Other Cần 1 bạn nữ tư vấn Tâm lý tình iu 0.05$ 1 phút

cậu gà vãi ............ cho thêm 2 câu thôi
Tình yêu thì lúc nào cũng bắt đầu từ tình bạn mà đi lên
Thích người ta mà cậu không mạnh dạn thì suốt đời chỉ là bạn bè

Ờ yêu cứ phải mạnh dạn lên,thằng bạn cùng phòng mới 3 ngày đã ôm vs hun rồi đm nó, mình học mãi ko dc :binhsua17:

I know that feel bro

Tặng ông bài này Only When You're Lonely

http://baidich.com/?id=18355

Cos now I finally see, you only want me when you're lonely
Only when you're lonely, lonely

Thấy cái này hay đó. cho phép copy về để đầu giường nhé. kaka

cậu contact yh mình : ticao_plus .
mình sẽ hướng dẫn cho bạn :D .
mình hứa trong vòng 2 tuần mà bạn không dính thì minh sẽ cho bạn gấp đôi số $ bạn đã thuê ng tư vấn !
P/s : Kể cả trường hợp khung thành đã có thủ mốn =)) nhưng thật lòng quá thì tớ bó ! ! !

Cái quan trọng nhất với 1 ng con trai là gì?
là phải chủ động(cấm bạo động)-->nói ra tình cảm của mình cho cô bé đó(bạn nên chuẩn bị trc tâm lý ko đc đón nhận)--> kiên trì tấn công thật mãnh liệt vào(cố gắng hàng ngày lun ở bên cô ấy làm ngta vui )-->mưa dầm thấm lâu-->đến 1 ngày nào đó nếu bạn im lặng cô ấy sẽ ra sao?vì đã quen khi có bạn bên canh???
Tóm lại là mạnh dạn lên.Mình trc kia cũng có 1 mối tình lúc đó nhát quá ko dám nói nên giờ còn thấy tiếc nè.Bạn hãy nói ra làm những j con tim bạn mách bảo để đến 1 ngày bạn sẽ ko phải hối hận ít ra là bạn cũng đã cố gắng hết mình rùi đúng ko nào.Cố lên!!!!!
Tặng bạn 1 bài hát trc khi tạm biệt!!!!
[video=youtube;zfBXIRCW4QU]http://www.youtube.com/watch?v=zfBXIRCW4QU&feature=related[/video]
Chúc bạn may mắn!!!!

PM yahoo phuonghaonhien nếu anh đủ can đảm . nếu mà pm ko trả lời , nghĩa là e đã đi ngủ :binhsua16: . còn nếu ko thì a đã bị loại khỏi vòng sơ tuyển vì câu mở đầu ko hay ho cho lắm ;)) . pm và mở đầu = 1 câu nói thú vị . e sẽ trả lời :binhsua12:

cậu contact yh mình : ticao_plus .
mình sẽ hướng dẫn cho bạn :D .
mình hứa trong vòng 2 tuần mà bạn không dính thì minh sẽ cho bạn gấp đôi số $ bạn đã thuê ng tư vấn !
P/s : Kể cả trường hợp khung thành đã có thủ mốn =)) nhưng thật lòng quá thì tớ bó ! ! !

Nè chân nhân nè ! Chắc làm liều gạo nấu thành cơm quá :">

giờ cậu nói thẳng với em ý, dc thì tiến, còn hok thì delete, dù gì cũng hok thiếu girl cho đại gia như cậu. hihi

ko rành về vấn đề này lắm nhưng thật sự ko biết mấy ông đang thật hay đùa nữa :D
kon zai mà như vậy là quá yếu đuối rồi, mà yếu đuối thì chẳng làm được gì ra hồn đâu

rủ nó lên san thượng hỏi em có yêu anh không không thì xô nó xuống ( hoặc ngược lại ) nếu e đó đông ý thì giải quyêt luôn ở đó =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week