Cần 1 câu hỏi của mấy bạn trai?*

Sao ko có cái nào trúng với du iu của anh vậy :m021:
Du của mình vừa xinh, cũng đẹp (trong mắt mình :m131:), vừa có lòng
Thật là khó xử quá :m146:

la` minh` sẽ chọn thế nay`:

- một người con gái xấu nhưng tấm lòng tốt ==> lấy lam` vợ

- một người con gái đẹp nhưng tấm lòng không đc tốt ==> lam` ngươi` tinh`

:D vẹn cả đôi đương` (chủ thớt thích chọn 1 thi` mặc kệ)

sax ! vừa đọc xong câu hỏi mình đã tính trả lời như tên này ! ko ngờ có nhiều tên giống mình quá hí hí :binhsua104:

Hầu hết con gái đều thích con trai lắm tiền...100 người thì hết 99 người là thích con trai lắm tiền rùi tại sao như vậy( đó là ý nghĩ của riêng tôi thôi)
vậy những người con trai mà ko lắm tiền thì để cho ai????
Mà cho mình hỏi cái:
Trong mmo còn có chị nào không thích con trai lắm tiền mà chỉ thích tấm lòng không?
Tui biết tui biết là quen đc 1 người con trai tốt bụng thì không có hạnh phúc bằng...nhưng hôm nay mình mạn phép hỏi mấy bạn 2 câu hỏi dưới đây thôi

một người con trai nghèo nhưng tấm lòng tốt
một người con trai lắm tiền nhưng tấm lòng không đc tốt

Sau khi copy paste và đổi lại vai trò thì câu chuyện thành ra như thế này. Chủ topic trả lời mình câu hỏi này rồi mình sẽ có câu trả lời thích đáng cho bạn :).

Theo như mọi người vẫn nói là : đẹp nết còn hơn đẹp bề ngoài .

Nhưng theo mình thì , tất nhiên là đẹp nết rồi , nhưng xấu quá thì mình cũng ko thích lắm .Là thằng đàn ông, thằng nào chả thích gái xinh . Mình cứ tìm con nào đẹp nết , về dung nhan ko quá tàn tạ là được roài .

Nếu 2 đứa trên đó thì :
con xấu đẹp nết: dùng để làm bạn tâm sự ,
con đẹp người xấu tính : để làm người tình ,

Có đứa hỏi tôi vậy chọn ai làm vợ , thì trên kìa , tìm con nào đẹp nết mà dung nhan ko quá tồi tệ ( ví dụ : dung nhan như ruby.love chẳng hạn :D ) còn nếu không tìm được thì thôi , ở độc thân đi cho con nhờ .

Sẽ cưới :một người con gái xấu nhưng tấm lòng tốt
Thích : một người con gái đẹp nhưng tấm lòng không đc tốt

Hầu hết con gái đều thích con trai lắm tiền...100 người thì hết 99 người là thích con trai lắm tiền rùi tại sao như vậy( đó là ý nghĩ của riêng tôi thôi)
vậy những người con trai mà ko lắm tiền thì để cho ai????
Mà cho mình hỏi cái:
Trong mmo còn có chị nào không thích con trai lắm tiền mà chỉ thích tấm lòng không?
Tui biết tui biết là quen đc 1 người con trai tốt bụng thì không có hạnh phúc bằng...nhưng hôm nay mình mạn phép hỏi mấy bạn 2 câu hỏi dưới đây thôi

một người con trai nghèo nhưng tấm lòng tốt
một người con trai lắm tiền nhưng tấm lòng không đc tốt

Sau khi copy paste và đổi lại vai trò thì câu chuyện thành ra như thế này. Chủ topic trả lời mình câu hỏi này rồi mình sẽ có câu trả lời thích đáng cho bạn :).
ok có ngay câu trả lời:
thế kỷ này là thế kỷ 21 : con người đều sống vì vật chất và lợi dụng lẫn nhau
như bạn đã nói thì 100 người con gái hết 99 người thích đàn ông có nhiều tiền
còn như tôi đã nói 100 người con trai hết 99 người con trai thích gái đẹp
chốt lại 1 câu: có qua có lại cho toại lòng nhau

mình nói ở đây là không phải quơ tay nắm hết bó đũa nhưng số nhiều là như vậy:
Rất thực tế

Last edited by a moderator:
Tớ đã nói rồi! Muốn lực chọn thì coi lại mình đứng ở đâu đã! Có $$$$$$$$$$$$$$$ ko? Ko có mà chon gái đẹp nó sỉ vào mặt đấy! :binhsua85:

tốt hay ko mặc kệ hả :))
câu hỏi phụ: mất tem rôi ` bạn có lấy lam` vợ ko ;;)

Vấn đề thứ nhất: Bác biết nó không tốt thì bác có yêu được không?
Vấn đề thứ 2: Cho em hỏi bác đang ở thế kỷ bao nhiêu rồi. Cái tư tưởng tem với không tem từ thời Trung cổ đó thằng Tây nó bỏ từ lâu rồi

Last edited by a moderator:
Cho em hỏi bác đang ở thế kỷ bao nhiêu rồi. Cái tư tưởng tem với không tem từ thời Trung cổ đó thằng Tây nó bỏ từ lâu rồi
Đồng ý với cậu! Trước khi muốn vơ mình còn tem thì xem lại mình còn hay ko đã! Quan trọng là yêu nhau chứ mí cái đó wan trọng làm gì!

Gái đẹp nhưng chơi bời thôi. Còn gái xấu -> làm đẹp lên rồi lấy làm vợ :binhsua121:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week