Cần 1 câu hỏi của mấy bạn trai?*

đừng nhạy cảm với vấn đề này quá cậu à:m020:
có nhiêu` trương ` hợp trc khi kết hôn (sắp thanh` vợ chông`) ma` nó dám ăn năm ` với ng khác đó bạn ơi, cẩn thận ko thưa ` đâu nên "nhạy cảm" cang` phải đem ra ban` luận

Vợ đẹp là vợ người ta nên tốt nhất chỉ để người đẹp làm người tình thui còn cưới vợ thì tất nhiên là chọn cô gái có tấm lòng rồi.:binhsua83:

Thích người con đẹp
Yêu người con gái có tấm lòng tốt với mình.
Cưới người con gái đẹp và có tấm lòng tốt với mình :D

con trai bình thường thì 99 người thích gái đẹp thật ,đó là thích nhìn thích ngắm thui ,còn khi đã xác định lấy làm vợ thì 99 ông xác định chọn vợ về tính cách .Còn nếu nói về vấn đề iu mà chưa xác định cưới ,thì vẫn có nhiều người chọn con gái đẹp để yêu nhưng chưa chắc xác định lấy .Riêng mình thì dù iu hay lấy đều chọn tấm lòng ,hi

mình chọn "một người con gái đẹp" zay thôi, tốt hay k tốt k cần biết (đâu phải cưới hay k cưới đâu mà sợ chừng nào cưới thì lựa kỷ hơn =)) )

mình chọn "một người con gái đẹp" zay thôi, tốt hay k tốt k cần biết (đâu phải cưới hay k cưới đâu mà sợ chừng nào cưới thì lựa kỷ hơn =)) )
nhỡ em ý úp sọt bác thì làm thế nào =))

ngu sao chon con xấu de ve xóm nhà lá nó chửi, sao con dâu ông này xấu quá.
Thà lấy con đep tối còn ko gặp ác mộng. Và tất nhiên : " Dep trai di dâu cũng có tiền xài" thì gái dẹp cũng thế. khỏi sợ dói.
Cá sấu để dành cho bác này, chúc bác hạnh phúc.

ngu sao chon con xấu de ve xóm nhà lá nó chửi, sao con dâu ông này xấu quá.
Thà lấy con đep tối còn ko gặp ác mộng. Và tất nhiên : " Dep trai di dâu cũng có tiền xài" thì gái dẹp cũng thế. khỏi sợ dói.
Cá sấu để dành cho bác này, chúc bác hạnh phúc.
vâng tui thích gái xấu mà tốt bụng:m020:

Hầu hết con trai đều thích con gái đẹp...100 người thì hết 99 người là thích con gái đẹp rùi tại sao như vậy( đó là ý nghĩ của riêng tôi thôi)
vậy những người con gái mà ko xinh thì để cho ai????
Mà cho mình hỏi cái:
Trong mmo còn có ông nào không thích gái đẹp mà chỉ thích tấm lòng không?
Tui biết tui biết là quen đc 1 người con gái tốt bụng thì không có hạnh phúc bằng...nhưng hôm nay mình mạn phép hỏi mấy bạn 2 câu hỏi dưới đây thôi
Code:
một người con gái xấu nhưng tấm lòng tốt
một người con gái đẹp nhưng tấm lòng không đc tốt
theo bạn thì mấy bạn sẽ trọn ai?
bạn chỉ đc chọn 1 trong 2 câu này thui nha

Nếu như có một người con gái nào đó hỏi bạn là: anh thích 1 người gái có tấm lòng hay anh thích 1 người con gái đẹp thì bạn sẽ trả lời sao
mấy bạn làm ơn comment theo suy nghĩ thật sự ở đây nha

Có gì sai sót mong mấy bạn đừng quăng gạch mình

Mềnh thì mình lấy mỗi cái 1 nửa ..! :))

vợ đẹp thì dc trai bao, vợ xấu thì cầm tiền mình đi bao trai.
chẳng có cái gì gọi là xấu đẹp ở đây cả. chọn lựa phải dựa trên nhiều mặt: hoàn cảnh gia đình, suy nghĩ tương đồng hoặc có thể bổ trợ cho nhau. tìm thấy thứ mình cản tại nửa kia. chứ k ophai3 chỉ có cái gọi là xấu- tốt, đẹp- xấu nhưng 2 cái câu trên. nếu mình chọn, thì mình chọn theo lí trí bản thân, ko dùng cái này để đo. chỉ dc chọn 1 và cũng có thể ko cần chọn ai chứ. vì cả 2 người con gái, nói đúng ra, là đều ko đủ chỉ tiêu để lấy về làm vợ.

:m020 vợ đẹp thì dc trai bao, vợ xấu thì cầm tiền mình đi bao trai.
chẳng có cái gì gọi là xấu đẹp ở đây cả. chọn lựa phải dựa trên nhiều mặt: hoàn cảnh gia đình, suy nghĩ tương đồng hoặc có thể bổ trợ cho nhau. tìm thấy thứ mình cản tại nửa kia. chứ k ophai3 chỉ có cái gọi là xấu- tốt, đẹp- xấu nhưng 2 cái câu trên. nếu mình chọn, thì mình chọn theo lí trí bản thân, ko dùng cái này để đo. chỉ dc chọn 1 và cũng có thể ko cần chọn ai chứ. vì cả 2 người con gái, nói đúng ra, là đều ko đủ chỉ tiêu để lấy về làm vợ.
haiz.. cái này em không phải hỏi định nghĩa tinh yêu or vật chất là gì
em chỉ cần mọi người trả lời câu 1 or câu 2 để em lấy số nhiều ra coi có phải là em đã nói đúng như thực tế với người bạn của em hay không? hay em đã nói gì sai
dù sao cũng thank chị dú nha

con ng có nhiều trường phái....
có ng thick chọn đẹp mã nhưng xấu ruột
có ng lại thick chọn đặc ruột nhưng xấu mã....
...mình thì ngày xưa thì cần phải mã đẹp...còn ko tốt thì mình tin sẽ thay đổi đc họ nhưng h mình hiểu ra mình ko thể áp đặt tất cả đểu giống mình.....
còn bây h ko biết chọn cái nào....vì h mình ko có ai iêu nữa...có thể là quả báo chăng

xấu hay đẹp ko quan trọng chủ yếu ng việt nam đẹp ở tâm hồn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week