Cần 1 câu hỏi của mấy bạn trai?*

đúng rồi bạn vợ xấu là vợ mình vợ đẹp là vợ của người ta
mình thì toàn nói sự thật không lắc léo miệng lưỡi luồn lách bằng người ta nên đành thua thiệt và bị chê là người xấu bụng:))
rôi` cô ấy sẽ hiểu tấm long` của bạn thôi, minh` ghét nhất những thăng` lẻo mép.

rôi` cô ấy sẽ hiểu tấm long` của bạn thôi, minh` ghét nhất những thăng` lẻo mép.
thank cám ơn bạn đã hiểu mình.... ok là con trai thì ai mà không thích gái đẹp phải hông bạn nhưng đừng ngụy quân tử quá cho rằng mình là chỉ thích con gái tốt bụng
gái tốt bụng ai mà chả mơ ước:)) nhưng đa số thấy mấy boy nhà ta là thích gái đẹp:))

Cưới làm vợ thì số 1 --> vợ xấu ko bị giựt

Bồ bịch thì số 2 --> đi chơi cho thằng khác nó thèm

------
Chả chọn ai hết ... I'm gay i'm gay i'm gay

chỉ cần người con gái
" biết thông cảm, có lòng vị tha"
biết thông cảm và vị tha để ng iu lăng nhăng thoải mái à x-(

nếu như người con gái đó hỏi mình: anh thích gái đẹp hay thích gái tính tình tốt bụng
nếu như mình trả lời là: thích con gái tính tình tốt thì bạn gái đó có nghĩ mình là nói xạo không
đơn giản thôi. nhìn thẳng vào mắt cô ấy và nói........... "........." là bác quyết định nha, em ko quyết định đc cho bác :)

Con gái đẹp ai chả mê nhưng chỉ để yêu thôi . phải thêm vấn đề vợ zo nữa mới hợp lý . Kon trai thik 1 người vợ có bộ lòng tốt thôi:binhsua122:

đơn giản thôi. nhìn thẳng vào mắt cô ấy và nói........... "........." là bác quyết định nha, em ko quyết định đc cho bác :)
biết là người ta sẽ đoán đc nói thiệt hay nói xạo qua ánh mắt....nhưng có nhiều boy nhà ta vẫn giả nai đến ngạc nhiên lun đó bạn

Mình nghĩ xấu đep chỉ là khái niệm tương đối mà thôi.Khi yêu ai đó thì không tồn tại khái niệm xấu nữa,nhìn đâu cũng thấy đẹp,mặc dù có thể người yêu mình ko đẹp như mình nghĩ.Vì thế quan trọng là người yêu mình đối xử với mình như thế nào,có thật lòng,chung thủy không,chứ đừng nhìn vẻ bề ngoài,các cụ chẳng phải đã dạy là " Đừng đánh giá quyển sách qua trang bìa" hay " Cái nết đánh chết cái đẹp" còn gì

Con gái đẹp ai chả mê nhưng chỉ để yêu thôi . phải thêm vấn đề vợ zo nữa mới hợp lý . Kon trai thik 1 người vợ có bộ lòng tốt thôi:binhsua122:
bạn ra chợ mua lấy vai` bộ long` tốt vê` luộc ma` nhắm rượu :))

hình như ông anh này đang chọn người iu thì phải , gặp phải 2 nàng cùng lúc đây mà , băn khoăn không biết chọn ai
thui , nếu đúng thì , zui vẻ với em xinh 1 thời gian rùi cưới em không xinh làm vợ :binhsua121::binhsua121:

hình như ông anh này đang chọn người iu thì phải , gặp phải 2 nàng cùng lúc đây mà , băn khoăn không biết chọn ai
thui , nếu đúng thì , zui vẻ với em xinh 1 thời gian rùi cưới em không xinh làm vợ :binhsua121::binhsua121:
không phải chọn người iu bạn à mình chỉ bị hiễu lầm với 1 bạn gái trên mạng
tôi nói đa số con trai đều thích gái đẹp...híc híc

biết là người ta sẽ đoán đc nói thiệt hay nói xạo qua ánh mắt....nhưng có nhiều boy nhà ta vẫn giả nai đến ngạc nhiên lun đó bạn
nếu thế thì có 2 khả năng.
KN1: thằng kia lừa tình quá siêu => cái này thì khó đỡ rồi
KN2: người con gái quá .... nên không nhận ra là thằng kia lừa tình => cái này thì càng khó đỡ
mà bác là girl hay boy đấy. sao em vừa thấy giống boy mà lại thấy giống girl nhỉ?

Mình nghĩ xấu đep chỉ là khái niệm tương đối mà thôi.Khi yêu ai đó thì không tồn tại khái niệm xấu nữa,nhìn đâu cũng thấy đẹp,mặc dù có thể người yêu mình ko đẹp như mình nghĩ.Vì thế quan trọng là người yêu mình đối xử với mình như thế nào,có thật lòng,chung thủy không,chứ đừng nhìn vẻ bề ngoài,các cụ chẳng phải đã dạy là " Đừng đánh giá quyển sách qua trang bìa" hay " Cái nết đánh chết cái đẹp" còn gì
mình rất đồng ý với ý kiến của bạn.... sẽ học hỏi ở bạn nhiều

Tôi chỉ cần " dể nhìn" và Tấm lòng không xấu ;)..Nhưng k ai biết được.Tình yêu đến lúc nào nó đến..1 người đàn ông đã có vợ,có con..nhìn 1 cô gái đẹp cũng "khó chịu" Trong người..Vậy hoàn toàn bình thường.Yêu cái đẹp.yêu cái hấp dẫn..cái đẹp thể xác lẫn tâm hồn

đến thị nở mà vẫn có anh chí phèo mà bạn :D ; con trai chỉ thik con gái đẹp thôi chứ chưa chắc đã lấy làm vợ, tầm 27-33 tuổi mới là người chín chắn thực sự :binhsua112:

nếu thế thì có 2 khả năng.
KN1: thằng kia lừa tình quá siêu => cái này thì khó đỡ rồi
KN2: người con gái quá .... nên không nhận ra là thằng kia lừa tình => cái này thì càng khó đỡ
mà bác là girl hay boy đấy. sao em vừa thấy giống boy mà lại thấy giống girl nhỉ?
ax ax mình là boy chính hiệu bạn ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week