Other Cần 1 bạn nữ tư vấn Tâm lý tình iu 0.05$ 1 phút

ko rành về vấn đề này lắm nhưng thật sự ko biết mấy ông đang thật hay đùa nữa :D
kon zai mà như vậy là quá yếu đuối rồi, mà yếu đuối thì chẳng làm được gì ra hồn đâu

Gì mà yếu đuối đâu bác, tình yêu thì như thế là bt mà.

Con người chứ có phải gỗ đá đâu mà vô cảm đc :|

cừoi lộn ruột với cái pic này :m146:

Nói với nó bạn yêu nó chưa, nếu nó bảo chỉ coi bạn là bạn là trái tim nó hơi rung động rồi đấy:)), cố lên bạn nhé:)), con gái yêu bằng tai đa số là thế:)), và đừng có đưa em nó đi chơi nhiều quá nhé, bác hại em nó đấy:)), còn vì sao hại:)), bác tự suy nghĩ

25 LR/shot ok thì pm girl_zuto :m020:

I know that feel bro

Tặng ông bài này Only When You're Lonely

http://baidich.com/?id=18355

Cos now I finally see, you only want me when you're lonely
Only when you're lonely, lonely

đúng là lộn cái bàn :m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146:

mọi ng đừng xoáy ng ta............

chuyện chẳng có gì đáng cười cả......đúng là a ấy sai khi lập cái topic thế này.......nhưng ng ta cũng vì bùn k sn đc mới thế

thế mà mọi ng vào đây toàn xoáy :|..........đến lúc mọi ng gặp cảnh như thế lúc đó sẽ hiểu ha ... Cười ng hôm trc hôm sau ng cười :|

nho~ bạn mình là chuyen gia tâm ly về tinh ju, thich nhật ký và cẩm nang sống, có thễ giúp dc cậu, cậu cần thì pm inbox mình lấy số nha,
P/S: ko cần $

lúc trước có nghe bà cô nào đó nói 1 câu: không tồn tại tình bạn giữa 2 người khác giới cùng lứa tuổi. 1 là tình y 2 là người ko quen 3 là kẻ thù.hehe

Tôi cũng từng giống như chủ pic vậy, khi mà gần 12h khuya lại nhận được tin nhắn từ người ấy nói rằng mình mãi là bạn tốt của nhau...hà hà lúc đọc được tin đó thì tỉnh ngủ luôn và cũng chẳng biết nên làm gì cả, nhưng sau đó tôi cũng cố gắng nhắn đc 1 tin chúc người ấy vui vẻ và chúng ta mãi là bạn tốt...và đêm đó là đêm mà tôi cảm thấy thời gian trôi qua lâu nhất.

Nhắn tin thì nó nhẹ nhàng vậy đó nhưng làm thì ko dễ chút nào, và quả thật đến giờ thì tôi cũng khó mà bắt chuyện với người đó...

Cái gì mình cầm lên được thì cũng có thể buông xuống được mặc dù nó đau đó nhưng như vậy sẽ đỡ hơn là phải cố gắng nắm giữ một thứ mà ko thuộc về mình...Thời gian sẽ giúp ta tìm thấy nhiều niềm vui khác trong cuộc sống. Chúc chủ pic sớm vượt qua giai đoạn này.

chắc chưa làm ăn gì đc nên bị nó đá thì tức lắm, tui nghĩ chắc anh em nào chả vậy, cảm giác bị thất bại trời ơi nó tức và chán, mà có đc rùi thì lại mau chán, đời nó như vậy đó, cảm giác ko ăn đc mà lại bị thằng khác nó ăn mất nữa chứ, nói chung trải qua vài ba cuộc tình rồi thì sẽ hết chán thôi, lúc đó mới thấy là chỉ cần gặp đc ai hiên lành là đc rùi, thui chủ pic cố gắng nha, thiếu gì gái có tiền mà lo gì ko có gái đẹp, mà khuyên chân thành đừng quen cùng tuổi kiếm đứa nào nhỏ hơn vài ba tuổi, chiều tí là dính :binhsua06:

Anh rành lắm
Hành trình của chú
-1 Tiếp Nhận Tư Vấn
-2 Cafe Để dễ tư vấn hơn
-3 Nói chuyện mệt thì đi ăn uống ( KFC,Lotte.....)
-4 1 Bộ phim mới ra rủ đi xem tí cho vui xong về tư vấn tiếp
-5 Đi 2 3 lần thì thành quen nên đi 5 6 lần 7 8 lần
-6 Thành người yêu của chú
-7 Quên hết chuyện cũ

nó chỉ lợi dụng bác thui bác nên nghỉ lại đi néu nó thích đi chơi với bác thì góp gió mà đi
sao toàn bác trả thế

em được hok anh :m190: xxx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week