đến 10h tối lúc nào cxung như nhau, 10 phút 1 phát thôi

pro cho em hỏi, làm survey sao pro, 10'/1$ ghê thật, hướng dẫn newbie it

Kaka, tưởng cậu ăn được survey tapcash nên muốn học hỏi cậu.
cậu rất tỉnh và đẹp trai, thực ra dạo này mjk không còn chiến tapcash nữa mà đang nghiên cứu app mới không ngờ cậu cũng tính dc tới bước này quả đúng là cao nhân bất lộ tướng :)

Bác nào share cái app nào giờ ăn tốt đi , em mới tham gia android mà chẳng biết cái app nào ? tks nhiều :D

Time có thể thay đổi theo từng ngày và từng thời điểm mạng nhanh hay chậm nữa cậu à, nhưng trung bình thường là 30 phút 1$ có lúc lên tới 45 phút hoặc có lúc tối đa là 1h cậu à.
Nhưng time đâu liên quan gì tới tiền cậu mua tut đâu nhỉ :D hi
cậu hướng dẫn à cho mình 1 chân nhé giá thì ra yahoo nói truyện

cậu hướng dẫn à cho mình 1 chân nhé giá thì ra yahoo nói truyện
hi nay mjk k sell tut nữa cậu à, nếu có time rảnh thì mjk có thể hd cho cậu free cũng dc còn việc hậu tạ thì tùy lòng hảo tâm của bạn thôi, (không hậu tạ cũng không sao :) )
P/S : Nếu muốn học thì chuẩn bị cho mjk ít fb và vip72 trước khi pm nhé cậu :)

kaka, hy vọng sẽ có ngày được học hỏi survey ở cậu.
hi mjk có biết gì nhiều đâu mà học hỏi cậu? mjk cần học hỏi cậu mới đúng :) có dịp anh em giao lưu nhé cậu :)

hi nay mjk k sell tut nữa cậu à, nếu có time rảnh thì mjk có thể hd cho cậu free cũng dc còn việc hậu tạ thì tùy lòng hảo tâm của bạn thôi, (không hậu tạ cũng không sao :) )
P/S : Nếu muốn học thì chuẩn bị cho mjk ít fb và vip72 trước khi pm nhé cậu :)
hai cái đấy đều có rồi turorowcs mình làm rồi dạo này ko đủ min với hay bị ban nên ko lmaf nữa thôi

Đồng triền đi trước là đồng tiền khôn, tớ từng bỏ ra 2 tr di trước bgio thu duoc 200 rồi. :D
like cho cậu xưa nay đồng tiền đi trước lúc nào cũng là đồng tiền khôn. :)
Nhưng với tình hình hiện nay thì đồng tiền đi trước cũng có thể là bài học dạy đời cho newbie nếu chẳng may gặp phải scam :D

hai cái đấy đều có rồi turorowcs mình làm rồi dạo này ko đủ min với hay bị ban nên ko lmaf nữa thôi
nay nó hết ban rồi đó cậu, cậu thử lại đi :)
chúc cậu may mắn !

hi mjk có biết gì nhiều đâu mà học hỏi cậu? mjk cần học hỏi cậu mới đúng :) có dịp anh em giao lưu nhé cậu :)
Kaka, mình thì thường thôi, để mình học hỏi cậu pro leejuhuyn được gì không rồi giao lưu với bạn.

ko dám ko dám, đành rằng pro hẳn thì họ dám share bí kíp, bởi họ họ ăn to, ko lo ảnh hưởng lại nhiều đường lui, mình thì thực dụng nên cần thời gian và $ cậu ạ chứ ko phải pro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week